What's new

Bạn đồng hành - anh là ai?

Bạn Baxu à, là tớ phản ảnh tình trạng chung của mấy zai thế hệ tớ với bạn Già ý mà, chỉ dám nhìn thôi chứ đố dám xơi (chứ nói gì tới chăm bẵm) :(

Bạn SuSu: thì cũng cứ phải từ từ, gi gỉ gì gi chưa méo mồm trợn mắt mà đã nói chuyện súng ống thì các bạn phượt nữ có mà chạy hết à?

Bạn đồng hành: Nghĩ đến bạn là tớ muốn lên đường ngay, chăm chú theo dõi từng câu chuyện bạn kể, say sưa ngắm nhìn những động tác bạn diễn và cười ngất ngây với những trò đùa tếu táo của bạn ...

Bạn đồng hành: Nghĩ đến bạn là cả chuyến đi, dù xa hay gần, cũng đều tái hiện rộn ràng sống động, kỷ niệm về những chuyến đi và ký ức về bạn vẫn nóng hổi như mới ngày hôm qua và sẽ mãi mãi như thế ...

Úi zời ơi, phun ra cứ như là thơ ý. Bạn đồng hành cỡ này chắc được phong là Pro-Partner quá. (c)

Tớ nghĩ cũng không quá cầu kỳ. Nếu bạn đồng hành hơi cá tính 1 tí, hơi dị hợm hoặc ngơ ngơ 1 tí cũng không sao. Cũng chiều bạn ấy được. :L

Tớ chỉ kỵ bạn đồng hành cứ phá thối là phải xử liền. Phá thối tức là hay trễ giờ, đòi ăn đòi uống riêng gây tốn kém, nhõng nhẽo quá thể, bàn lui bàn ra, than vãn ỉ ôi, đòi về mà thực ra không phải. Tầm này mà đi với tớ á? :gun:gun:gun(BB)

Bạn đồng hành của tớ là yêu ngay từ cái nhìn đầu tiên và có khả năng là sẽ đồng hành suốt đời.

Cũng hơi căng

Thế là căng quá chứ hơi gì mà hơi :D

Đã tìm đủ bạn đồng hành đi Miến Điện chưa?

Lại chạm vào nỗi đau của Linh rồi. Rao mãi mà chỉ toàn vờn không thôi. :)) Tớ á, tớ mà không bận tớ đặt gạch xây nhà hồi còn bên thu thập thông tin kìa. Mơ một ngày là bạn đồng hành.............(ghiền cái vụ yêu từ phút đầu, chứ sợ để lâu đổi ý, he he)

Miến điện ko cần đông. ĐI vào tinh túy là chính.

Mai là nộp hồ sơ làm Visa rồi

Khà khà mà đồng hành đi vitamin gâu gâu chiều nay ở cầu thị nghè à?

Bạn đồng hành như Lệnh Hồ Xung với Nhậm Doanh Doanh í nhỉ (HH)
Tiêu dao, nhàn nhã, vô định ...

Cái nhà bác Kim Dung bốc phét cũng tài làm bà con mê mệt :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back