What's new

Chào Phuot.vn lên 7, khám phá Bình Hưng - Bình Lập (Cam Ranh)-tối 23, 24, 25/8

Status
Not open for further replies.
Re: Chào Phuot.vn lên 7, vùng vẫy Bình Lập (Cam Ranh)-tối 23, 24, 25/8

Hic... hic... hic...:(
Đẹp quá chị ơi!.
Em cầm cục gạch mà dứ dứ không quăng được.:gun
Trùng với cung Trường Sơn Đông Tây thời gian đó.:shrug:
Chị đi về chụp nhiều hình cho em... thèm thêm nha chị(NT)

Nhìn thiên hạ quăng gạch ấm ầm thấy dzui quá ha...Chọi vào một cục cho vui he BBO...Chọn nơi đây là tuyệt lắm lắm luôn đó.

Quá tuyệt để mà tới nơi này...Chọi gạch thiệt mạnh đó nhe BBO!

KHBB

Sao không chuyển lui 1 tuần, kết hợp với nghỉ lễ 2/9, bà con có nhiều ngày hơn để lang thang:

Đi tối 30/8 (thứ Sáu) - về tối 2/9 (thứ Hai): trọn vẹn một cung đường gần cả ngàn cây số.

Sao không chuyển lui 1 tuần, kết hợp với nghỉ lễ 2/9, bà con có nhiều ngày hơn để lang thang:

Đi tối 30/8 (thứ Sáu) - về tối 2/9 (thứ Hai): trọn vẹn một cung đường gần cả ngàn cây số.

2/9 lễ cái gì cũng đắt đỏ, khó khăn. :) Plan 2/9 nhiều bạn đã bôk trước cả 6 tháng để vi vu rùi <3

Em đã dặt gạch mềm, giờ em tìm dc xế cho em roài nên em thêm 1 gạch mềm nhé chi iu :v

Cho em đăng ký một suất nha.
Huỳnh Vĩnh Tâm
0908613022
Em ngại chạy xe máy ban đêm lắm, em sẽ đi xe khách. Có cách nào đi xe khách tới Bình Lập thuận tiện nhất không chị?

Xe khách chạy Sg-Cam Ranh tới ngang ngã ba Ql1-Cam Lập thì nhiều rồi. Để chị chek lại xem có xe Bus từ ngã ba đó vào Bình Lập k, con đường đó nhỏ, chỉ đủ xe 16 chỗ lọt thôi.
Nếu đông thành viên cũng ngại xe máy chạy đêm thì mình tính tới phương án thuê xe 16 chỗ từ Sg-Bình Lập luôn. :) hoặc đi xe clc tới ngã ba rồi taxi vào Bình Lập. Để từ từ tính .

Em sẽ theo dõi topic này, vì từ giờ đến tháng 8 còn xa quá, chưa sắp xếp đc.. Ôm hóng theo chứ chưa dám đặt gạch đá :)

Mình có ý kiến sao mình không xuất phát lúc 15h để tránh đi đêm quá với lại ngắm được chiều tà trên con đường đi.

Em ủng hộ ý kiến đi chơi là né lễ của chị.
Từ giờ tới đó chắc sẽ rất đông đó, lại kết hơp mừng sinh nhật nữa, 2 3 xe 50 có khi, thiệt hoành tráng hen chị (beer)

Mình có ý kiến sao mình không xuất phát lúc 15h để tránh đi đêm quá với lại ngắm được chiều tà trên con đường đi.

Thời gian tới đó còn dài. Xuất phát trễ để người đi làm không bị mất phép ngày thứ 6. Nếu tập hợp đủ nhóm để xuất phát sớm hơn thì em có leader nhóm đó dc k? Chị giao cho em rủ rê kêu gọi và lên chương trình di chuyển, ăn ngủ cho nhóm này, chiều thứ 7 tập hợp toàn doàn và Gala tại Bình Lập. Áo u si???

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back