What's new

Cầu lông Bóng đá Đạp xe - Judo Tennis bạn mê môn nào?

Chú ý chú ý:

Tối nay Thứ 4 ngày 18/02/2009 bóng sẽ lăn muộn hơn vào lúc 20h30 tại sân Kỳ Hoà 2 nhé các bạn!

Bạn Body có mang theo giầy không?
Bạn xxhuyxx tạm nghỉ bán LP để đi đá bóng nhá :D
Còn bạn Den nhớ kêu gọi anh em đi đầy đủ :)
Tớ bị đau lưng không biết có ra sân được không :(

Em có mang giầy anh ơi !
Nhưng delay giờ thế này, chắc về nhà thay đồ cho thoải mái.
Anh làm gì mà đau lưng thế ?? Chắc dạo này "sinh hoạt" vô độ phỏng ??
Đã bảo đừng chơi với Teen mà !
Khà khà

Hoan hô tinh thần thể thao của các bạn Phượt. Tối qua do HTD đi ít người, đội bạn cũng thiếu quân nên anh em ai cũng phải chạy phờ râu nhưng khoẻ và khoái.

Cảm ơn chầu nước mía sau trận đấu của bạn Trung (bạn của Den)

Chiều nay 19/02/2009 lúc 17h30 vẫn tại sân Kỳ Hoà 2 sẽ có 3 đội ra sân:

1. VVF (Vietnam Vespa Friends)
2. HTD (Hoàng Tử Đen)
3. Comeco

Bắt đầu từ Thứ Năm tuần sau 26/02/2009 đội Comeco sẽ nhường sân lại cho VVF thuê bao cố định.

Nhà mình thi đấu dưới màu áo liên quân HTD - Phuot, riêng tớ về đầu quân cho VVF :D

Chiều qua các trận đấu "tam giác" giữa VVF, HTD và Comeco vẫn diễn ra rất sôi nổi!

@ Body: do điều kiện sân bãi (không thuê được sân riêng) và nhà mình quá ít người nên đành phải liên quân hoặc thi đấu dưới màu áo khác thôi.

@ Saigonzoomtoday: Anh em mình lại chung một màu cờ! À đừng bắt má dỡ nhà làm sân bóng, rất phí :D

@ Tất cả mọi người: Tối nay thừ 6 ngày 20/02/2009 chúng ta không đá bóng. Sắp tới lịch đá bóng cố định vào 2 buổi là 19h - 20h30 thứ tư và 17h30 - 19h thứ năm hàng tuần.

Anh em cố gắng tham gia đều và đông đủ.

Có ai thi đấu golf thì ới em nhá, dạo này các đối thủ cóng gậy nên trốn sạch. Bực mình.

Chú ý chú ý:

Tối nay Thứ 4 ngày 18/02/2009 bóng sẽ lăn muộn hơn vào lúc 20h30 tại sân Kỳ Hoà 2 nhé các bạn!

Bạn Body có mang theo giầy không?
Bạn xxhuyxx tạm nghỉ bán LP để đi đá bóng nhá :D
Còn bạn Den nhớ kêu gọi anh em đi đầy đủ :)
Tớ bị đau lưng không biết có ra sân được không :(

Tớ mê đá bóng lắm nhưng chỉ tội cái là nhà tớ ở tận Quận 7 lận, thôi đành kiếm sân nhỏ mà chơi vậy.:T:T

Có môn chơi mới đây, hiện giờ tớ đang thương lượng để thuê sân cầu lông ở khu vực Cư xá Bắc Hải P15 Quận 10 thời gian dự kiến từ 18h - 20h các ngày Thứ 3, 5, 7.

Mời các bạn yêu thích cầu lông và thu xếp được thời gian đi đều cùng tham gia!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back