What's new

Các Members mới vào đây để đăng ký làm Gà

Status
Not open for further replies.
F1! delete mem @hungbathienha nhé. Bạn này không đọc nội quy của nhà Gà rồi, nếu có đọc thì đây là tính cách coi thường không tuân thủ nội quy.

F1 chuyển hộ anh từ bài #292 đi chỗ khác nhé.
rangchuot_xinh hôm nào thử gặp anh chị em nhà Gà xem thế nào.

yes sir bác gà chọi ạ. Em ở gần trường công nghiệp, lúc nào chả nhà mình rảnh pm em phát. Em tới liền. Sự nghiệp phượt của em chỉ mới bắt đầu thui. Em còn xanh và non lém. Có rất nhiều cái iem hok hỉu. Mong nhà gà nhiệt tình với iem.he :D

Cám ơn bạn rangchuot đã hiểu vấn đề. Bạn để ý box để theo dõi thông báo off ẹp nhé. Không nên thụ động chờ pm thì mới tham gia. Mình nói điều này để các bạn mới khác cũng tham khảo.

yes sir bác gà chọi ạ. Em ở gần trường công nghiệp, lúc nào chả nhà mình rảnh pm em phát. Em tới liền. Sự nghiệp phượt của em chỉ mới bắt đầu thui. Em còn xanh và non lém. Có rất nhiều cái iem hok hỉu. Mong nhà gà nhiệt tình với iem.he :D

Em an tâm ko riêng gì anh mà tất cả anh em nhà Gà đều nhiệt tình. Hi vọng 1 ngày off sớm nhất sẽ có mặt e tham gia. Để ý box thông tin hoặc box chém gió này nhé. Hầu như tối nào cũng có trương trình đấy.

Vâng ạ. em vào thường xuyên liên tục mừ. Chỉ sợ đúng hôm off em lại bận thui. ban ngày em đi làm tối em học thêm, đã thế papa or mama em lại quản lý chẳt kinh. Em đi phượt toàn phải trốn, có ảnh đi chơi về cũng ko dám up vì bà chị em add y!h add fb ( còn hơn cả đi ăn cắp ấy) :(

*Tên : Đỗ Anh Tuấn
*Ngày tháng năm sinh : 19-8-87
*Nghề nghiệp : Nhân viên Văn Phòng
*Quê quán: Hà Tây
*Chỗ ở hiện nay:Vạn Phúc- Hà Đông
*Email:[email protected]
*Nick yahoo/skype: a_tuan19887
*Số điện thoại : 01699 343 487
*Làm xế hay ôm: Làm xế
*Người yêu có/ko : chưa có
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào: chân thành, Ít nói, thích chơi thể thao.
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng tới sức khỏe trên đường phượt: Khỏe mạnh, nhưng gầy (nặng 55kg ) nhưng đảm bảo sức khỏe leo núi tốt

* Khi cần báo tin cho ai (cái này có thể pm riêng cho giangth 01 hoặc 02 số điện thoại để đề phòng trường hợp khẩn cấp cần báo về cho gia đình và người thân): A Dê: 0947 084 233

* Nguyện vọng tham gia: Giao lưu, đi du lịch bụi cùng các anh chị Gà ^^!
* Mong muốn cá nhân: Đi phượt <200km, trong 1-2 ngày cuối tuần ^^!

Bình thường cuối tuần hay đi chơi trong cung đường dưới 100km ( team 2-4 người/ chuyến) nên ko thấy vui ạ

@ tep_rc: Mình đã di chuyển bài rủ rê đi Hang Dơi của bạn qua topic Gà 8 - 4 vì post ở đây ko phù hợp. Bạn vui lòng qua đó tham khảo.

*Tên : Nguyễn Phuơng Đông
*Ngày tháng năm sinh : 01/09/1985
*Nghề nghiệp : kỹ sư
*Quê quán: Hải Dương
*Chỗ ở hiện nay:Hải Phòng
*Email:[email protected]
*Nick yahoo:dong0032002
*Số điện thoại :01663941937
*Làm xế hay ôm:xế
*Người yêu có/ko :ko
Có thì yêu bao lâu rồi:
Ko thì là ko yêu bao lâu rồi:lâu rồi
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào : dễ tính,ít nói.
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng tới sức khỏe trên đường phượt : bình thường
Anh em có độ nào thì call nhé

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back