What's new

Các Members mới vào đây để đăng ký làm Gà

Status
Not open for further replies.
Chào 3 bạn amateur8x, ga_cut_chan, ohhlala. Mình thay mặt cho toàn thể anh em nhà gà chúc các bạn luôn mạnh khỏe, kiếm thật nhiều tiền để còn phượt nhé.
+ amateur8x : nhà gà sẽ kiểm chứng dùm bạn xem có đúng là hiền lành, thật thà, ít nói và sống nội tâm không nhé. Nhưng có 1 điều đảm bảo là đã vào nhà Gà là chẳng bao giờ tự kỉ hay sống nội tâm được đâu. Bạn vào đúng nơi rồi đấy. Vào đây ăn chơi suốt mà. Gặp nhau là cười thậm chí còn cười như nông dân được mùa.
+ ga_cut_chan : cụt chân còn đi phượt được không. chắc là vẫn phượt mạnh, phượt khỏe ý chứ nhỉ. Bạn hay lạc đường à, không lo nhé vì đã là ôm của nhà gà thì lên xe chi cần ngồi im, ngắm cảnh, hưởng thụ cung đường hoặc ngủ thôi. Vậy là giải quyết được vần đề lạc đường rồi nhé. Còn nếu đi trong thanh phố mà vẫn lạc mình sẽ cho bạn số dt của anh Lý A Sáng (gọi tắt là Gà Sáng) anh ý là cứu hộ của nhà Gà đấy.
+ ohhlala : bạn ngại gì về năm sinh...nhà gà còn nhiều anh em như bạn lắm, điển hình như mình nè..đẹp trai nhưng chẳng ai theo, xem lại tư cách rồi ai cũng bảo là rất tốt không chê được điểm nào cả. nên không lo về vấn đề tuổi tác nhé. miến sao chơi vui và hòa đồng là được rồi. Bạn đau dạ dày hả cũng không lo trên đường nhé, vì nhà Gà luôn có sẵn kho lương thực dự trữ ở mỗi xe, hết sẽ được share ngay.
Các bạn đã đăng kí hãy theo dõi topic để xem có buổi off nào gần nhất thì gặp mọi người nhé. Thân^^.

Gà núi chính hãng xin nhập chuồng :))
Tên: Phạm Thu Hồng / Hồng Bi
Giới tính : Nữ ( hình như bà mụ nặn nhầm cho thêm mấy cái gen Y =)) )
Ngày sinh: 24/8/1989
Nghề nghiệp: SV ĐN
Quê quán : Điện Biên anh hùng (p/s: sẵn sàng làm chân lon ton cho các chuyến gà đồng bằng lên chơi Tây Bắc ;)) )
Mail: [email protected]
Nick yahoo: hongpham_248
Số ĐT: 0946767509
Làm xế or ôm: xế cũng được,ôm cũng xong (cơ mà cứ bị thik ôm :)) )
Người yêu: chưa thấy cần thiết
Tính tình: 1.Sớm nắng chiều mưa giữa trưa gió mùa đông bắc
2.gà hạng nặng =))
Tình hình sức khỏe: khỏe!
Khi cần báo tin về số: 01688201389

Gà núi chính hãng xin nhập chuồng :))
Tên: Phạm Thu Hồng / Hồng Bi
Giới tính : Nữ ( hình như bà mụ nặn nhầm cho thêm mấy cái gen Y =)) )
Ngày sinh: 24/8/1989
Nghề nghiệp: SV ĐN
Quê quán : Điện Biên anh hùng (p/s: sẵn sàng làm chân lon ton cho các chuyến gà đồng bằng lên chơi Tây Bắc ;)) )
Mail: [email protected]
Nick yahoo: hongpham_248
Số ĐT: 0946767509
Làm xế or ôm: xế cũng được,ôm cũng xong (cơ mà cứ bị thik ôm :)) )
Người yêu: chưa thấy cần thiết
Tính tình: 1.Sớm nắng chiều mưa giữa trưa gió mùa đông bắc
2.gà hạng nặng =))
Tình hình sức khỏe: khỏe!
Khi cần báo tin về số: 01688201389

Xin chào em, anh la Gà Chọi thay mặt cho a e nhà Gà xin gửi lời chào thân thiết nhất đến với em.
Phạm thu Hồng 1 cái tên rất hay, mang 1 mùa thật dễ chịu và 1 màu rất đáng yêu nữa. Chắc chắn mẹ em rất xinh và rất lãng mạn hihi.
Đang là SV, mà SV mà không phượt thì chưa phải là SV chuẩn rồi. Nếu em vào nhà gà là chân rết lại được mở rộng ra thêm 1 chút rồi, hứa là sẽ làm chân lon ton cho các chuyến nhà Gà cung Tây Bắc đấy hả, không nuốt lời nha.
Tính tình: 1.Sớm nắng chiều mưa giữa trưa gió mùa đông bắc.
Thế có khác tính: Sáng nắng, chiều mưa, trưa vừa vừa không nhi.(có khi đêm lại ra công viên nhặt lá chân đá ống bơ) đùa vui đừng nghĩ gì nha.
Có sức khỏe tốt là ok rồi, vào nhà Gà nếu là nữ thì chỉ cần ôm chặt suốt chặng đường là được.Mong 1 ngày gần nhất được diện kiến dung nhan em. Thân^^.

*Tên : Đoàn Quang Trung
*Ngày tháng năm sinh : 17/11/1988
*Nghề nghiệp : Vừa xong ĐH nên thât nghiệp
*Quê quán: Tuyên Quang city
*Email: [email protected]
*Nick yahoo/skype: blue_eagletm
*Số điện thoại : 0942903391
*Làm xế hay ôm : mình dễ tính lắm thế nào cũng đc
*Người yêu có/ko : đã từng có
Có thì yêu bao lâu rồi
Ko thì là ko yêu bao lâu rồi:
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào ;hiền lành ít nói,(mọi người bảo thế) chắc là phải xem xets lại bản thân
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng tới sức khỏe trên đường phượt (cái này cực kỳ quan trọng, nếu các bạn có bệnh gì thì cũng đừng ngại nói ra và đưa lên, ví dụ như bệnh tim, huyết áp cao hoặc thấp, đau dạ dày..., điều này để cả nhà biết cách sơ cứu cho bạn khi có sự cố không may xảy ra với bạn, chứ ko phải để loại bạn ra khỏi các cuộc chơi nên mong bạn mở lòng chia sẻ):đau dạ giày tí chút

* Khi cần báo tin cho ai (cái này có thể pm riêng cho F1 01 hoặc 02 số điện thoại để đề phòng trường hợp khẩn cấp cần báo về cho gia đình và người thân):115 độ vĩ bắc, 119 độ kinh đông

hy vọng được tham gia chuồng gà!

Xin chào em, anh la Gà Chọi thay mặt cho a e nhà Gà xin gửi lời chào thân thiết nhất đến với em.
Phạm thu Hồng 1 cái tên rất hay, mang 1 mùa thật dễ chịu và 1 màu rất đáng yêu nữa. Chắc chắn mẹ em rất xinh và rất lãng mạn hihi.
Đang là SV, mà SV mà không phượt thì chưa phải là SV chuẩn rồi. Nếu em vào nhà gà là chân rết lại được mở rộng ra thêm 1 chút rồi, hứa là sẽ làm chân lon ton cho các chuyến nhà Gà cung Tây Bắc đấy hả, không nuốt lời nha.
Tính tình: 1.Sớm nắng chiều mưa giữa trưa gió mùa đông bắc.
Thế có khác tính: Sáng nắng, chiều mưa, trưa vừa vừa không nhi.(có khi đêm lại ra công viên nhặt lá chân đá ống bơ) đùa vui đừng nghĩ gì nha.
Có sức khỏe tốt là ok rồi, vào nhà Gà nếu là nữ thì chỉ cần ôm chặt suốt chặng đường là được.Mong 1 ngày gần nhất được diện kiến dung nhan em. Thân^^.
@ anh GÀ CHỌI:
thế là hnay anh được thỏa lòng mong ước diện kiến dung nhan em rồi nhé.đúng như ah nói,và e thì thấy giang hồ bảo là rất giống mẹ em =))
về chuyện làm chân lon ton thì em hứa,anh cứ yên tâm,cơ mà mang tiếng gà núi TB vậy chứ em cũng chỉ mới ngồi oto từ tp ĐB_SL_HN và ngược lại nên gà vẫn hoàn gà thôi anh ah :)),...được cái sức khỏe tốt nên chắc lon ton ko thôi thì vô tư,hehe,rất mong được chào đón anh ở ĐBP anh hùng ;)
p/s: anh đúng là rất hợp với cái tên gà chọi đấy,mới cũ gì cũng ko tha,thấy chọi tùm lum hết cả =))

*Tên : Đoàn Quang Trung
*Ngày tháng năm sinh : 17/11/1988
*Nghề nghiệp : Vừa xong ĐH nên thât nghiệp
*Quê quán: Tuyên Quang city
*Nick yahoo/skype: blue_eagletm
*Số điện thoại : 0942903391
*Làm xế hay ôm : mình dễ tính lắm thế nào cũng đc
*Người yêu có/ko : đã từng có
Có thì yêu bao lâu rồi
Ko thì là ko yêu bao lâu rồi:
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào ;hiền lành ít nói,(mọi người bảo thế) chắc là phải xem xets lại bản thân
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng tới sức khỏe trên đường phượt (cái này cực kỳ quan trọng, nếu các bạn có bệnh gì thì cũng đừng ngại nói ra và đưa lên, ví dụ như bệnh tim, huyết áp cao hoặc thấp, đau dạ dày..., điều này để cả nhà biết cách sơ cứu cho bạn khi có sự cố không may xảy ra với bạn, chứ ko phải để loại bạn ra khỏi các cuộc chơi nên mong bạn mở lòng chia sẻ):đau dạ giày tí chút

* Khi cần báo tin cho ai (cái này có thể pm riêng cho F1 01 hoặc 02 số điện thoại để đề phòng trường hợp khẩn cấp cần báo về cho gia đình và người thân):115 độ vĩ bắc, 119 độ kinh đông

hy vọng được tham gia chuồng gà!

Xin chào Trung, anh là Gà Chọi thay mặt chuồng gà xin chào đón em và chúc em lời chúc tốt nhất mà 1 người con trai cần nhé. còn nếu mún biết chúc gì thì gặp anh, đảm bảo em sẽ thích.
Xem nào, sn 88 thế hệ có sức khỏe tốt, máu chinh phục, muốn thể hiện bản thân và vượt qua chính mình có đúng không em nhỉ.
Em vừa học xong đại học thất nghiệp hả thế còn chờ gì nữa mà không lên đường để khámphá đi thôi.
EM cũng bị đau dạ dày à, thế giống bạn ohhlala rồi đấy. nếu đi đâu chắc anh sẽ sếp cho em với bạn ý là 1 đôi xế - ôm. Kèm thêm 1 gói bánh qui nhé. theo anh biết ăn đồ khô vào lúc đấy là tốt nhất đặc biệt là bánh mỳ để nó hút bớt chất dịch dạ dày đúng không em. Vậy là đảm bảo không lo gì nhé. Mong gặp em sớm nhất. Thân^^.

Em gà nhép bon chen 1 chân
*Tên : Quỳnh Như ( nhưng mọi người đều gọi em là Mi Như )
*Ngày tháng năm sinh : 4/6/1991
*Nghề nghiệp : Sv
*Quê quán: Nha Trang ( hiện em học ở đất Sài thành )
*Nick yahoo: kat_419
*Số điện thoại : cho em được giấu
*Làm xế hay ôm: thik làm xế nhưng điều kiện chỉ cho phép ôm. Ai có chú exciter cho em thử 1 phát nhá
*Người yêu: người mình yêu thì đầy nhưng người yêu mình lại chả thấy đâu
*Tính tình: bình thường ngang, ngông, thỉnh thoảng bất thường thì ngoan =.=
*Tiền sử bệnh tật: em rất sợ qua đường và ko dám qua đường một mình

Em gà nhép bon chen 1 chân
*Tên : Quỳnh Như ( nhưng mọi người đều gọi em là Mi Như )
*Ngày tháng năm sinh : 4/6/1991
*Nghề nghiệp : Sv
*Quê quán: Nha Trang ( hiện em học ở đất Sài thành )
*Nick yahoo: kat_419
*Số điện thoại : cho em được giấu
*Làm xế hay ôm: thik làm xế nhưng điều kiện chỉ cho phép ôm. Ai có chú exciter cho em thử 1 phát nhá
*Người yêu: người mình yêu thì đầy nhưng người yêu mình lại chả thấy đâu
*Tính tình: bình thường ngang, ngông, thỉnh thoảng bất thường thì ngoan =.=
*Tiền sử bệnh tật: em rất sợ qua đường và ko dám qua đường một mình

Chào em Như. Từ khi em đăng kí làm Gà anh bận quá nên hôm nay mới trả lời được. Nhà Gà thật sự vui khi có thêm 1 người nữa ở Nha Trang Thành Phố Biển, nhưng mong em không giống 1 cô gà uống bia thay nước lọc, niềm tự hào của nhà Gà đấy.
Em đang là sv, không biết là sv khoa nào ha.
Không có số điện thoại nhưng có nick YH là được rồi(chạy đâu cho thoát).
Em thích đi thử Exciter à, em may mắn nhé. Nhà anh có 3E đều to, khỏe, nhiệt tình nhé e tha hồ mà chọn. Tính tình bất bình thường, vậy vào nhà Gà là hợp đấy vì nhà Gà toàn làm những điều như tính cách của em thôi.
Mà em đang học trong sài gòn chắc sẽ rất lâu chúng ta mới có thể đi chung với nhau 1 cung đường, hi vọng ngày đấy không xa để nhà gà có thể gặp được em. Chúc em luôn may mắn có sức khỏe tốt để học giỏi nhé. Thân ^^.

Mọi người cho mình đăng ký làm 1 "Gà" nữa nhé:
*Tên: Lương Thái Sơn
*Ngày tháng năm sinh: 19/10/1984
*Nghề nghiệp: Kỹ sư
*Quê quán: Hà Nội
*Nick yahoo/skype: thaison1910vn/thai.son.1910
*Số điện thoại: 0988 766 147
*Làm xế hay ôm: xế
*Người yêu có/ko: Có
Có thì yêu bao lâu rồi: Bí mật ;)

*Tính tình ra sao,cá tính thế nào: Nhiệt tình, thân thiện, hòa đồng, vui vẻ.
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng tới sức khỏe trên đường phượt: Chưa bị bệnh j ảnh hưởng đến việc lái xe, trừ tật cận thị :((

* Khi cần báo tin cho ai: 04. 38471355 (Nhà riêng).

Rất vui được làm quen với mọi người. Còn biệt hiệu Gà j thì hiện h m chưa nghĩ ra, khi nào nghĩ ra được m sẽ hân hạnh thông báo với mọi người nhé :D

Mọi người cho mình đăng ký làm 1 "Gà" nữa nhé:
*Tên: Lương Thái Sơn
*Ngày tháng năm sinh: 19/10/1984
*Nghề nghiệp: Kỹ sư
*Quê quán: Hà Nội
*Nick yahoo/skype: thaison1910vn/thai.son.1910
*Số điện thoại: 0988 766 147
*Làm xế hay ôm: xế
*Người yêu có/ko: Có
Có thì yêu bao lâu rồi: Bí mật ;)

*Tính tình ra sao,cá tính thế nào: Nhiệt tình, thân thiện, hòa đồng, vui vẻ.
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng tới sức khỏe trên đường phượt: Chưa bị bệnh j ảnh hưởng đến việc lái xe, trừ tật cận thị :((

* Khi cần báo tin cho ai: 04. 38471355 (Nhà riêng).

Rất vui được làm quen với mọi người. Còn biệt hiệu Gà j thì hiện h m chưa nghĩ ra, khi nào nghĩ ra được m sẽ hân hạnh thông báo với mọi người nhé :D

Hi bạn Sơn. Trời lạnh có người yêu thì thích nhỉ. Chẳng bù cho Gà Chọi đây bơ vơ, buồn và lạnh. hehe xem người yêu Sơn có bạn gái nào cũng đang buồn và lạnh thì giới thiệu nha.
Sn 84 làm kĩ sư...nhưng kĩ sư gì...như GC là kĩ sư cua gái này. Có thêm bằng thạc sĩ và tiến sĩ tâm lí học nữa. Đùa tí cho vui, hôm nào có buổi off Sơn thu xếp thời gian đến với mọi người nhé. Săp tới nhà Gà có vụ TCL không biết sơn đi được không.
Còn gà danh sẽ được đặt khi có 1 việc gì đó đặc biệt để nhớ. Ai cũng có hết không lo đâu.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,465
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back