What's new

Các Members mới vào đây để đăng ký làm Gà

Status
Not open for further replies.
Cho em chen chân với em cũng mún làm gà . CHo em làm gà Mập nhá . Hôm nay em có đăng kí nhưng vì mới tham gia diễn đàn nên em ngu ngơ đăng kí nhầm topic mới khổ em xin đăng kí và đính chính lại
*Tên : Trần Thị Hương
*Ngày tháng năm sinh : 21/03/1986
*Nghề nghiệp : Sinh viên
*Quê quán:Em ở Điện Biên Phủ anh hùng
*Email:[email protected]
*Nick yahoo/skype:huongyktn
*Số điện thoại : (muốn đi off pm số cho thư kí Hương Giang F1 nhé, để tránh trường hợp những thông tin cá nhân này của bạn bị lợi dụng) em ghi luôn không sọ bị lợi dụng : 0915362006
*Làm xế hay ôm:em thế nào cũng được nhưng em tự tin hơn khi làm xế ( đoạn đường em đi nhiều nhất là Thái Nguyên _ Hà Nội)
*Người yêu có/ko :em cóa
Có thì yêu bao lâu rồi:dạ mới gần 3 năm
Ko thì là ko yêu bao lâu rồi:
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào : Tóm lại một câu là em máu đi phượt , dễ gần , dễ thương nữa hìhi
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng tới sức khỏe trên đường phượt (cái này cực kỳ quan trọng, nếu các bạn có bệnh gì thì cũng đừng ngại nói ra và đưa lên, ví dụ như bệnh tim, huyết áp cao hoặc thấp, đau dạ dày..., điều này để cả nhà biết cách sơ cứu cho bạn khi có sự cố không may xảy ra với bạn, chứ ko phải để loại bạn ra khỏi các cuộc chơi nên mong bạn mở lòng chia sẻ): Cảm cúm và đau dạ dày ( nhưng em vẫn uống rượu và ăn cay tốt )

* Khi cần báo tin cho ai (cái này có thể pm riêng cho F1 01 hoặc 02 số điện thoại để đề phòng trường hợp khẩn cấp cần báo về cho gia đình và người thân): bố em ạ em sẽ pm số riêng ^^!
Em rất mong được trở thành người một nhà với nhà gà ạ. Xin các pác chiếu cố xem xét hoàn cảnh của em ạ. ^^

Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lập - Tự Do - Hạnh phúc
Đơn xin nhập chuồng
*Tên : Nguyễn Trường Giang
*Ngày tháng năm sinh : 12/1987
*Nghề nghiệp : Phóng viên
*Quê quán: Thái Nguyên
*Nick yahoo/skype:shinichikudo_tg
*Số điện thoại : 0948686998
*Làm xế hay ôm: Xế
*Người yêu có/ko :Chưa
Ko thì là ko yêu bao lâu rồi:từ bé
Vì sao bạn muốn gia nhập nhóm: tìm gà mái
*Tính tình ra sao, cá tính thế nào : ghét gà luộc
* Tiền sử bệnh tật: nghiện tiền

* Khi cần báo tin cho ai: 115 hoặc Văn phòng TƯ Đảng

Last edited:
Làm một cục gạch to đăng kí làm gà công nghiệp nhé các bạn :

*Tên : Nguyễn Lâm Đức
*Ngày tháng năm sinh : 7/08
*Nghề nghiệp : IT ( chuyên ngành network )
*Quê quán: Hà Nội
*Email: [email protected]
*Nick yahoo/skype: germany_love_money
* Biệt danh gà : Gà Công Nghiệp
*Số điện thoại : 094 346 0 349
*Làm xế hay ôm: xế
*Người yêu có/ko : ko
Có thì yêu bao lâu rồi: n/a
Ko thì là ko yêu bao lâu rồi: 0 năm
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào : vui vẻ , hòa đồng với mọi người , mọi người từ từ khám phá sẽ biết .
* Note : đang muốn tham ra vào đội phượt của các bạn , mọi người giúp đỡ mình nhiệt tình nhé !
Chúc nhóm phượt mình luôn vui trong năm mới, và càng có kỉ niệm đẹp cho cuộc phượt !
[QUOTE

----------------------------

Nguyễn Lâm Đức
mobile : 0943460349
YM : germany_love_money

Sống là không biết chờ đợi.....! *___*

Thay mặt nhà Gà, Gà Út xin ... "véo cằm" các bạn đã "để mắt" và tham gia vào nhóm.:D Nhà Gà giờ đi Tây Côn Lĩnh gần hết rồi, nên hẹn các bạn một chuyến gần nhất tiếp theo nhé! ;) Và chúc các bạn năm mới có nhiều điều mới ( đơn cử như sớm thực sự thành ... Gà, có những trải nghiệm mới với những chuyến phượt mới , bla bla... ) (BB)

Mọi người cho mình đăng ký làm 1 "Gà" nữa nhé:
*Tên: Phạm Thúy
*Ngày tháng năm sinh: 29/10/1988
*Nghề nghiệp: Kỹ sư
*Quê quán: Hải Phòng
*Nick yahoo: thuypham_2910
*Số điện thoại: 0979155780
*Làm xế hay ôm: ôm
*Người yêu có/ko: Không
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào: Người lạ ít nói ^^ người quen bắn như gió :)) Thik Trịnh ( cả nhạc lẫn người :)) ) hay đi lang thang mờ hok chán.
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng tới sức khỏe trên đường phượt: cận thị, không ăn uống đầy đủ có thể hạ huyết áp :gun , cho ăn là ok :D
* Khi cần báo tin cho ai: 001695932899

Rất vui được làm quen với mọi người. Chưa nghĩ ra gà j :help
Chúc nhà Gà năm mới dzui dzẻ nha :L

Last edited:
Gửi các anh chị nhà Gà,
Cho em xin 1 làm một thành viên nhà Gà nhé^^!
*Tên : Vũ Thị Bích Thủy
* Ngày tháng năm sinh : 08/07/1987
* Nghề nghiệp: Hành chính văn phòng
* Quê quán: Hưng Yên
* Email : [email protected]
* Số điện thoại : 0987 729 792
* Làm xế hay ôm : Ôm
* Người yêu : Không
* Tính tình : Hay cười
* Tiền sử bệnh tật : Không có
* Khi cần báo tin cho ai : Cái này em pm riêng nhé.
:). Rất mong được làm thành viên nhà Gà, em hy vọng trong tương lai sẽ được cùng anh chị em khám phá những chặng đường hình chữ S và hơn thế nữa...

*Tên : Nguyễn anh hoàng
*Ngày tháng năm sinh : 28/09/1991
*Nghề nghiệp : Sinh viên
*Quê quán: Tphcm
*Nick yahoo/skype: hi ích sai lam
*Số điện thoại : 0906300292 ( khuya đừng nhá máy em nha tội nghiệp )
*Làm xế hay ôm: sao cũng được mà
*Người yêu có/ko : chưa có :(
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào: Hiền, dễ chịu, vui vẻ
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng tới sức khỏe trên đường phượt: Hay đau bao tử thôi, còn sức khỏe đi phượt rất ok, em thường hay làm xế chở tụi bạn đi chơi không à :D

* Khi cần báo tin cho ai: Báo tin cho em sđt, email như trên

@ Nana: he he, nếu em ko nhầm thì chị đang chém gió phần phật trên đất nhà PHP cơ mà? Sao mà nhảy sang nhà Gà nhanh thế. Chị em ta đúng là cùng gái HP, la liếm tợn =))

@ Hoangnguyen: rất vui vì nhà Gà đã lọt vào "mắt xanh" của bạn. Bạn quê ở Tp. HCM nhưng hiện nay đang sống và học tập ở đâu? Nếu học ngoài Bắc này thì mong bạn sớm tham gia 1 chuyến nào đó của nhà Gà. Còn nếu bạn ở Xì Gòn và thấy muốn tham gia 1 nhóm phượt nào đó để có thêm kinh nghiệm, hiểu biết thì mình nghĩ tốt hơn nhất là bạn nên vào nhóm PKM - nhóm phượt trong Nam. Thực ra bạn có tham gia nhóm nào ko ko quan trọng mà chủ yếu là bạn phải có cơ hội được đi những chuyến đi THỰC SỰ. Cứ đi đi, tung tẩy tự do theo những cung đường đi rồi hẵng chọn cho mình 1 nhóm nào để tham gia vào, bạn trẻ ạ :)

@ Mọi người và mọi Gà: đây là ý kiến bản thân em, mọi người có chém thì nhớ chém bên topic Gà 8 :D

* Tên: Tống Thu Hường
* Giơí tính: Nữ
* Ngày sinh: 05/12/87
*Nghề nghiệp: sales
* Quê quán: Hà Giang quê hương em núi vút cao lên tận cổng trơì.....
* Yahoo: haotigon_87
* sky: thuhuong3a.hg
*Dt: 0986819525
* Làm xế hay ôm: ôm 1 đoạn, xế 1 đoạn đc ko các bác?
* Ngươì iu: đã từng có...
* Tính tình: khó gần, thích đi ngang như cua và hay cươì....các bác cứ gặp thì biết
* Tiền sử bệnh tật: em mắc bệnh cươì mãn tính và tuy là gà nhưng lại hay mắc các bệnh của voi...còi. hiiiiiiii
Ngần này đã đủ chưa các bác nhỉ?

Dear các mem mới,

Đầu tiên, thay mặt cả nhà Gà, mình rất nồng nhiệt chào mừng các bạn gia nhập cùng gia đình chúng mình, cũng rất cám ơn và lấy làm vui vì các bạn đã quan tâm đến Nhóm.

Tuy nhiên, có một điều ko mới nhưng mình phải nói lại với các bạn vì là một chuyện hết sức nghiêm túc và ảnh hưởng tới sức khỏe và sự an toàn của các bạn trong mỗi chuyến đi chúng ta chia sẻ cùng nhau. Đó là 2 nội dung cuối trong bản đăng ký làm Gà: tiền sử bệnh tật trên đường phượtsố điện thoại liên lạc khi cần.

1. Tiền sử bệnh tật trên đường phượt: giả sử bạn mắc bệnh tụt huyết áp nhất là khi quá sức hoặc thời tiết quá lạnh, hay bị ngất khi quá xúc động... những thông tin đó ko phải để chúng mình loại bạn ra khỏi chuyến đi mà để chúng mình biết cách giúp bạn lấy lại cân bằng để có thể tiếp tục chuyến đi một cách an toàn. Thực tế là nhóm mình đã gặp một trường hợp như thế này rồi, và do khi đó chưa có biết rõ về nhau nên cả nhóm chẳng biết làm thế nào cho đúng, chỉ biết làm theo kinh nghiệm, và may là bạn ấy đã hồi phục ngay sau đó, nhưng cũng làm cả bọn bị một phen hú hồn.

2. Số điện thoại liên lạc khi cần: ko phải bọn mình hỏi số điện thoại của bạn để báo tin cho bạn mỗi khi có buổi off hay kế hoạch gì đâu, vì thông tin đó đã có ở mục 9 rồi, mà cái bọn mình cần là số điện thoại của bố/mẹ, anh/chị/em hay bất kể một người thân nào đó trong gia đình bạn, để phòng khi trên đường, bạn bỗng bị ốm nặng phải nhập viện, hay bị tai nạn... (tất cả những điều này tụi mình ko ai mong muốn cả, nhưng trên đường dài ko ai nói trước được bất cứ điều gì), bọn mình - những người bạn đồng hành của bạn - có trách nhiệm phải báo về cho gia đình, người thân của bạn biết về tình trạng của bạn lúc đó để xử lý.

Dưới đây là bản đăng ký rất đầy đủ và tụi mình lấy làm ví dụ để các bạn tham khảo. Mong các bạn đừng nghĩ mình quá quan trọng hóa vấn đề bởi thực tế bọn mình đã trải qua rồi, và hi vọng nếu các bạn thật sự mong muốn trở thành một thành viên trong gia đình mà mỗi người đều rất thương yêu và quan tâm đến nhau, thì hãy thể hiện ngay từ những cử chỉ đầu tiên, đó là bản đăng ký này đi nha.

Hẹn sớm gặp các bạn.

Ầy dà, sau khi được ban lãnh đạo động viên, thúc giục, lại cả em Gà Út hứa hẹn thưởng cho 1 cái Gà danh ấn tượng, L'coxt xin điền form đăng ký cho nó danh chính ngôn thuận:
*Tên : Trần Thị Thu Hiền
*Ngày tháng năm sinh : 06/11/1981 - vẫn 8x – tiền mãn teen ^.^
*Nghề nghiệp : Trợ lý Dự án
*Quê quán: Nam Định
*Địa chỉ: F đã biết
*Email: F1 biết rồi
*Nick yahoo/skype: F1 cũng biết rồi
*Số điện thoại : F1 biết hết rồi
*Làm xế hay ôm: ôm thường xuyên nhưng nếu cần vẫn xế được
*Người yêu có/ko : sắp có roài. Hiện đang mời thầu. Nhận hồ sơ liên tục, Tháng 9 xét hồ sơ đợt 1.
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào: vui vẻ, hòa đồng, vô tư, "lành mạnh", thích là nhích, đã làm thì không tiếc mà còn tiếc thì không làm, ít chém gió, chỉ hóng gió (đủ 2 dòng theo y/c :D )
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng tới sức khỏe trên đường phượt:
- Huyết áp rất thấp, nhịp tim nhanh, dễ … đi nếu vận động quá sức hoặc bị đói. Khắc phục: Đừng để cá sấu bị đói :p Trong túi L’coxt luôn có trà gừng và đồ ăn. Có làm sao mọi người pha trà gừng đổ vào miệng, 1 lúc tự khỏe.
- Dị ứng với thời tiết quá nóng (trên 38 độ C) và quá lạnh (dưới 15 độ C) . Khắc phục: Y học bó tay, không có thuốc mang theo.

*Trường hợp khẩn cấp: liên lạc với Phụ huynh Đại lão gia: F1 biết quá rõ rồi

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,175
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back