What's new

CDD - Cuộc chơi đầy kỷ niệm..(20/06/2010)

Sau hơn một tháng chuẩn bị, rủ rê, chém gió thì cuối cùng cũng đến ngày xuất phát của Chiến dịch Đen: 5h chiều ngày 19/06/2010 - 40 thành viên của đoàn đã lên đường và 5h chiều ngày hôm sau 20/06/2010 đoàn đã lên đường trở về kết thúc hoàn hảo chuyến đi

Chỉ một cuộc phượt nhỏ gói gọn trong vòng 24h và hơn 100km đường đi nhưng thật sự có rất nhiều kỷ niệm khó quên với những thành viên trong đoàn, đối với gia đình bạn Sư tử tóc xù và các chủ vườn trái cây ^^,

Chiến dịch kết thúc một cách tốt đẹp, lưu giữ lại những kỷ niệm đẹp trong mỗi người chúng ta và nhất là đối với những bạn lần đầu tiên biết đến phượt..

Chân thành cảm ơn, BTC gồm sư tử tóc xù, em Tùng và gia đình Sư tử cũng như tất cả người dân có vườn trái cây mà đoàn kéo vào "dọn dẹp"

Chân thành cảm ơn bạn Tranuy, anh Lengkeng đã giúp đỡ cho đoàn những trang thiết bị cần thiết và có mặt kịp thời để xử lý sự cố..

Và hơn hết là cảm ơn tất cả những bạn tham gia, đã chơi hết sức, hết mình trong đêm lửa trại, trong trò chơi "quăng bột", quậy tưng bừng ở vườn trái cây, và ở thác Xuân Sơn..

Trước nhà Sututocxu.

Trên đường vào vườn.

Trong vườn trái cây

từ trái qua
hàng ngồi: miền nắng gió - ếch xanh nhà
hàng giữa: kakathinh - kingkong87 - hi speed - deny - bé gấu
hàng đứng: davidpham - phuong hoàng - vivi82 - lengkeng1minh - tân béo - trung cao - yentam26

Trên thác.

từ trái qua: hi speed - davidpham - sun flower - tranuy - xe đạp 3 bánh 83 - kaka thịnh - dara - lido1995 - ếch xanh - j sóc con - mò vô bụi xả (mossa)
hàng ngồi: deny - phương hoàng - miền nắng gió - bé gấu
người chụp: lengkeng1minh

Hẹn gặp lại các bạn trong những chuyến đi sau..

Yeah nào!

TOÀN BỘ HÌNH ĐÃ RESIZE 800X600 Ở TẠI ĐÂY, CÁC BẠN CÓ THỂ XEM HAY DOWN

http://s273.photobucket.com/albums/jj232/hieept/p_CDD_200610

Last edited:
trùi ạ!
topic đã lên trang 4 rồi, nhanh thiệt.
đã phượt hết sức luôn đã thiệt. Hậu quả là tối qua về bị "sốt". May là sáng nay đi làm vẫn tốt.
Giờ xem bài và hình mọi người kể lại khỏe hẳn. :D

Cảm ơn gia đình Sututocxu và BTC chuyến phượt này nhé!
Cảm ơn Tía Leng Keng và em "ba bánh" đã cho Mossa đi ké xe ;)
Cảm ơn mọi người.
Một chuyến đi thú vị :D

Chaò cả nhà!Tình hình la từ sáng sớm e đã theo dõi sự manh động của tất cả mọi người mà E ko lên tiếng được,ấm ức lắm!Vì e chưa có nick ở diễn đàn.
Cảm ơn xutu và gia đình rất nhiều.cảm ơn tất cả các thành viên và nhất la A Giang !!!

Do Kakathinh đang đi công tác và về lại TP trể, nên bọn mình quyết tâm chờ KKT, và ôm của mình đến gần 17g mới tan sở. Quyết định chạy vào đường Trần Nảo kiếm gì ăn.
Gặp 1 quán cháo gà, thế là tấp vào kêu cháo( Gồm cháo, miến...tùy theo khẩu vị của mổi người). May mắn lúc này Mossa cũng vừa đến.
Ăn xong bọn mình ra lề đường vừa gọi cho Sututocxu vừa luôn động viên Kakathinh. Và nhóm cố chờ Kakathinh đến trể.
( Dù buổi sáng hôm ấy KKT báo là không đi được! Nhưng nhờ sự động viên của Vivi và mong muốn của bọn mình không muốn thiếu ai làm KKT ba chân bốn cẳng trốn việc chạy ra chổ hẹn với bọn mình).

Sorry vì đã không rủ mọi người đi ăn chung nhe!

Mình nóng cả ruột( dù gì trong chuyến này mình già đầu nhất, mà lại không tuân thủ giờ giấc thì thật là kỳ!). May mắn rồi KKT cũng đến được nơi bọn mình chờ, thế là 8 tên trên 4 xe bằng đầu khởi hành. Vừa lúc này cũng có 1 cặp xế ôm cũng vừa chạy tới.

_ Kakathinh và Vivi82.

_ Lengkeng và Mossa.

_ Lịđo và.....?

_ Minhnq và Phương Hoàng.

13. MS HUYỀN VÀ MS MOSSA CÙNG YEAH NÈ

14. KHÔNG BIẾT ĐẶT TIÊU ĐỀ GÌ ĐÂY

15. VÀ ĐÂY NGƯỜI ĐẸP NHẤT ĐÊM KHÔNG NGỦ, MIÔ ƠI MIÔ À, QUẢN LÝ GIÙM ANH MẤY CÁI VỤ KIA NHA, THỜI BUỔI BÂY GIỜ THẬT GIẢ LẪN LỘN KHÓ BIẾT LẮM

16. SEAFOOD VŨNG TÀU, ĐÊM KHÔNG NGỦ

17. CUNG ĐƯỜNG ĐẸP

18. BÁC LENGKENG MỞ MÀN GIỚI THIỆU

19. NHỮNG ĐỐM TRẮNG ĐÊM HẮC DỊCH
P/S: MỌI NGƯỜI CỨ BĨNH TĨNH NHÉ, AI CŨNG LÊN HÌNH THÔI

Last edited by a moderator:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,604
190,146
Latest member