What's new

Bạn đồng hành - anh là ai?

cái vụ bạn đồng hành này hôm ngồi với bác Tun và bác Mỳ tiêu mất của anh em mình cơ số thời gian nhỉ? Đi mà bạn đồng hành khiến ta bực thì lúc về hẳn có vụ "Lúc đó chỉ muốn tông xe xuống vực" =)), kèm theo mẩu tin lá cải trên Dân Trí ngay lập tức!

Mày tiếp tục spam thì tao sẽ ban nick mày, IP nhà mày, IP công ty mày... cả dải luôn... vĩnh viễn.. Hôm trước là may có Đại Vương năn nỉ nên tao thể tình tha cho.

Thế SN 1 năm Phượt mày định tài trợ bao nhiêu?

Thế thì tùy bác! :))

cái vụ bạn đồng hành này hôm ngồi với bác Tun và bác Mỳ tiêu mất của anh em mình cơ số thời gian nhỉ? Đi mà bạn đồng hành khiến ta bực thì lúc về hẳn có vụ "Lúc đó chỉ muốn tông xe xuống vực" =)), kèm theo mẩu tin lá cải trên Dân Trí ngay lập tức!

Khi đi chung đoàn thì đề cao tinh thần tập thể và mỗi người nên nhịn một chút dưng cũng nên thẳng thắn giải quyết mọi bức xúc ngay khi có thể tránh trường hợp nảy sinh ý định xấu xô bạn xuống hố vôi, qua cầu rút ván hay lao xe xuống vực, rất rất không nên nhá :D

Xời, chỉ bằng mắt, để hôm nào kiếm giới thiệu cho Anh Già với bạn Mì mấy ẻm xệch xì hết cỡ, dưng cơ mà các bác có chăm được không?

Còn nếu chỉ bằng mắt thì đâu nhất thiết cùng đoàn, mình vẫn toàn tập thể dục mắt sang 2 bên mờ :))

Còn cùng đoàn, quan trọng là hợp kiểu ngao du, cùng sở thích thì dễ thống nhất. Chứ có lần có con bạn sang Ý nhá, ngày nào cũng bai bải chê Ý bẩn, nhà cửa cũ nát, ko mới bằng nhà bê tông Hà Nội (NO) Nghe 1 lần ok, vài lần là cũng máu bốc lên não đấy. À, bây giờ thì tất nhiên ko bốc nữa rồi, kệ :LL

Để làm gì hả Anh Già?

Ống có cửi được đâu :shrug:

Thế chả nhẽ o có giả pháp gì cho bạn Anh Già cái vụ ống ếnh này ạ ?? Khổ thân nhỉ !! (NT)

Không cửi được ống thì sexy làm cái gì,nhở !! ;)

@ bạn Mì ơi : méo mồm,trợn mắt chán rồi thì vẫn cứ phải dùng tới ống cơ mà !:shrug: :LL

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,457
190,097
Latest member
bonghongvu
Back