What's new

Các Members mới vào đây để đăng ký làm Gà

Status
Not open for further replies.
Tên : Vua Núi
*Ngày tháng năm sinh : 10/10/1974
*Nghề nghiệp : KS ham chơi
*Quê quán: Ha Nội
*Email: [email protected]
Biệt danh gà : Gà Còi
*Số điện thoại : 0,9,4,9,4,5,5,5,5,5
*Làm xế hay ôm: Xế
*Người yêu có/ko : Biết chết liền
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào : Bình thường
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng tới sức khỏe trên đường phượt : khỏe

Tên : Trần Thị Phương Yên
*Ngày tháng năm sinh : 02/03
*Nghề nghiệp : Merchandiser ( ngành may mặc xuất khẩu)
*Quê quán: Tp.HCM
*Nick MSN: [email protected]
* Biệt danh gà : Gà lai mèo
*Số điện thoại :
*Làm xế hay ôm: both
*Người yêu có/ko : ko
Có thì yêu bao lâu rồi: hehe...
Ko thì là ko yêu bao lâu rồi: hehe...
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào : là sự kết hợp của những tính cách trái chiều, túm lại la lưng lửng
* Note : máu đi chơi lém, có độ thì hú nhé, (^_^)

*Số điện thoại :
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào : là sự kết hợp của những tính cách trái chiều, túm lại la lưng lửng
show hình Gà Lai Mèo nè http://vn.360plus.yahoo.com/meohen-xobep/photo?pid=553

*Số điện thoại :

Bạn này dùng MSN thì chịu rồi, Gà chả ai sài cái loại này, cũng ko cho số điện thoại liên lạc thì bó tay rồi. Giao cho anh Hậu ở trỏng chăm sóc nhiệt tình nhá :)).

Cũng ko show năm sinh nên chẳng biết lớn nhỏ thế nào đặng mà xưng hô :(.

Mà lạ à nha. Các bạn mới F1 thấy ai cũng tự đặt cho mình một cái nick Gà. Ko có đâu bạn ơi. Tên Gà của chúng mình là do cả nhóm đặt cho khi mà bạn đã tham gia vào nhóm và thể hiện tích cách, đặc điểm riêng của bạn đấy, chứ bạn tự nhận thì chẳng ai nhớ đâu :).

Lưu ý nhé.

Bạn này dùng MSN thì chịu rồi, Gà chả ai sài cái loại này, cũng ko cho số điện thoại liên lạc thì bó tay rồi. Giao cho anh Hậu ở trỏng chăm sóc nhiệt tình nhá :)).

Cũng ko show năm sinh nên chẳng biết lớn nhỏ thế nào đặng mà xưng hô :(.

anh đã dùng hết sức để tìm thông tin nhưng anh chỉ tìm đc hình trên yahoo thôi , để anh làm thám tử tìm hiểu tiếp ( nhưng theo anh thì còn nhỏ , sinh năm 1987 - 1990 )

hahaha... các bô lão thông cảm nha, em đây cũng ko phải là cố tình bí hiểm đâu, tại mới chân ướt chân ráo tham gia 1 cái điễn đàn nên run quá ko khai rõ được, giờ xin nói lại cho rõ nha:
Tên : Phương Yên tại vì quê mẹ ở Hưng Yên
Skype : tran.phuong.yen87 ( bỏ cái này lâu rùi ko xài, nhà gà có xài cái này ko? if not, chắc phải đầu tư 1 em YM! để lấy chỗ 8 quá, hehe)
DT nhà: 08.5436.5488 ( cho trường hợp khẩn cấp)
Còn cái danh gà: khổ ghê, em đâu có biết, cứ tưởng là vào nhà gà thì phải có 1 cái danh gà cho nó thành đồng loại, vắt óc suy nghĩ mãi xem minh nên thành gà hay nhất quyết chung thuỷ với mèo, cuối cùng chọn cả hai. Nay chị nói thế thì em nhẹ gánh wá, huuiiii...
*** théc méc lớn: em không gửi mail trong diễn đàn được, nó ghi thế này này :"You have reached your stored private message quota and cannot send any further messages until space has been created." LÀ SEO???

anh đã dùng hết sức để tìm thông tin nhưng anh chỉ tìm đc hình trên yahoo thôi , để anh làm thám tử tìm hiểu tiếp ( nhưng theo anh thì còn nhỏ , sinh năm 1987 - 1990 )
"show hình Gà Lai Mèo nè http://vn.360plus.yahoo.com/meohen-xobep/photo?pid=553"
=> không biết có phải là cái hình trong offline trên đây ko, vậy thì em xin đính chính là không phải em nha các bác, nếu được như vậy thì phước đức 10 đời nhà em rồi, hehe.

hahaha... các bô lão thông cảm nha, em đây cũng ko phải là cố tình bí hiểm đâu, tại mới chân ướt chân ráo tham gia 1 cái điễn đàn nên run quá ko khai rõ được, giờ xin nói lại cho rõ nha:
Tên : Phương Yên tại vì quê mẹ ở Hưng Yên
Skype : tran.phuong.yen87 ( bỏ cái này lâu rùi ko xài, nhà gà có xài cái này ko? if not, chắc phải đầu tư 1 em YM! để lấy chỗ 8 quá, hehe)
DT nhà: 08.5436.5488 ( cho trường hợp khẩn cấp)
Còn cái danh gà: khổ ghê, em đâu có biết, cứ tưởng là vào nhà gà thì phải có 1 cái danh gà cho nó thành đồng loại, vắt óc suy nghĩ mãi xem minh nên thành gà hay nhất quyết chung thuỷ với mèo, cuối cùng chọn cả hai. Nay chị nói thế thì em nhẹ gánh wá, huuiiii...
*** théc méc lớn: em không gửi mail trong diễn đàn được, nó ghi thế này này :"You have reached your stored private message quota and cannot send any further messages until space has been created." LÀ SEO???

DT nhà riêng chỉ gọi trong trường hợp khẩn cấp thì anh Hậu cũng khó mà gọi đi off đc rồi, nhỉ? 87 => anh Hậu đoán chuẩn luôn.

Bạn ko thể gửi PM trên forum được vì chưa có quyền đó mà. Hình như phải có một số lượng bài nhất định mới được. Nhìn thì thấy bạn mới có mỗi...1 bài. :)

Nốt bài này ở topic này thôi nhá. Từ giờ nói chuyện mời bạn sang bên topic Gà 8-3 để topic này ko bị ngắt quãng nha. (c)

Huhuhuhuhu ... em hận ... em đã đổ bao công sức mồ hôi và trí óc để soạn một bài ra mắt thật hậu ... thế mà website lại reset đúng lúc em bấm gửi!!! Trời chả thương người hiền gì hết!!! Thôi được, vì sự nghiệp phượt cùng đàn gà, em sẽ nạp năng lượng để gáy thêm một bài nữa. Bây giờ em phải đi tìm thóc đã....

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,464
190,099
Latest member
long99999l
Back