What's new

[Cung TM] Cắm trại bãi biển Hồ Cốc ngắm trăng rằm trung thu đêm 29/9,tắm nước nóng Bình Châu

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
Cắm trại bãi biển Hồ Cốc ngắm trăng rằm trung thu đêm 29/9,tắm nước nóng Bình Châu

Nối tiếp chuyến đi Côn Đảo dịp Lễ 2/9 thành công ngoài mong đợi,Hội Bu tiếp tục tổ chức cắm trại ngắm chị Hằng tại bãi biển Hồ Cốc bằng xe máy.Hiện nay nhóm Bu đã có một số bạn đăng ký,cần tuyển thêm vài xế cứng + ôm nhiệt cho đủ 20 bạn.:D

Chương trình dự kiến:

Thứ 7 ngày 29/9 (14 âm lịch)

14h tập trung tại KDL Văn Thánh,xuất phát đi Hồ Cốc (Xuyên Mộc-BRVT) khoảng 160km.(xế + ôm tự lo)(c)
17h đến nơi hạ trại,dựng lều.Tắm biển.
19h đốt lửa trại,nướng BBQ,ăn uống ca hát,trò chơi lớn.=))
22h sinh hoạt lửa trại,tĩnh tâm,chia sẻ,ăn bánh Trung thu,uống trà Ô Long,ngắm trăng đẹp nhất trong năm.(NT)
24h ngủ (sinh hoạt tự do)

Chủ nhật ngày 30/9

6h thức dậy vệ sinh cá nhân,đón bình minh buổi sớm mai,tắm biển,chơi trò chơi vận động trên cát...(HH)
9h thu dọn lều trại di chuyển vào KDL Bình Châu ngâm chân,luộc trứng gà trong nước nóng 80 độ C,tắm trong nước nóng 45 độ C,vượt rừng nguyên sinh tham quan suối nước lạnh (đi bộ cách đó 3 km)
12h ăn trưa tại chổ (bánh mỳ mang theo,thịt hộp,dăm bông,chả lụa,xúc xích)
14h trở về Tp.HCM chia tay và hẹn gặp lại.:L

Chi phí dự kiến: 500k/người

Củi lửa,thịt nướng,lều trại,cá SAPA nướng,thuê 1 phòng cho các bạn vệ sinh và cất đồ.Ăn trưa,vé vào cổng KDL Bình Châu...

Chương trình nhóm Bu lập ra có vấn đề gì về thời gian,nội dung nhờ mọi người góp ý thêm.:)

Hạn chót đăng ký: 17h ngày 22/9,họp đoàn 18h ngày 26/9 tại Công Viên Hoàng Văn Thụ để chia xế+ôm,phân công hậu cần,quản trò,âm thanh ánh sáng,củi lửa,đóng tiền,giao lưu làm quen nhau trước...

Mọi người add facebook của Ngân nhé, để Ngân lập 1 group trên fb update tình hình chuẩn bị và để mọi ng làm quen nhau trc
http://www.facebook.com/wings89

Nick yahoo: wings_89
SDT: 0983797970
Topic chính thức mở cửa, hoan nghênh các tay xế cứng- ôm nhiệt tích cực đón chị Hằng Nga thật ý nghĩa tại Bình Châu-Hồ Cốc nhé.

Last edited by a moderator:
Re: Cắm trại bãi biển Hồ Cốc ngắm trăng rằm trung thu đêm 29/9,tắm nước nóng Bình Châ

Sao mình không đi từ sáng Thứ 7 cho mát mẻ chủ thớt ơi?

Re: Cắm trại bãi biển Hồ Cốc ngắm trăng rằm trung thu đêm 29/9,tắm nước nóng Bình Châ

có 1 số bạn còn đi làm buổi sáng nữa nên đa số chọn buổi chiều khởi hành cho tiện,nếu bạn rảnh và thích thì Bu theo mình ra trước chuẩn bị hiện trường.;)

Chúc cả hội Bu ăn chơi vui vẻ nha. Nếu không có gì thay đổi thì chắc mình xin skip chuyến này vì ngày 30/9 mình phải thi.
Nhớ chụp hình nhiều nhiều cho mình xem với nha (nhắc vậy hình như thừa thì phải, hội bu mà ^_^!).

(beer)

Đặt 1 gạch cho plan này

Nghe plan hấp dẫn quá :x

TT^TT bị ép làm thớt, nhưng đang kẹt vụ Đông Bắc.

Thớt của em đc 3 xe rồi anh ơi, Bu hội vụ này chắc phải chuyển giao cho chị Thu làm thớt đê

TT^TT bị ép làm thớt, nhưng đang kẹt vụ Đông Bắc.

Thớt của em đc 3 xe rồi anh ơi, Bu hội vụ này chắc phải chuyển giao cho chị Thu làm thớt đê
Không đựợc đâu em ơi,3 xế này mà giành chở hoa khôi của Hội Bu thì oánh nhau mất.:gun

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,455
190,095
Latest member
tanlongvn
Back