What's new

Chào mừng hai S-mod vô cùng sexy & shiny

Nóng hổi vừa thổi vừa xem nhá

Xin chân thành cảm ơn bác bạn đã tụ tập ọp ẹp tối nay! Vì hẹn gấp quá nên một số bạn không đến tham dự được nhưng buổi ọp vẫn diễn ra sôi nổi, đau bụng và sót ruột :D

Bạn Kua tắt máy, no pass đi công tác không về kịp, likemoon và ohlalababygirl bận không đến được... Ảnh chụp thiếu mất cậu béo xxhuy ;)

Bạn vntuyen vẫn chưa khui chai 18 năm để chờ dịp khác đủ cả nhà (c)

Dưới đây là một số hình ảnh vừa cập nhật.

picture.php

Từ trái qua phải: Bé Dudi, Movadoklx, Lambro, Linh Evil

picture.php

Từ trái qua phải: vntuyen, bạn Quốc (khách mời từ box DuLich - TTVN), em Cua

picture.php

Từ trái qua phải: Victor, alias.noodles, Tunbo

picture.php

Cả bọn

picture.php

Cao trào

picture.php

Đôi đẹp nhất và giọng hát khỏe nhất tối nay

picture.php

Thôi xong đời Smod

Hẹn ngày tái ngộ!

Nóng hổi vừa thổi vừa xem nhá

Xin chân thành cảm ơn bác bạn đã tụ tập ọp ẹp tối nay! Vì hẹn gấp quá nên một số bạn không đến tham dự được nhưng buổi ọp vẫn diễn ra sôi nổi, đau bụng và sót ruột :D

Bạn Kua tắt máy, no pass đi công tác không về kịp, likemoon và ohlalababygirl bận không đến được... Ảnh chụp thiếu mất cậu béo xxhuy ;)

Bạn vntuyen vẫn chưa khui chai 18 năm để chờ dịp khác đủ cả nhà (c)

Dưới đây là một số hình ảnh vừa cập nhật.

picture.php

Thôi xong đời Smod

Hẹn ngày tái ngộ!

Theo như hình trên thì có lẽ tối nay các bạn xực con chem chép. Chẹp, thèm vãi. Sao ở HN không có ai lên chức nhở, để mình được đi ăn hãi sãn nhở.

Mà 2 Smod mới quả thật là rất sexy, ngon giai vãi lúa. chịp

Thực đơn tối nay gồm: Trứng vịt lộn, Mực sữa hấp, sò huyết nướng, sò dương nướng mỡ hành, ra muống, chep chép nướng tiêu, ốc mỡ xào me, cháo hào :D

Sau màn ăn uống no say là màn ca hát. Tại Karaoke, Victor đã được lãnh đạo Mỳ (đến giờ này vẫn chưa đỏ) comment: giọng ca khoẻ của CLB Phượt SG :D.

Em cua về trước nên không biết sau đó còn gì hay ho không :)

Em thèm ăn Mì quá...í quên thèm ăn quá anh Mì ơi. Anh zai em phong độ thật đấy, ở avatar ứ hoành tráng bằng ở đây nhỉ.

Bạn Lambro và Vìu là 1 cặp đẹp, hôm nay nhìn rõ lứa đôi rồi nha. Bạn Cua thì thấy nhiều rồi. Hơi sốc 1 tý đó chính là bé Dudi...hehe. Công nhận là bé viết hay, đi giỏi.

Chúc các ét sì Mod chăm sóc nhân dân tốt và thêm nhiều thành viên hơn nữa nhé.

Last edited:
Em thèm ăn Mì quá...í quên thèm ăn quá anh Mì ơi. Anh zai em phong độ thật đấy, ở avatar ứ hoành tráng bằng ở đây nhỉ.

Bạn Lambro và Vìu là 1 cặp đẹp, hôm nay nhìn rõ lứa đôi rồi nha. Bạn Cua thì thấy nhiều rồi. Hơi sốc 1 tý đó chính là bé Dudi...hehe. Công nhận là bé viết hay, đi giỏi.

Chúc các ét sì Mod chăm sóc nhân dân tốt và thêm nhiều thành viên hơn nữa nhé.

Bé Dudi ơi, thế này là sốc online đó nha (NT)

hơ hay nhỉ 2 mợ này tàu lượn đi cho con nhờ cái nào, mẹ làm xôi cả máu, ấn nút...

hôm qua thằng em bị hắn hơi sổ mũi tí nhưng vì Hải Sản tươi sống cũng cố lết ra, đến đoạn karaoke thì hết khả năng, đành phải đi về.

Nhưng nhóm này ứ vui, chả uống gì cả...chán ốm

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back