What's new

[Chia sẻ] Cambodia, những khó khăn khi đi mua xe đạp

Một lái xe người việt cho mình biết o phnom penh mua xe road duoc cung từ giá 700 trở lên- tin này tìm hiểu thêm,nữa tháng nữa mình đi săn tiếp hiiiii

chà, em cũng thích phượt phẹt = xe độp... mà e chưa có tí tẹo cây kẹo kiến thức chi cả... Bác có off iếc giao lưu thì chỉ cho con cháu tham gia nhập môn vs ạ :)

các bác cho em hỏi tí!MTB là gì ah! em cứ đoán là máy tính bàng thì vô lý quá! con giant bán tới 550usd thế mắc hơn vn hở bác, thấy vn có bạn bán giant 2013 full option tầm 13tr. em trẻ trâu hỏi lung tung ngại thật!

các bác cho em hỏi tí!MTB là gì ah! em cứ đoán là máy tính bàng thì vô lý quá! con giant bán tới 550usd thế mắc hơn vn hở bác, thấy vn có bạn bán giant 2013 full option tầm 13tr. em trẻ trâu hỏi lung tung ngại thật!

MTB nếu em ko sai thì là cái chữ máo tền bai (mountain bike):)

Con muốn đi với mấy bác quá à..nhưng hông có passport nên đành lỡ bước ạ...Chúc mấy bác mấy anh đi zui zẻ..đi về nhớ post hình cho anh chị em chiêm ngưỡng..^^

Cứ mạnh dạn đi, không cần Passport cũng có thể qua cửa khẩu được mà (nhưng nhớ mang thao thứ khác thay thế.....kakakaka). Làn trước mình và bạn mình đi sang Cam mua xe với chú Tam Anh cũng đâu có passport mà vẫn xuất ngoại ngon lành.

Anh Tam Anh giúp đỡ anh chưa biết gì để có được con xe ưng ý nhé anh là thành viên tích cực bên nhà độp đấy nhưng giờ mới chịu đi mua xe.

Anh Tam Anh giúp đỡ anh chưa biết gì để có được con xe ưng ý nhé anh là thành viên tích cực bên nhà độp đấy nhưng giờ mới chịu đi mua xe.
Thành viên tích cực thì kiến thức về xe cộ là xịn rồi
Không cần phải tích cực giúp đỡ đâu

Mình thấy bác Tam Anh là người rất nhiệt tình.
Lần trước, khi đi Cam, bác còn nhắn tin cho mình nhưng vì lúc đó đang bận chuẩn bị đi Mỹ nên mình chưa tham gia được, tiếc hết sức. Theo anh em comment trên 4rum này, topic này và các topics khác về xe đạp mới thấy bác có kiến thức, kinh nghiệm về xe đạp mà còn nhiệt tình giúp đỡ anh em nữa, vì vậy bạn đừng lo.
Hy vọng sẽ đi cùng bác Tam Anh một chuyến mua xe.

@ Vinh Pham: Mình vẫn đang "đua" bằng con Martin @107 đấy. Hôm nào cho mình tham gia nhóm xe đạp với nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back