What's new

Chào Phuot.vn lên 7, khám phá Bình Hưng - Bình Lập (Cam Ranh)-tối 23, 24, 25/8

Status
Not open for further replies.
Re: Chào Phuot.vn lên 7, vùng vẫy Bình Lập (Cam Ranh)-tối 23, 24, 25/8

dạ cho em hỏi chuyến này nhà mình đi phương tiện gì ý nhỉ ?

Chuyến này đi xe máy đó Cony, xe máy mới khai thác tối đa vẻ đẹp của cung đường này :D

dạ cho em hỏi chuyến này nhà mình đi phương tiện gì ý nhỉ ?

Đi xe máy bạn ah. Nhưng bạn có thể đi xe CLC Sg-Cam Ranh, tới ngã ba rẽ vào Cam Lập - Bình Lập thì xuống xe, đi xe ôm vào .

Last edited:

Năm rồi mình cũng đi ngang đây ,thấy cảnh quá đẹp nhưng chẳng chộp được tấm nào cho ra hồn
vì đi = xe 16 chỗ + 2 lái và phụ xe =18 mem .:((NO)

-Ngày 23/8 : 18h chiều xuất phát : Sg-Phan Thiết : 200km : nghỉ nhà cháu của BBO
-Ngày 24/8 : 8h - 12h : Phan Thiết - Phan Rang : ăn trưa ở Phan Rang
14h - 17h : Phan Rang - Bình Lập : cắm trại, tắm biển đêm trăng, BBQ
-Ngày 25/8 : khám phá Bình Lập, ăn trưa. 14h trở về lại SG.

Cung đường : 420km gồm 400km đường QL1 + khoảng 20km từ ngã ba Ql1 rẽ vào Bình Lập.

Lượt đi sung sức mà còn được nghĩ 1 chặng ở Phan Thiết.
Lượt về (14h) chạy một lèo hơn 400km, chạy nổi ko bà la sát? :), tìm cách gở rối thôi

P/s: Lượt đi
a/ Nên quẹo vào Phan Rang > Vĩnh Hy,rồi từ đây chạy dọc theo con đường ven biển vừa làm xong cảnh rất đẹp, tới Bình tiên, Bình Lập :)
b/ đi theo QL1 tới cầu Mỹ Thanh (ko qua cầu) có ngã 3 quẹo phải vào.

Lượt đi sung sức mà còn được nghĩ 1 chặng ở Phan Thiết.
Lượt về (14h) chạy một lèo hơn 400km, chạy nổi ko bà la sát? :), tìm cách gở rối thôi

P/s: Lượt đi
a/ Nên quẹo vào Phan Rang > Vĩnh Hy,rồi từ đây chạy dọc theo con đường ven biển vừa làm xong cảnh rất đẹp, tới Bình tiên, Bình Lập :)
b/ đi theo QL1 tới cầu Mỹ Thanh (ko qua cầu) có ngã 3 quẹo phải vào.

Em đang ngâm cứu thứ 7 thong thả từ Phan Thiết đi ra, ngang qua Phan Rang thì sẽ nên đi thế nào, chắc có ghé Ba Mọi tham quan vườn nho + tìm chỗ ăn uống nghỉ trưa ở Pahn Rang. Chạy về 400km nhưng mà đi ngon :)

Ninh một gạch nha BBO, Ninh có thể làm xế - có xe

Ninh ui toi đăng ký làm ôm bà nhé ,chở tui đi nhé @ Đỗ Lạ : nam nhi trai tráng sao làm ôm là seo .... là seo ??

Lúc em đi tiền trạm, em không đi vào Bình Lập nhưng ghé ngang biển Bình Tiên để ăn trưa, nếu đoàn có ý định ghé Bình Tiên thì em đưa thêm vài tấm hình bãi Bình Tiên để mọi nguoi ngắm cho biết, ở đây có 1 quán bán hải sản cũng khá rẻ và tươi ngon

Last edited by a moderator:

Lúc em đi tiền trạm, em không đi vào Bình Lập nhưng ghé ngang biển Bình Tiên để ăn trưa, nếu đoàn có ý định ghé Bình Tiên thì em đưa thêm vài tấm hình bãi Bình Tiên để mọi nguoi ngắm cho biết, ở đây có 1 quán bán hải sản cũng khá rẻ và tươi ngon
[/URL][/IMG]

Chỗ này em đi hướng nào vào ? Em có nhớ sdt hay tìm dc sdt của chủ quán này hem :)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back