What's new

Cần tìm đồng hành ngao du Nam Bộ đây

Status
Not open for further replies.
:gun Dự định mình sẽ Nam tiến vào tầm 22/7 = máy bay từ Hà Nội. Nếu bạn nào có ý định tham gia thì liên lạc nha. Kì tới mình dự định đi Côn Đảo, Kiên Giang Phú Quốc và Tây Nguyên
Mobile : 0919121989
Yahoo IM : zunghieu

Oh nhà bác này đi ác nhỉ, vừa thấy rủ rê Ninh Bình, Tây Bắc giờ lại Nam tiến :LL

Em lừa thủ trưởng giày cao nam hà nội, dối công đoàn đủ kiểu cũng chẳng thể nào són ra đủ phép để đi như nhà bác :))

Last edited by a moderator:
Bạn vừa đi miền bắc xong là quay sang mần miền nam luôn (c) Trời ơi sao lại có ngươi giầu thời gian thế này, mình ghen tí quá cơ :( (c) (beer) (beer) (beer) (beer)

Bạn Mun Lai 1979 cũng là cao thủ chứ có kém ai, tham gia ngày 9/6/2008 mà đã đóng góp hơn 18 bài rồi, khéo trung bình là cao nhất diễn đàn ấy chứ (c)

Úi chà lại có một nhân vật mới cho serie kịch bản truyền hình hồi hộp gay cấn của tớ ư :D

thực ra là tớ lên hết kế hoạch hè này cả rồi. chỉ là tận dụng hết mọi thời gian thôi. nếu cậu nào có ý định thì đi cùng luôn nhé...

Các thành viên mới muốn tăng nhanh bài viết => tăng uy tín cá nhân trên diễn đàn thì nên vào chơi game show Ấy nhất tại Box Quán Phượt hàng tuần. hị hị

Bạn Toet sao lại khuyến khích các bạn spam như vậy, vớ vẩn quá đi. :( (NO)

(NT) Bạn nên cẩn thận không bị admin xóa bài mấy ní ban nick đây

(beer)

Cẩn thận không là bị Mợ Toét ban nick chứ đừng dại. =))

À, điều này là tớ học tập mấy cậu bạn tớ thôi.

Cách tốt nhất để hòa nhập vào 1 diễn đàn nào đó 1 cách nhanh nhất, nổi nhất và spam mà không bị xóa là

- Khen admin, Smod, Mod thật nhiệt tình để gây thiện cảm

- Tham gia vào các Topic đang hot nhất để được để ý

- Luôn luôn bóc tem các topic mới

:D

(beer)

=)) Theo quan điểm của tớ thì mấy cách bạn đưa ra đúng là nhanh nhất và dễ nổi nhất còn hòa nhập thì chưa chắc :D

Tớ cho rằng nên đọc càng nhiều càng tốt trước khi post bài lên bất kỳ diễn đàn nào (trừ những diễn đàn mà các thành viên chỉ có thói quen post chứ không đọc :)))

Chúc bạn thành công với "công nghệ" của mình (beer)

nè nè ,đừng có spam vào bài của tui nhé,tui có ý định thứ thiệt ,nên không có cảm tình ai vào bàn tán chuyện vẩn vơ linh tinh đâu nhé.Admin đâu ,đây là box tìm đồng hành cơ mà...

Em cũng tham quan miền Nam vào tháng 7 này cơ. Thế có cho em cùng đồng hành không ạh?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,486
190,104
Latest member
tranvouu12
Back