What's new

Các Members mới vào đây để đăng ký làm Gà

Status
Not open for further replies.
@phuongdong: xin chào bạn! nhà Gà vui mừng chào đón bạn! bạn ở HP cũng không xa lắm, mong bạn luôn đồng hành cùng nhà Gà ở mọi cung đường!

bon chen một chân nha...
*Tên : Hellboy
*Ngày tháng năm sinh : 15/04/1988
*Nghề nghiệp : Làm người
*Quê quán: Cô Đô
*Email: [email protected]
*Nick yahoo/skype: lengocthe.ln1988 / the.ln (skype)
*Làm xế hay ôm : ghét nhất là ngồi sau con gái^^
*Người yêu có/ko : đã có, nhiều quá k biết nên mói thế nào

Ko thì là ko yêu bao lâu rồi:
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào : 1 từ duy nhất " nghich"
Phone : 0978.005.989

xin chào Hellboy! bạn chắc là đẹp daiz lắm nhể :)) hay cố tình iu nhiều mà có nhiều người iu vậy. Dù bạn iu nhiều hay ít thì nhà Gà rất vui khi có thêm thành viên mới.

*Tên : Trần Loan (họ tên đầy đủ nha ^^!)
*Ngày tháng năm sinh : 07/1992
*Nghề nghiệp : sinh viên lười
*Quê quán: Tây Ninh
*Chỗ ở hiện nay: Tp hcm
*Email: [email protected]
*Nick yahoo/skype: nucuoicuatoiconnhieunuocmat nick yh nhe
*Số điện thoại : 01696954744
*Làm xế hay ôm: ôm (em hok có xe :p)
*Người yêu có/ko : ko (cái này quan trọng nhỉ ??? ^^!)
Có thì yêu bao lâu rồi:
Ko thì là ko yêu bao lâu rồi: 2 năm
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào: em hơi ít nói, nhưng có chuyện gì thì em cũng muốn chơi hết mình, em hơi chậm tiêu, tính tình thì vui vẻ, hòa đồng, đôi lúc nắng mưa thất thường, thích mạo hiểm,...
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng tới sức khỏe trên đường phượt: em không bị bệnh gì cả, nhưng nếu mệt thì em ngủ rất là nhiều :D
P/S: em rất thích đi đây đi đó, tìm hiểu những điều mới lạ, thử thách bản thân, quen biết thêm nhiều bạn bè. Từ nhỏ em ko đc đi nhiều nơi do ko có điều kiện, nên mong là sau khi gia nhập vào đàn sẽ đc tham gia các chuyến Phượt bổ ích (mà em ở phía Nam ko biết sẽ thế nào đây hjx)

ồ...! lâu lâu lại có bạn đăng ký vào nhà Gà. Nhà Gà vui lắm khi có thêm thành viên mới lại là 9X :) cái yahoo của bạn có độ dài khủng quá. Khi nào có dịp ra thăm thủ đô nhớ thông báo để nhà Gà đón bạn!

gà nhà ta có chuồng tại khu vực miền Nam ko ạh ? hôm nào anh dẫn cả đàn vào Nam chơi đi hjhj

Nhà Gà chủ yếu hoạt động tai HN thôi Loan ạ! khi nào có cung Bắc - Nam em dẫn mọi người thăm thú địa danh và thắng cảnh nhé!

Cho tớ hỏi chút: Nhà Gà này là đã có mems từ lâu rồi hay bây giờ mới thành lập vậy? (Thấy số trang cũng tương đối nhiều rồi). Tớ ở Hn nên thuộc tầm...hoạt động tích cực của nhà này, không biết nhà Gà đã hoạt động lâu chưa vậy bạn?

Bạn xem qua thông tin chung của nhóm trong topic Thông tin Nhóm Gà Đi Bụi VN được đính trên cùng của subbox để hiểu thêm về nhóm nha.

Để trả lời bạn thì Nhóm Gà được thành lập từ chuyến leo Fan đợt 30/4/2010, tính đến nay được 1,5t rồi.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,577
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back