What's new

Bình chọn Cặp đôi Mâm xôi vàng 2009

Ai sẽ xứng đáng đoạt "Mâm xôi vàng" muà thu năm 2009???

• 1. Chitto – Susu

Votes: 35 27.8%
  • 2. LinhEvil – Quạt

Votes: 23 18.3%
  • 3. cvn – virgo

Votes: 0 0.0%
  • 4. Lengkeng1minh – dugiang

Votes: 32 25.4%
  • 5. Nheva – Quyrua

Votes: 3 2.4%
  • 6. Nguyen – imim

Votes: 9 7.1%
  • 7. Bodyparty – Black

Votes: 12 9.5%
  • 8. Mỳ(aliasnoodle) - Ban Mai Toa Huong

Votes: 4 3.2%
  • 9. Tichuot – Cua ( Aco)

Votes: 8 6.3%

• Total voters
    126
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
LinhEvil;119585 [B said:
Chúc mừng Susu và Chitto đã dành giải MÂM XÔI VÀNG to đùng, sáng chóe, lấp lánh... Họ rất xứng đáng với mâm xôi này, vì chính họ chứ không ai hết sẽ tạo ra một thế hệ phượt F1 từ Thung Nai!!! Một thế hệ Phượt mới vừa xấu vừa nhảm....[/B]

Ơ thế hóa ra thật à? Mình phục sự lựa chọn của mình quá cơ. :LL Tìn iêu 2 su khao anh mau. :))

=))

Ơ thế cuối cùng là mọi người nhất quyết không cho nhà Quyền lực + tiền bạc một cơ hội nào à? Ko biết cặp nhà ấy làm gì mà dân tình thù ghê gớm thế!:))

Tính đến thời điểm này thì nhà 2Su đã "giật" được giải Xôi vàng ạ, cho nên ace nào mà đã vote cho tình yêu - hôn nhân of 2Su thì chuẩn bị lên TN mà nhận quà tự chị 2Su ạ, như tớ ý ... ( iem có "quà" chị nhở?):D

Kết cục bầu chọn thiệt là bất con nhà ngờ nhưng không nghi ngờ gì về sự lựa chọn của mình - chính xác từng mi li mét. Vậy là có quà hả Bách Hợp, đi TN về nhớ share nhá=)) Hiện tại thời tiết đang có mưa,chắc tí nữa nó ngớt ngay í mà, BH cố gắng đi đi nhé!;)

Chúc mọi người có chuyến vui chơi không ngại mưa rơi hoành tá tràng ở Thung Nai...(beer)

Ten ten ten tèn....
Mâm xôi vàng - Vang mâm xồi - xôi mâm vàng!
Chitto - SUSU: Tình yêu đẹp dẫn đến hôn nhân hạnh phúc!

Thân Su 16 tuổi đầu
Đêm đêm Chit vẫn kiểm tra Su đều[/I][/B]

Không biết sau 24 giờ đêm qua các bác thế lào ? có KIỂM TRA đều không ? Hoặc tối thiểu cũng phải kiểm tra miệng 10 câu hỏi trong đêm TÂN HÔN.

Chúc mừng các bác có được MÂM XÔI VÀNG (cực HOT).

Với 35 (ba năm) phiếu bầu chọn, những tưởng như BA NĂM là một con số rất có ý nghĩa cho nhà Phượt bước vào tuổi lên ba.

Cùng chúc cho BTC đã có quá nhiều ý tưởng tuyệt vời cho anh chị em nhân dịp nhà Phượt ta bước vào cái tuổi "đi tứ xứ"

Chúc mừng, chúc mừng.

Last edited:
huhu, hôm nay vào nhà cháu mới biết có cuộc thi này, lại còn biết thêm là u cháu cũng được đề cử nữa chứ, dù không được giải, nhà cháu cũng phấn khởi lắm rồi.
Chúc mừng chú Chít và chị Susu, chúc chú chị ngày thêm am tường và hiểu biết nhờ những đêm tân hôn "Ai là triệu phú" nhé! (wait)
Mẹ Nhê ơi, thua rồi về nhà, còn Thung Nai nỗi gì nữa!!!!!!!!

Biết chậm quá nhỉ, ko có thì mình bỏ phiếu cho đôi lengkeng1minh+dugiang.
Hẹn gặp dugiang tháng 11 tại Cam nhá.

Hôm qua nghe tin từ dugiang thig chỉ đạt Mâm xôi lạc thôi. hic hic.
Nhìn lạc mình thì cũng đạt được hạng 3 đếm từ trên xuống. =))=))
Vậy là an ủi cho SG rồi. ;)

Uầy em nói thật chứ chỉ có đi Thung Nai thì mới biết giải Mâm Xôi vàng đã trao đúng người đúng tội dư lào!!! Cứ gọi là...

huhu, hôm nay vào nhà cháu mới biết có cuộc thi này, lại còn biết thêm là u cháu cũng được đề cử nữa chứ, dù không được giải, nhà cháu cũng phấn khởi lắm rồi.
Chúc mừng chú Chít và chị Susu, chúc chú chị ngày thêm am tường và hiểu biết nhờ những đêm tân hôn "Ai là triệu phú" nhé! (wait)
Mẹ Nhê ơi, thua rồi về nhà, còn Thung Nai nỗi gì nữa!!!!!!!!

Này nói cho biết, bọn mình cũng có giải mâm xôi , nhưng ko vàng mà là xôi ngũ sắc mới oách chứ, uraaaaaaaaaaaaaa(NT)

Chúc mừng Mâm xôi vàng...thật là 1 cặp hoàn hảo...cảm ơn các bạn đã âm thầm lặng lẽ làm việc để cho đêm hội của Phượt tưng bừng đầy mầu sắc...(beer)

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,428
190,079
Latest member
Quynh258
Back