What's new

Campuchia bằng xe máy từ mùng 2 đến mùng 7 Tết 2011

Status
Not open for further replies.
Tôi định đi chơi CPC bằng xe gắn máy từ SG Lộ trình định như sau.ngày 1. sg đi congphongthom (410km) ngày 2.congpongthom đi siẻmiep(150km) tham quan vung hồ ,tham quan angcothom Angcovat ... ngày 3. siẻmiep đi purat(390 km) tham quan cửa khẩu tháilan .thành phố battambang .ngày 4. supat đi cảng xihanucvin (380km) tham quan kongpongcham udong và thành phố biển. ngày 5. từ cảng đi Tp phnompeng (300km) tham quan các khu du lịch nổi tiếng của TP... Ngày hôm sau về sg .(Thời gian còn 2ngày để dự phòng có những chổ mình dự kiến thời gian chưa hợp lý ) đó là dự định của mình .vì đây là lần đầu mình đi CPC chưa có tý kinh nghiệm nào. Mong các phượt gia phượt tử đóng góp ý xin lắng nghe.Nếu có ai cùng tham gia thi vui quá .mình có hai người mốt xế một ôm .số liênlạc 0974 940 911 Thanks

Last edited:
Lịch trình của bạn khá ổn đấy!

Mùng 2-5 Tết nhóm tớ cũng ở Siêm riệp, mong sẽ hội tụ anh em nhà Phuot tại đây. Cũng có 2-3 nhóm hẹn gặp nhau rồi , bạn PM cho tớ số phone của bạn nhé!

Thân,

Chào summer..Từ ngày mở topic tôi đã nhận được sự quan tâm của bạn. Những lời động viên ,góp ý của bạn rất có ý nghĩa đối với những người mới tham gia vào phượt .cám ơn bạn .Tôi thường theo dõi topic " Về miền tây..." của các bạn.Thấy các bạn chuẩn bị bài bản ,chu đáo .thật chuyên nghiệp.Những ngày gần tết có nhiều công việc nếu ko tôi cũng xin tham gia một vé .Để được gặp mặt ,giao lưu học hỏi và làm quen với gia đình phượt SG. Giờ này các bạn đang ở miền tây sông nước...chuẩn bị một đêm lửa trại tưng bừng náo nhiệt!!!.Chúc các bạn có chuyến đi vui vẻ an toàn, có nhiều kỉ niệm đáng nhớ và có nhiều bộ ảnh đẹp để anh em phượt cùng chiêm ngưỡng. Rất mong được găp các bạn trong những ngày đầu năm mới ở Siem riep. Thân chào,

Báo cáo với cả nhà .Chiều nay mới có 02 bạn đến " Hiệp thương" , còn 1 bạn do đi miền tây ko về kịp ngày mai chúng tôi gặp sau . Hiện tại chúng tôi có 04 xe đủ ôm . Còn 02 ôm ( giai nhân) chưa có xế ...(Có 1 xế đã đăng kí nhưng ko đến - chưa rõ lý do ).Từ nay đến tết thời gian còn dài , tôi mong có thêm bạn đi cho vui . Hiện tại chúng tôi còn thiếu 4 xế ( + có 2 ôm đặt 1/2 cục gạch)
Thời gian Tập trung : Đúng 6h sáng ngày 02 tết .Địa điểm : Dưới chân cầu vượt An sương .- các bạn tham gia cố gắng có mặt đúng giờ.- trời nắng đường xa đi sớm tốt hơn . (Các bạn vé ôm tạm thời chờ...Khi có xế tôi sẽ báo liền )
Thân chào.

Chào chunguahoang!Bạn có tham gia chuyến này ko? Tôi chờ tin của bạn!
Bạn nphuong ! khi nào có xế tôi sẽ báo bạn vui lòng chờ nhé!
Thân .

Last edited:
Hôm qua mình đi Bến Tre vế trể quá ko ofline được, Mình tham gia bạn, tony Trinh tuyển xế cho mình chưa vậy?:DTrước khi đi thì mọi người nên gặp nhau để chốt danh sách và kế hoạch chuyến đi nhé

Bạn vui lòng chờ nhé ! có xế mình sẽ báo liền.Hiện có 2 xế đăng ký ( mới đặt gạch- chưa có xi măng ) Khi xế ok ,tôi sẽ thông báo cho 2 bạn số phone của nhau các bạn tự " hiệp thương ". Thân chào.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back