What's new

Bí kip xin visa canada online 10.2017

Em lấy từ đó đó ạ, nhưng k tài nào mở nổi ạ hix. Bác giúp em lấy fi

tks bác cuối cùng e cũng down được form IMM5257 và IMM5645 rồi ạ. Cho em chút nữa là trong document list của em còn yêu cầu form : Family member Representative for Online Application ( IMM5713) , em tìm trên web Canada.ca không có ạ. Nhưng search google lại có. Vậy là như nào ạ. Em có thể sử dụng form search trên google k ạ, và form đó bắt buộc phải in ra và người đi kèm là chồng phải kí, con thì mình tự kí thay là đươc đúng k ạ. Tks bác
Đúng rồi,in ra,đưa chồng ký,còn con thì đứa nài trên 18t thì ký,đứa nào dưới 18 tuổi thì chỗ chữ ký ghi "under 18".Sau đó scan hình,rồi upload

Các bạn cho mình hỏi kinh nghiệm với. Nhà mình apply visa online cho 4 người: 2 vợ chồng mình và 2 con nhỏ. Mình đã nhận được kết quả: minhf được duyệt visa còn vợ con mình bị trượt. Cả nhà định đi du lịch vào tháng 6 này. Tiếc quá là lại có kết quả không vui. Giờ mình nộp lại visa ngay cho ba mẹ con có được không. Mình nên tự nộp lại hay thuê qua các công ty làm dịch vụ cho yên tâm hơn. Mình cảm ơn các bạn nhiều.

Hi
Các bạn cho mình hỏi kinh nghiệm với. Nhà mình apply visa online cho 4 người: 2 vợ chồng mình và 2 con nhỏ. Mình đã nhận được kết quả: minhf được duyệt visa còn vợ con mình bị trượt. Cả nhà định đi du lịch vào tháng 6 này. Tiếc quá là lại có kết quả không vui. Giờ mình nộp lại visa ngay cho ba mẹ con có được không. Mình nên tự nộp lại hay thuê qua các công ty làm dịch vụ cho yên tâm hơn. Mình cảm ơn các bạn nhiều.
Hix có cả trường hợp nộp cả gia đình mà chồng được, vợ con fail ạ. E chuẩn bị nộp cho cả gia đình giống như nhà anh ạ. Cho em hỏi vợ anh có cần chứng minh công việc , tài chính riêng không hay người đứng đương đơn sẽ cover phần tài chính ạ. Vì e thấy trong document checklist người đi theo chỉ cần khai form , hộ chiếu và ảnh thui ( không thấy yêu cầu gì nữa). Các bác có kinh nghiệm tư vấn em với. Tks

Năm trước mình cũng bị như bác (mình được, vợ và con gái rớt)
Sau đó, mình nộp lại (hồ sợ giấy) cho vợ + update thêm vài giấy tờ, thì lại được

Năm trước mình cũng bị như bác (mình được, vợ và con gái rớt)
Sau đó, mình nộp lại (hồ sợ giấy) cho vợ + update thêm vài giấy tờ, thì lại được
Bạn ơi, bạn nộp lại luôn ngay khi biết bị rớt à hay chờ một thời gian sau. Bạn có thể inbox cho mình xin số điện thoại để mình nhờ bạn tư vấn thêm một số thông tin được không. Mình cảm ơn nhiều nhé.

Bạn ơi, bạn nộp lại luôn ngay khi biết bị rớt à hay chờ một thời gian sau. Bạn có thể inbox cho mình xin số điện thoại để mình nhờ bạn tư vấn thêm một số thông tin được không. Mình cảm ơn nhiều nhé.
mình chờ 1 thời gian sau bác ah
có gì bác PM cho mình nhé

Chào cả nhà ,

Cho mình hỏi là t12 /2018 vừa rồi mình bị từ chối visa. Giờ muốn apply thì mình lấy mấy hồ sơ dịch cũ nộp cho lần này được ko? hay có quy định sao y công chứng dịch trong bao lâu ko??

Nhờ cả nhà giúp đỡ nhé
Cám ơn nhiều

Các bác cho em hỏi cái form " Schedule 1 - Application for a Temporary Resident Visa Made outside Canada( IMM5257) " có bắt buộc k ạ. Em không thấy nó note " required". Mà em k hiểu, lần trước em thử trả lời list câu hỏi khi nó hiện ra document checklist k thấy có cái form này, sao lần này em trả lời y chang mà lại có thêm cái form này nhỉ. Bác chuyên gia nào trả lời hộ em với. Em cám ơn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,941
Latest member
Thao10
Back