What's new

Bình Ba 29/5 - 31/5/2014 (từ SG)

Hi all, mình muốn tìm bạn đồng hành đi đảo Bình Ba. Bạn bè mình chỉ đi chơi được vào cuối tuần còn mình thì muốn đi ngày thường vì ko thích ồn ào, chen chúc. Tối thứ 4 (28/5) lên xe đi Cam Ranh, sáng thứ 5 (29/5) tới nơi thì đi thuyền ra Bình Ba. Ở đấy 2 đêm 29, 30. Sáng thứ 7 (31/5) thì quay về, tối về tới SG.

Dự trù chi phí khoảng 1tr6 cho 3 ngày 3 đêm:
+ Bus 2 chiều SG - Cam Ranh (xe Phương Trang): 500k
+ Tàu 2 chiều Cam Ranh - Bình Ba: 100k
+ Phòng ở Bình Ba 2 đêm: 500k
+ Ăn uống: 500k

Mình là nữ, sn 1988, để yên tâm là mình ko phải dân buôn người hay bán nội tạng các bạn có thể tìm các thread trước đây của mình trên diễn đàn. Mình muốn tìm bạn đồng hành, lúc ăn cơm nói chuyện cho vui. Mình không lập thớt để kiếm tiền, làm quản lý hay thợ ảnh nên nguyên tắc cơ bản là:
+ Tiền ai nấy giữ
+ Mỗi người tự tìm hiểu thông tin và tự chịu trách nhiệm
+ Mình rất vui lòng chụp giúp bạn vài kiểu ảnh/ngày nhưng nếu bạn là người thích xuất hiện trên 10 tấm ảnh/ngày thì tự xử như mang tripod theo.

Cảm ơn các bạn đã đọc tin.

P/S: nhân tiện bạn nào biết thì cho mình hỏi chút, bãi xe máy của BX Miền Đông có giữ nhận giữ xe vài ngày không? vì mình định để xe máy ở đó trong thời gian đi Bình Ba.

Dear bạn,
Hẹn gặp ở Bình Ba nhé,mình đi xe máy từ sg.Được nghĩ dài ngày nên muốn đi xả stress :)
Có duyên thì gặp ha.
Chúc chuyến đi an toàn và vui vẻ :)
Nhóm mình giờ có 2 nữ, 1.5 nam rồi (có 1 bạn đang dập dòm nên tính rưỡi, hehe), nếu có duyên thì gặp. Chúc bạn đi an toàn và vui vẻ nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,593
190,143
Latest member
joneforex
Back