What's new

Các Members mới vào đây để đăng ký làm Gà

Status
Not open for further replies.
Bạn ơi liệu Nhà Gà có thể tổ chức một buổi off riêng để gặp gỡ các mem mới được không hix. Mọi người tổ chức vào thứ 7 hoặc chủ nhật ấy còn vào những ngày khác thì ai cũng đều bận cả mà.

Thực ra không cần thiết phải một buổi riêng để gặp gỡ tụ tập hết các mem mới , mà chỉ đơn giản đi ngồi chà đá chém gió mọi người có nhã hứng tham gia thì đều được cả mà, cuối tháng này bạn có muốn tham gia một cung đường ko ?:D
@ Gà Mèo : chị có đi không , bố chí xuống Hn đi rồi đi , còn không được đi thì háo hức làm gì cho mệt :D
:Dam

Thực ra không cần thiết phải một buổi riêng để gặp gỡ tụ tập hết các mem mới , mà chỉ đơn giản đi ngồi chà đá chém gió mọi người có nhã hứng tham gia thì đều được cả mà, cuối tháng này bạn có muốn tham gia một cung đường ko ?:D
@ Gà Mèo : chị có đi không , bố chí xuống Hn đi rồi đi , còn không được đi thì háo hức làm gì cho mệt :D
:Dam

Oaaaa nếu được thế thì còn gì bằng. Nhưng mà mình chỉ đi được cùng lắm 2 ngày thui. Vì những ngày còn lại phải đi học hihix

Oaaaa nếu được thế thì còn gì bằng. Nhưng mà mình chỉ đi được cùng lắm 2 ngày thui. Vì những ngày còn lại phải đi học hihix
èo, học cả đời , học thì rút ra khỏi chơi phượt đi :p, lựa chọn đi , đi 3 ngày cuối tuần, làm phát giao lưu :D

Các bạn có thể dừng việc chat chit bàn bạc ở topic mem mới này và chuyển sang topic Gà 8 kia đc ko? Mình thực sự không có thời gian để chuyển từng bài được.

Cũng mong các bạn mới quan tâm tới nhà gà bằng cách tham gia comment trong topic Gà 8 vì ở đó mới là nơi nói chuyện còn topic Mem mới này chỉ để các bạn giới thiệu bản thân thôi.

Cám ơn.

Cho mình tham gia
*Tên : Nguyễn Thị Thu Thủy
*Ngày tháng năm sinh : 01.12.1988
*Nghề nghiệp : công chức nghèo
*Quê quán:phúc Yên, Vĩnh Phúc(lun mong gặp được đồng hương ở box)
*Chỗ ở hiện nay: Từ Liêm, Hà Nội
*Email:[email protected]
*Nick yahoo/skype:eek:vid_li_evol (cái này viết ngược là love_il_divo, mê mấy anh IL DIVO kinh khủng :))
*Số điện thoại : 0985 214 542
*Làm xế hay ôm:già roài nên tự nguyện làm ôm, nhưng đi trong bán kính 40km thì có thể làm xế - đi xe máy rất cẩn thận mặc dù đi làm bằng xe bus
*Người yêu có/ko: Hiện tại là không
Có thì yêu bao lâu rồi:
Ko thì là ko yêu bao lâu rồi: :( thật nà xót xa khi phải nói ra, thực ra là đã ~2 chục năm
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào: Thật thà, ban đầu thì thấy ít nói nhưng khi quen quen thì nói không ít, là dân kế toán nên về tiền nong dứt sòng phẳng, dân dã và không kiểu cách, tạm thời có vậy thôi
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng tới sức khỏe trên đường phượt (cái này cực kỳ quan trọng, nếu các bạn có bệnh gì thì cũng đừng ngại nói ra và đưa lên, ví dụ như bệnh tim, huyết áp cao hoặc thấp, đau dạ dày..., điều này để cả nhà biết cách sơ cứu cho bạn khi có sự cố không may xảy ra với bạn, chứ ko phải để loại bạn ra khỏi các cuộc chơi nên mong bạn mở lòng chia sẻ): Về tim cật thì ko có gì, sức khỏe đủ để làm việc và học tập, mỗi tội bị sâu răng

* Khi cần báo tin cho ai (cái này có thể pm riêng cho giangth 01 hoặc 02 số điện thoại để đề phòng trường hợp khẩn cấp cần báo về cho gia đình và người thân):

Last edited:
*Tên : Nịnh Việt Anh
*Ngày tháng năm sinh : 23/12/1992
*Nghề nghiệp : sinh viên
*Quê quán: thành phố tuyên quang
*Chỗ ở hiện nay: xuân hòa vĩnh yên vĩnh phúc
*Email: [email protected]
*Nick yahoo/skype: luvias_tq_s2
*Số điện thoại : 01657975006
*Làm xế hay ôm: tất nhiên là xế hj! có 1 con drem thái đời cổ hjhj
*Người yêu có/ko : alone
Có thì yêu bao lâu rồi:
Ko thì là ko yêu bao lâu rồi:
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào: dễ nói chuyện! tính 3 phải ntn cũng đc :)) ăn nhiều uống nhiều nhưng vẫn gầy thế mới lạ
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng tới sức khỏe trên đường phượt : dù cực gầy nhưng cực khỏe ko bệnh tật j` hết
* Khi cần báo tin cho ai : báo cho mama 0912531865
rất vui khi đc gia nhập gia đình nhà gà

Nhóm các bạn vui quá! Lại toàn người sì teen thế. Cũng có đọc lại thấy trong nhóm cũng có một số 7x và 8x, đa số là 9x. Không biết các mem 7x và 8x còn tham gia không để mình xin gia nhập hội. Mình 8x đời đầu.

CHÀO CHUỒNG GÀ THÂN YÊU!
Mình là người yêu thích du lịch đặc biệt các chuyến đi Phượt , nó giúp mình hiểu hơn về cuộc sống phong tục tập quán cũng như các món ăn(mình có tâm hồn ăn uống) nhiu nơi trên miền tổ quốc.Mình cũng từng có vài chuyến Phượt rong ruổi ở mấy nơi và tự đi du lịch một mình tới một số địa danh đẹp.Cảm nhận của mình sau chuyến đi Phượt là rất tuyệt vời vì sau mỗi chuyến đi mình gặp gỡ nhiều người, có thêm nhiều bạn cùng sở thích đặc biệt là mọi người đoàn kết, sống vui vẻ, thắt chặt tinh thần đồng đội hơn. Hôm nay mình vào xem các chuyến đi nhà Gà mình rất ngưỡng mộ tiếc là mình biết muộn quá !...Rất mong gà trưởng cho mình tham gia hội nhà Gà...Vì mình ở HD sẽ rất khó off ẹp và gặp gỡ mọi người được nhưng mình sẽ có mặt đầy đủ trong các chuyến đi của các bạn (nếu thời gian hợp lý). Có chuyến đi nào cho mình tham gia với! Đây là profile của mình:
*Tên :Nguyễn Thị Thanh Loan
*Ngày tháng năm sinh : 18/7/1987
*Nghề nghiệp : kế toán ngân hàng
*Quê quán:T.P Hải Duơng
*Chỗ ở hiện nay:Hải Dương
*Email:[email protected]
*Nick yahoo/skype:nick yahoo: cherry_tl_87,nick skype: cherry_tl_1987
*Số điện thoại :0977653807
*Làm xế hay ôm: ôm chặt:D
*Người yêu có/ko : Chưa quyết định yêu ai lúc này chỉ có máu me đi Phượt thoai.
Có thì yêu bao lâu rồi:
Ko thì là ko yêu bao lâu rồi:
*Tính tình ra sao,cá tính : Túm lại là "vui vẻ " , chơi hết mình trong các chuyến đi...
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng tới sức khỏe trên đường phượt (cái này cực kỳ quan trọng, nếu các bạn có bệnh gì thì cũng đừng ngại nói ra và đưa lên, ví dụ như bệnh tim, huyết áp cao hoặc thấp, đau dạ dày..., điều này để cả nhà biết cách sơ cứu cho bạn khi có sự cố không may xảy ra với bạn, chứ ko phải để loại bạn ra khỏi các cuộc chơi nên mong bạn mở lòng chia sẻ):Mình huyết áp thấp nên không đi được ô tô vì quá say xe nhưng mà đi xe máy, tàu, máy bay mình đi được hêt...^=^

* Khi cần báo tin cho ai (cái này có thể pm riêng cho giangth 01 hoặc 02 số điện thoại để đề phòng trường hợp khẩn cấp cần báo về cho gia đình và người thân):

Rất mong mình được là thành viên trong hội nhà gà đáng yêu này
Thân...!:L

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,177
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back