What's new

...cái này đưa vào đây có hợp không nhi...

Xác bác ợ =)) phượt mà không vác xác đi có mà du lịch qua màn ảnh nhỏ các bác nhể.

Cứ vác xác đi được là giải quyết đượt hết bác nhể, giống như bác 3xu đó, bần cùng bất đắc dĩ thì ta đi xin ... hô hô hô

...hic, bạn hiên.gần đúng rùi....hic,

A.. Bác CAo Son đi vắng, tớ đoán nhé !

Giang hồ đi chơi, phải có đôi lứa đi nó mới sướng, mới tăng tinh thần, vậy nếu là đàn bà đi phượt ngoài các thứ cần thiết phải có gã đàn ông bên cạnh, còn đàn ông thì phải cần một bóng hồng bên cạnh nó mới thi vị và lãng mạn....

Tóm lại, cái đó chính là bạn trai, bạn gái...Hè..Hè...hè...

Đó là HÀNG, hàng nóng, hàng lạnh, hàng âm ấm đều cần cả cho một chuyến phượt, thiếu cái này cũng thấy thiêu thiếu =))=))=))

Đó là HÀNG, hàng nóng, hàng lạnh, hàng âm ấm đều cần cả cho một chuyến phượt, thiếu cái này cũng thấy thiêu thiếu =))=))=))

...hic, các bác...các bác mỗi người một ý... nhưng đều hay cả, tuy rằng...hic, trong này mọi người kể bao thứ đồ đi phượt...ấy có một thứ theo tui... các bác lại quên...

Bác Hoanbangquan lại có ý rất hay, có khi em bỏ luôn đáp án mà theo bác nhỉ, vì bác chí lý theo anh em quá...thui cũng mong các bác cao niên ở đây bỏ qua cho bác hoanbangquan... bác ấy thâm niên chinh chiến đấy mình...nói sao ứng vậy, hậu sinh khả... nghe theo là chắc ăn...

Nhưng dẩu sao... trừ nhưng gì là...vợ, là chồng là người yêu...khi phượt ta cũng nên..ngoài mọi thứ ra...ta nên co..theo Nam Cao " một ả đàn bà "....hic..dung tục các bác nhỉ, em trích dẫn thui...có điều chi phạm húy mong các ả trong ni xá chấp cho... hịc

...vậy từ ý tưởng cao kiến và vĩ đại của bác hoanbangquan, ta đã rỏ....cảm thấy nhẹ nhỏm các bác ạ, em mạo muội mỏ chum rượu mời bác hoanbangquan vậy...

kính các bác...

Ối trời, bác zuji thiên vị ác nhân đại min nhé :T

Cái này cũng đi xin được mà bác, thậm chí còn cho không biếu không, miễn là cái xác bác vác đi nó có tâm hồn, có tình bác ợ.

Iem vẫn làm vầy mà ... hu hu hu ... bác mở kho tiên tửu mời iem đi :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back