What's new

Cầu lông Bóng đá Đạp xe - Judo Tennis bạn mê môn nào?

19h tối qua diễn ra trận đấu định kỳ. Nhà Phuot có các bạn Den, Bodyparty, huyxx, Khánh và alias.noodles đến muộn 30' ;)

Hôm qua cổ động viên trung thành LE quăng gà tại sân xong bỏ đi uống càphê làm suốt cả trận đấu cầu thủ Bodyparty đá như gà mắc tóc :D Sau trận đấu các bạn còn rủ nhau đi off trà đá riêng tớ bị "đậu phộng" đường nên quay về nhà luôn.

Tối mai 16/01/2009 lúc 21h45 tại sân Tiểu Ngư sẽ diễn ra trận đấu cuối cùng trong năm âm lịch sau đó có thể off Tất niên đội bóng đá, đề nghị các cầu thủ ra sân đầy đủ.

Dự kiến Mùng 6 AL sẽ sinh hoạt lại bình thường :)

Kính báo!

Ngày mai em hứa em và gà sẽ đến đầy đủ. Có cần mang chổi lông đi múa và mặc zay ngắn hôn?

Hôm qua chúng nó đi off ở cà phê ôm ớ.... chịp may mà em đến kịp

Ngày mai 16/1/2009 hủy trận cầu. Đội Nghệ sĩ bận đi biểu diễn cuối năm. Alias Mỳ phải cập nhật thông tin sớm, kẻo lỡ.

Theo thông tin nhận được từ anh Hoàn và anh Bi bên đội nghệ sỹ thì trận banh thứ 6 tuần này tức ngày 16/01/2009 sẽ không được diễn ra do bên đội bạn cuối năm bận đi diễn ở tỉnh .
Và đội bạn cũng nhờ gà gửi đến toàn bộ AE trong HTDFC lời chúc tết thân ái nhất. Hẹn gặp lại mọi người khi hết mùng, mền ,chăn, gối.
Gà cũng xin thay mặt AE trong HTDFC cảm ơn đội bạn(đội nghệ sĩ). Chúc đội bạn đón tết thật hoành tráng, khởi đầu một năm mới an khang thịnh vượng. Xin hết

CHÂN_GÀ_87

Thân

Trên đây là thông tin vừa cập nhật được từ anh em HTĐ. Vậy kế hoạch tối mai thế nào anh em đội bóng vào cho ý kiến luôn nhá!

@Tun: Đá bóng thì trốn tiệt nhưng ném đá thì vẫn dẻo tay nhỉ ;) :D

@ Alias Mỳ : có tí trách nhiệm trong vụ Văn hóa - Thể thao - Giải trí mà. Phải thông tin kịp thời, vì hình như Gà nó không vãng lai qua Phuot mấy

Vâng vâng tớ cảm ơn bạn Tun nhiều mà :) :D

Định đợi bé Dudi về mới tất niên cơ mà còn đang chen nhau mua vé máy bay chắc cuối tuần mới về đến SG :shrug:

Hay nhân dịp được nghỉ đá bóng tối mai ta làm tí ti các bạn nhỉ?

Vâng vâng tớ cảm ơn bạn Tun nhiều mà :) :D

Định đợi bé Dudi về mới tất niên cơ mà còn đang chen nhau mua vé máy bay chắc cuối tuần mới về đến SG :shrug:

Hay nhân dịp được nghỉ đá bóng tối mai ta làm tí ti các bạn nhỉ?

Trận cuối năm : phuot VS hoangtuden ???

Đá j thì đá xxx để thàng tunbo cho anh nhé, sau tháng 2 anh còn thịt nó ở Madagui đấy

Ôh, thế qua tháng 2 mày dẫn xác vào nộp mạng cho mỗ đấy à?:LL
Cứ vào đê, nhưng lúc ấy báo cáo thuế xong chửa?=)):LL

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back