What's new

Cầu lông Bóng đá Đạp xe - Judo Tennis bạn mê môn nào?

Tình hình là sau khi cuộc trình diễn và show hàng các kiểu quần hoa của bạn đen, anh chị em điều say mê buổi biểu diễn ấy nhất là chị dugiang nhà ta, cứ 1 , 2 đòi phải lên ngủ chung với bạn đen =)).

Cuộc trình diễn kéo dài từ 19h00 đến 0h30 mới kết thúc và thành công thật tốt đẹp. =))

Ôi Đen ơi, Na ơi...
Sáng nay chị khản đặc cả cổ. Hôm qua phấn kích quá độ nên không bít đã la hét gào thét cỡ nào.

Chị Giang ơi, trận ngày thứ 5 tới (18/6) này, chị có đi cổ vũ Phượt không???? Hê hê hê. Tha hồ thì hét chị nhé

Anh Mì ơi, đường dây ấm ò í e rồi. Em mới vào forum thôi nhưng mê banh bóng, được bác tichuot cáp wa bên này. Em cho em 1 chân. Giờ giấc fix như trên lun hỉ. Bác Mì còn sđt nào khác không để t4 (em chỉ đá được giờ này) em liên lạc !

Last edited:
Anh Mì ơi, đường dây ấm ò í e rồi. Em mới vào forum thôi nhưng mê banh bóng, được bác tichuot cáp wa bên này. Em cho em 1 chân. Giờ giấc fix như trên lun hỉ. Bác Mì còn sđt nào khác không để t4 (em chỉ đá được giờ này) em liên lạc !

Đội bóng đá vào 2 ngày:
Thứ 5 hàng tuần từ : 17h30 - 19h00 tại sân Kỳ Hòa
CHủ nhật hàng tuần: 8h00 - 10h00 tại sân Galaxy.

Wel câm các bạn tham gia đội bóng.(c). Bạn cứ tới sân thì thấy phe nào đầu trọc nhiều là các bạn í đó =)):LL

Em là mem mới toanh xoành xoạch, em thích đá cầu, đạp xe mấy lị đá bóng, có ai chơi cho em chơi với:L. À quên, em không phải con chai, hự hự:shrug:

Vì vẫn trong giai đoạn phát động phong trào nên mọi người cần tham gia đều đặn, rất mong mọi người cùng tham gia.

17g30 - 19g sân Kỳ Hoà (thứ 5 hàng tuần)

bác mỳ cho em đăng ký đá vào chiều thứ 5 với được ko bác ơi?

Cứ mang giày tới thì nhảy vô đá thôi. nhưng trước khi nhảy vô sân thì nhớ góp đạn trả tiền thuê sân với mấy anh em là ok rồi.

Nhưng mà ông đi nhớ làm thêm 1 tấm pano nhé : Tấm đó được treo trước ngực và ghi 2 chữ: " Gãy Đền" =)):LL

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,458
190,097
Latest member
bonghongvu
Back