What's new

Bạn đồng hành - anh là ai?

Ấy chết cám ơn bác vntuyen về cuốn sách và bữa cơm...

Đúng là người tốt!! chậc chậc. nếu có poll bầu chọn người tốt thì em vote cho bác

Ấy chết cám ơn bác vntuyen về cuốn sách và bữa cơm...

Đúng là người tốt!! chậc chậc. nếu có poll bầu chọn người tốt thì em vote cho bác

Uhm 2 bạn này có vẻ hợp cạ nhờ, vốt viếc cho nhau khoe nhặng xị lên giờ lại còn vào cảm ơn nữa mới ghê chứ =))

Nhà bạn Vồ còn nợ một chầu Off Gâu Gâu đấy nhá, hôm nọ ngồi chờ 2 bạn mãi, tớ thì sưng cả mông còn bạn kia gặm cố đến cái chưn thứ 15 thì ngã lăn quay rồi vùng dậy bò lổm ngổm :D

Em vẫn hãi vụ gâu gâu lần trước có bạn không những bò mà lại còn ko kéo ... khóa

Nên em trốn cho nó lành...

=))

Cả làng vun vào rồi chả hiểu bạn vntuyen 2 hôm ra HN có tìm được bạn đồng hành chưa?

Nhìn cái avatar của bạn Mun Cờ Rai tớ cứ zung bần bật vì ghen tức với bạn vntuyen X(

Bạn đồng hành: dù thân hay sơ đều không phải là người lấp chỗ trống

Bạn đồng hành: ai cũng có có thể có nhiều bạn đồng hành nhưng không ai thay thế được ai ...

Khi nhớ và cần đến bạn nhưng không thể ... tớ sẽ đi một mình, thế sẽ không làm bạn buồn và tớ cũng không cảm thấy áy náy

Hehe tớ khó chịu thật, bởi thế tớ toàn đi solo :D

Bạn đồng hành: dù thân hay sơ đều không phải là người lấp chỗ trống

Bạn đồng hành: ai cũng có có thể có nhiều bạn đồng hành nhưng không ai thay thế được ai ...

Khi nhớ và cần đến bạn nhưng không thể ... tớ sẽ đi một mình, thế sẽ không làm bạn buồn và tớ cũng không cảm thấy áy náy

Hehe tớ khó chịu thật, bởi thế tớ toàn đi solo :D

ừ, tớ hiểu=))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,951
Latest member
gilio
Back