What's new

[Chia sẻ] Cambodia, chuyến đi mua xe đạp

Chà công nhận xe bên đó rẻ thiệt chắc bữa nào cũng qua đó vác một con về quá, đang cần thêm con MTB cho thú vui dowhill hoặc một em xe đạp gấp cho những chuyến phượt xa.
Không biết bên đó có mấy em này không nhỉ bác chủ topic?

Chà công nhận xe bên đó rẻ thiệt chắc bữa nào cũng qua đó vác một con về quá, đang cần thêm con MTB cho thú vui dowhill hoặc một em xe đạp gấp cho những chuyến phượt xa.
Không biết bên đó có mấy em này không nhỉ bác chủ topic?

Mua đồ sida thì có gì mua nấy, còn nếu có tiêu chuẩn riêng nào đó thì thường tôi phải dặn chủ hàng khi nào có cái như tôi đặt họ sẽ gọi DT qua lấy. Hoặc phải ở bên đó nhiều ngày, ngày nào cũng đi rảo 2 chuyến mới có cái đúng tiêu chuẩn khó tính của mình
Riêng loại xe xếp đôi theo trục cốt yên thì tôi chưa hề thấy
Loại xếp theo trục ngang thì nhiều vô kể, giá khoảng 40 - 50 đô

Bác Quảng đi cùng đoàn đâu rồi ta. Up xe lên cho ae tham khảo chứ. Nghe đồn Bác kêu la giữ lắm 0 bit là vụ gì vậy Bác. Lần sau đi mua nữa nhé Bác. Bô này chộp được Bác đang ngủ nè.

Mẫu xe này ở VN bán rất mắc giá chừng hơn 30tr, còn xe của humer thì giá mềm hơn chút chừng 10tr. Nghe đồn chiếc địa hình này được thiết kế cho lính mỹ, khi nhảy dù thì họ xếp xe lại và cột vào người. Đến nơi họ ráp vào và sử dụng để hành quân, khung sườn làm bằng hợp kim nên rất bền.

Bác Hoàng chủ Top ơi. Cái vòi bằng đồng mà Bác cho gắn vào bơm 0 được bác à. Bác chỉ cách bơm cho con Hummer của e đi.
Bác Bắc bơm xe có ổn 0. Con hummer cua e khó bơm quá. Chia sẽ chút kinh nghiệm nhé.

Last edited:
Thêm một số hình ảnh của đoàn khi di chuyển ở cam (tớ chụp lén bằng mobile):LL

Đại ca Hoàng dẫn đoàn với màu áo xanh lá chuối non, kô thể lạc nơi đông người _ wá nổi

Thế mà 2 người tách đoàn tâm sự riêng, kẻ chót đoàn (NO)...
tấm này nhòe trông hơi lạ,giờ bảo chụp lại i choang đảm bảo em bó tay chịu thua. có ai chụp được không chỉ dùm đi:D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,130
Latest member
lam_phuotthu
Back