What's new

[THÔNG BÁO] Bổ nhiệm bạn duongquangminh làm Mod chính thức

CVN

Phuot.vn
Staff member
Thay mặt BĐH, tôi xin thông báo bổ nhiệm bạn duongquangminh làm Trial Mod trong thời hạn 1 tháng!

Bạn duongquangminh sẽ tham gia điều hành các box Kỹ năng, Sức Khỏe, An Toàn & Các Dịch vụ khác.

Duongquangminh là một bác sỹ và bạn muốn mang những kiến thức và kinh nghiệm của mình để trợ giúp các thành viên diễn đàn Phượt chúng ta. Duongquangminh sẽ đăng công khai số điện thoại di động của bạn như một số hotline 24x7 để các thành viên liên lạc khi có vấn đề về sức khỏe, y tế trong khi đang trên đường phượt.

Ở box Các Dịch vụ khác, duongquangminh sẽ tập trung duy trì trật tự ở box này, đặc biệt chú trọng nhắc nhở và xử lý các topic quảng cáo sai quy định đang lan tràn trong box.

Hy vọng với các kiến thức, kinh nghiệm và lòng nhiệt tình của mình, duongquangminh sẽ đóng góp được nhiều cho sự phát triển của diễn đàn và trợ giúp nhiều cho thành viên.

Mong các thành viên ủng hộ và giúp đỡ bạn duongquangminh hoàn thành nhiệm vụ!

Trân trọng!

Re: Bổ nhiệm bạn duongquangminh vào vị trí Trial Mod

Song hỷ lâm môn Thím nhỉ , vừa thêm người vừa thêm chức . CHÚC MỪNG , CHÚC MỪNG !!! (wait)

Hờ thì ra số 0 vào nhà Mod rồi đó àh thế ra mình lại cùnh song hành thêm một bước nữa rồi. Chuc mừng bác nhé! Bữa nào gặp làm một chầu hoành tráng hen.

Thím mới cưới lại được lên chức nữa wa sướng .....CHÚC MỪNG NHÉ

Song hỷ lâm môn Thím nhỉ , vừa thêm người vừa thêm chức . CHÚC MỪNG , CHÚC MỪNG !!! (wait)

Thím mới cưới lại được lên chức nữa wa sướng .....CHÚC MỪNG NHÉ

Hờ thì ra số 0 vào nhà Mod rồi đó àh thế ra mình lại cùnh song hành thêm một bước nữa rồi. Chuc mừng bác nhé! Bữa nào gặp làm một chầu hoành tránhen.

:D.Em cảm ơn cả nhà rất nhiều đã tin tưởng em sẽ cố gắng hoàn thành nhiệm vụ

Hơ hơ chắc chắn rồi số 3 ơi.Số 1 đang có kế hoạch off tết đó.Cũng phải thu xếp công việc vào tham gia cho vui.Số 3 cũng cố gắng thu xếp đi nhé;).Hẹn gặp số 3 :D

Thế là thành viên VIP nhà mình lên làm MOD nhỉ, nhà mình lại được dịp ra oai với pà con đây.
@ duongquangminh: cố gắng hoàn thành nhiệm vụ không phụ lòng nhà mình nhé em, he he he

Mà các bác nói cái vụ cưới vợ là vụ gì vậy ta, khó hiểu quá!!!!!:help

Từ ngày hôm nay 23/12/2011, bạn duongquangminh đã trở thành một Mod chính thức của diễn đàn!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back