What's new

Các Members mới vào đây để đăng ký làm Gà

Status
Not open for further replies.
Hí lu mọi người, hôm tới em cũng tham gia đoàn đi A Pa Chải nên vào đăng kí mem mới làm quen với mọi người luôn ạ ^^...Rất mong mng dìu dắt và giúp đỡ em ạ, đây là chuyến Phượt xa đầu tiên của em (lần đầu vào đời =))) nên còn nhìu bỡ ngỡ lắm :-ss

Tên : Phạm Phương Hòa (nhưng mọi ng cứ gọi em là em Zê cũng đc ạ :"D)
*Giới tính : (cứ nói thật đừng ngại) ----> kể cũng hơi ngại :"> nhưng đến lúc này tạm thời em là girl ạ :p
*Ngày tháng năm sinh : 5/11/1989
*Nghề nghiệp : PR, sự kiện...tóm lại là ở đâu có ăn chơi nhảy múa là ở đó có em =))
*Quê quán: Hà Nội
*Email: [email protected]
*Nick yahoo/skype: YM: girl_kiquai (ôi cái nick này lập từ hồi tuổi trẻ bồng bột, xấu hổ quá :">), Skype: hoaphamphuong (đã có tí người lớn hơn :"D)
*Số điện thoại : 0.93.44.6.9.77.0
*Làm xế hay ôm: Không xế nhưng đừng bắt em...ÔM, xấu hổ lắm :")
*Người yêu có/ko : Có ạ...nhưng chưa biết bao giờ mới có, em khổ tâm lắm >"<
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào (nói trong 2 dòng để mọi người cùng biết nhé): đanh đá như mưa và hiền dịu như nắng ạ, hí hí :">....Văn thơ tí thui chứ thực ra em cũng là 1 người bình thường thôi ;;) mỗi tội là 1 người chả giống ai cả >:)
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng tới sức khỏe trên đường phượt (cái này cực kỳ quan trọng, nếu các bạn có bệnh gì thì cũng đừng ngại nói ra và đưa lên): em bị bệnh hay phởn bất ngờ ko cần lí do :-s, nói nhiều những lúc hớn :|....và đêm ngủ mơ nói ạ, hu hu, ngoài ra thì em cũng ngoan lắm +_+

* Khi cần báo tin cho ai : chị gái em: 09.12.79.797[/COLOR]

Last edited:
Tên : Đàm TUấn Phong
*Ngày tháng nă sinh : 15/10/1990
*Nghề nghiệp : E sinh viên ĐH GTVT HN
*Quê quán: Hải Phòng
*Nick yahoo/skype: YM: the_wind_speaker_2005 (dài quá hic)
*Số điện thoại : 0.9.3.4.3.4.3.2.4.2
*Làm xế hay ôm: Tự mình lái cho yên tâm ạ
*Người yêu có/ko : Tiếc là có rồi à
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào (nói trong 2 dòng để mọi người cùng biết nhé):Em bình thường thôi, k có gì đặc biệt cả..à em cũng đang theo nghiệp nhiếp ảnh.
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng tới sức khỏe trên đường phượt : E k có bệnh tật gì cả, chỉ bị bệnh thích tốc độ và Phượt.

* Khi cần báo tin cho ai (cái này có thể pm riêng cho F1 01 hoặc 02 số điện thoại để đề phòng trường hợp khẩn cấp cần báo về cho gia đình và người thân): Mẹ em: 0936011368

@emlacuoide, damtuanphong, manhnm,Ken47, Ca_khong_bietboi: Thay mặt bác hồ, toàn thể a e phượt và nhà GÀ, GC chúc mừng các bạn đã đến với thế giới đầy màu sắc và mộng mơ. Khám phá đất nước và văn hóa dân tộc các vùng miền, khẳng định bản thân mình và thưởng thức những món đặc sản chỉ dân phượt mới được cảm quan. Nhận được sự quan tâm,chia sẻ của những người bạn ở khắp mọi miền tổ quốc. Có những nụ cười niềm vui không bao giờ tắt trên suốt cuộc hành trình. Nhà Gà rất vui và hãnh diện khi các bạn tham gia và làm đồng bọn hehe. Không ngại khoảng cách tuổi tác nghề nghiệp, cứ thể hiện hết mình và chung 1 niềm vui phượt là được. Hẹn gặp các bạn trong thời gian sớm nhất hoặc các cung đường to nhỏ các bạn tham gia. Xin chào và hẹn gặp lại. Thân (BB)(BB)

Mình muốn tham gia nhưng mình cách Hn 20km, điều kiện off là không nhiều thì tham gia được không?

@ sky_sea: Nhà Gà có những mem cách HN 2...nghìn km cơ bạn ạ, ko chỉ có 200km hay 20km đâu. Welcome bạn nhé.

hi hi chào các bạn, là người đam mê chuyến phưu lưu trinh thám, mình xin viết bản đăng kí ra nhập nhóm Gà nhà mình :)
*Tên : Hoàng thị thu Hậu
*Ngày tháng năm sinh : 15/03/1988
*Nghề nghiệp : văn phòng Ngân hàng BIDV
*Quê quán: Bắc Cạn
*Nick yahoo/skype: conangngongao_88
* Biệt danh gà : Gà Ngổ Ngáo
*Số điện thoại : 0943460349
*Làm xế hay ôm: ôm nhiệt tình
*Người yêu có/ko : có nhưng đã chia tay
Có thì yêu bao lâu rồi: 3 năm
Ko thì là ko yêu bao lâu rồi: mới chia tay
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào : vui vẻ , hòa đồng với mọi người , chơi nhiệt tình
* Note : Có thông tin gì off phượt mọi người gọi tớ nhé,:)

*Tên : Phạm Thị Hải Vân
Tuy nhiên chẳng ai gọi em bằng cái tên này bao h. Tên thường gọi của em là Vân bô, hoặc Bô ạ (*đỏ mặt*)
*Giới tính : trên các loại giấy tờ CM thì là Nữ, còn thực tế thì e/t chưa có điều kiện kiểm nghiệm :D
*Ngày tháng năm sinh : 07/11/1988 (mình còn trẻ mà ^^)
*Nghề nghiệp : kiểm toán
*Quê quán: Hải Phòng xì ti
*Nick yahoo/skype: haivan_12a1/vanbobo711
*Số điện thoại : 0973766311
*Làm xế hay ôm: rất muốn làm xế nhưng điều kiện hiện tại chỉ có thể làm ôm (hic hic, vì e/t chưa có kinh nghiệm phượt :))
*Người yêu có/ko : hiện tại ko có ny theo nghĩa phổ thông, nhưng ny theo các nghĩa khác thì có nhìu ạ :p
Có thì yêu bao lâu rồi:
Ko thì là ko yêu bao lâu rồi: 5-6 năm j đó ^^
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào: ng mới tiếp xúc thì bảo e/t là hiền lành, ít nói; ng tiếp xúc lâu oài thì bảo "chuyên lừa ng" :D.
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng tới sức khỏe trên đường phượt : e/t bị viêm mũi nên đi đâu cũng phải vác theo bịch giấy ăn + thuốc. Còn lại thì dễ nuôi, dễ sống

* Khi cần báo tin cho ai : cái này e pm sau đc hem ạ, hì hì
Trên đây là lý lịch trích ngang, trích dọc, trích chéo lung tung của em. Mong cả nhà cho iem vào chuồng và thỉnh thoảng đc đạp chuồng đi phá cùng mọi ng ạ, hí hí.

Tên : Nguyễn Văn Duy
*Ngày tháng năm sinh : 07/05/1990
*Nghề nghiệp : Sinh viên
*Quê quán: Hưng Yên
*Nick yahoo/skype: YM: coldnight_rainy
*Số điện thoại : 0914 888 328
*Làm xế hay ôm: Xế ( thỉnh thoảng ko có xe thì ... ôm ^^ )
*Người yêu có/ko : Chưa 1 mảnh tình vắt vai
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào (nói trong 2 dòng để mọi người cùng biết nhé): Hiền lành, ít nói, vui vẻ, nhiệt tình...
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng tới sức khỏe trên đường phượt : Rất khỏe mạnh, nếu đi nhiều thì mệt và buồn ngủ thôi.

Báo cáo các Gà pro, em là Gà gà :D. Lên mạng lang thang mãi mới tìm được cái web này mà đăng ký thành viên tham gia, mong các anh chị em đừng chê em gà mà gạch tên em nhá.

Tên : Lưu Trung Hiếu
Ngày tháng năm sinh : 25/04/1981
*Nghề nghiệp : Nhân viên văn phòng
*Quê quán: Kon Tum
Chỗ ở hiện tại : Tân Bình, Tp Hồ Chí Minh (sao các bác không yêu cầu báo mục này nhỉ, để còn biết tập trung theo khu vực chứ nhỉ.
*Email : [email protected]
Nick skype : trunghieu.luu
*Số điện thoại : 0907 425 903
*Làm xế hay ôm: Tùy hoàn cảnh các bác ạ, em từng xách xe chạy 700km một ngày (về quê) và có dịp chạy xe dọc triền núi lên Sapa (trải nghiệm thú vị phết)
*Người yêu có/ko : Trước đây thì có, bây giờ thì cưới nó luôn rồi. :D

*Tính tình ra sao,cá tính thế nào : Ham vui, thick lang thang, thick bao đồng. Tính thì hay nóng nảy nhưng dạo này hay đi chùa, đọc kinh nên cũng cải thiện nhiều lắm ạ,
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng tới sức khỏe trên đường phượt : Hậu quả của việc kết bạn (Đùa nhá, đừng giận) - Bị dạ dày.

* Khi cần báo tin cho vợ em : 0908 856 765

Rất cám ơn các anh chị em đã chiếu cố, hy vọng được góp chút sức còi cho anh chị em. Chúc hội Gà ngày càng gà hơn.

Em xin hết ạ

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back