What's new

Cầu lông Bóng đá Đạp xe - Judo Tennis bạn mê môn nào?

Tối qua đã diễn ra trận bóng đầu năm tại sân Kỳ Hòa giữa đội Hoangtuden với đội CD Bình Thạnh (nhà mình thi đấu dưới màu áo Hoangtuden)

Do bé Dudi bận đi công tác hái mận ở Mộc Châu nên chỉ có 3 cầu thủ Phượt là alias.noodles, Den, Bodyparty và 1 cổ đông viên không mời cũng tới là Linh Evil tham gia trận đấu :D

Sân bãi thoáng mát, lý tưởng; thi đấu với tinh thần hăng hái, trung thực và cao thưởng lại thêm sự cổ vũ nhiệt tình của các cổ động viên nữ (2 bạn quần lửng, 1 bạn quần dài nhưng tất cả đều chân dài và da trắng sáng) lại thêm tiếng nhạc xập xình và những giọng ca đầy "tuyệt" vọng từ sân khấu nhà hàng tiệc cưới Kỳ Hòa vọng sang nên các cầu thủ liên tục cống hiến cho khán giả những pha bóng hay những bàn thắng đẹp ...

Trận đấu diễn ra từ 19h- 20h30
Chi phí 26.000k/người.

Kết thúc trận đấu các cầu thủ và cổ động viên chia tay trong lưu luyến hẹn gặp lại ngày mai lúc 22h tại sân Tiểu Ngư.

Kính báo!

Hôm qua chân cẳng cuồng quá, có lỡ chân với đội bạn chút chút, mong đội bạn bỏ qua cho em. Chứ ở ngoài em hiền khô à...

Rút một cục là : "với sự cống hiến hết mình của 3 Phượt - ers . Đội Hoàng Tử Đen đã thua CD Bình Thành với tỉ số ... " (bao nhiêu hả bạn Mì ?):shrug:

Tìm hội TENNIS của các bác Phượt HÀ NỘI!

Chào các bác!
Em mới tham gia diễn đàn, rất mong được các đàn anh đi trước chỉ giáo.
Sở thích của em là: Kiếm tiền => Tiêu tiền (đi du lịch bụi, ăn nhậu, chơi thể thao)=>hết tiền lại cày tiếp!
Hiện em đang bị khủng khoảng về sân và hội để chơi tennis . Rất mong được các bác tạo điều kiện để tham gia luyện tập và "thi đấu" cố gắng tích lũy ít sức khỏe để khi đủ tiền lại đi "tiêu".
Thời gian phù hợp:
+Chiều T7 từ 2-5 giờ, từ 18 đến 22 giờ
+Chiều chủ nhật: Từ 13 giờ đến 20 giờ
+Các buổi tối trong tuần: Từ 7 giờ đến 9 giờ.
Tốt nhất là các sân trong khu vực Ngã Tư Vọng bán kính 3-5 KM.
Xin cám ơn mọi người đã quan tâm.:(

Ở đây có bạn sâu ken là hay te lít đấy, dưng mà từ khi đi phan về bạn ấy gác vợt chuyển sang golf rồi thì phải.

Hay là bác chuyển môn đi, có cụ cvn là chủ tịch clb golf đấy!

Chào bác cát bụi chân ai ( hi hi thế thì mới cuontheochieugio được chứ)
Sân ở thái thịnh cũng được. Vấn đề là oánh vào giờ nào thui, hiện tui cũng có 1 sân ở Trung yên giờ từ 6h -7h30 sáng thứ 3 và thứ 5. Hiện nay cũng đang tập 1 thầy của tuyển trẻ Hà Nội, nói chung trình độ của tui thì cũng có thể gọi là biết ngọ ngậy đôi chút rồi. Nếu có thầy tập nữa thì càng tốt.
Nếu khó khăn về thầy thì cứ bảo tui nhé.
Cố gắng sắp xếp để có thể oánh được sớm, nếu có sân Thái thịnh thì tui đăng ký 2 xuất nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,130
Latest member
lam_phuotthu
Back