What's new

Của ngon - Vật lạ

cái này là file tài liệu của khách hàng Cty em, khi họ đưa ra thì đúng là lạ. Không thể mở ra xem bằng cách nào vì tất cả Ổ A lâu không dùng đều hỏng hết .

Thế mới đau!

cái này là file tài liệu của khách hàng Cty em, khi họ đưa ra thì đúng là lạ. Không thể mở ra xem bằng cách nào vì tất cả Ổ A lâu không dùng đều hỏng hết .

Thế mới đau!

Em thích cái này, phải xét vào vật hiểm
bác Ánson uống chè thập cẩm ở Nghĩa Lộ quán nào thế, chỉ e với

Các bác toàn ăn các động vật hiểm, gay go thật. Tổ chức Hòa Bình xanh với lị WWF mà vào đây thì toi các admin, biết giải thích làm sao??? sao sao??? ha các bác???

Các bác có kế gì không? Hay là bảo bọn tôi chuyên nuôi dơi và chim sẻ làm thịt (tức là vật nuôi)? Cá vườn quốc gia được quy hoạch nơi nuôi riêng?
Rồi lợn để oánh tiết canh là lợn nuôi kiểu Bio???

Em là lo lắm í.

bác Ánson uống chè thập cẩm ở Nghĩa Lộ quán nào thế, chỉ e với

Đi từ Khách sạn Hoa Ban ra, rẽ tay phải khoảng 100 mét, quán này nằm phía bên kia đường đối diện với Khách sạn Miền đông Miền tây gì đấy.

Đi từ Khách sạn Hoa Ban ra, rẽ tay phải khoảng 100 mét, quán này nằm phía bên kia đường đối diện với Khách sạn Miền đông Miền tây gì đấy.

Khách sạn miền Tây bác ạ. Từ cổng rẽ trái khoảng 100m có quán cơm bình dân nhưng toàn đồ ăn khá độc, thỉnh thoảng có thú quý.

Khách sạn miền Tây bác ạ. Từ cổng rẽ trái khoảng 100m có quán cơm bình dân nhưng toàn đồ ăn khá độc, thỉnh thoảng có thú quý.

Em ghét nhất các bác cứ lôi thú rừng ra ăn ăn uống uống. Như thế kém hiểu biết lắm

Em ghét nhất các bác cứ lôi thú rừng ra ăn ăn uống uống. Như thế kém hiểu biết lắm

Hờ hờ, thì em ko ăn thì thằng khác nó ăn. Nó bị bắt về nhà hàng rồi mờ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,924
191,773
Latest member
thuexe16chodalat
Back