What's new

"Cháu lên 3" - Đại hội 2 miền 22-23/8?

Nếu SG làm thì tớ xin một chân long toong! tí chuột làm trưởng ban quảng cáo spam, Bigminh làm nhiệm vụ trưởng ban tài trợ đồ nghề chuyên cung cấp ba lô, võng màn, chị dugiang làm trưởng bếp, bác vntuyen làm trưởng ban vận động tài trợ, bác mỳ làm trưởng ban rượu bia, bác du di làm trưởng ban lễ tân, bác den làm trưởng đội bảo vệ....... thế là xong rồi

Theo kế hoạch của mấy tháng trước của LE, vntuyen thì sẽ tổ chức off vào lúc 8/8 or 12/9 và được các thành viên ở SG đảm nhiệm do Ma ma tổng quản LE đảm nhiệm, và được sự hỗ trợ từ tất cả anh em SG như: Mỳ, DuDi, Đen, Bigminh, Tichuot, Vntuyen, Acc, Barandom.....Tuy nhien mấy ngày nay có vẻ công việc của ai cũng bận rộn cả, nên plan đó chưa triển khai được.

Tớ đề nghị bạn LE tiếp tục lập kế hoạch cụ thể để ACE phụ giúp mỗi người 1 chân. Chứ để các bạn ở HN tổ chức hoài, ngại kinh.

Ý kiến bạn LE thế nào ?

OK BLACK ơi em mới nghĩ ra

Mình off 2 miền xong làm giao lưu trực tuyến.

Sài Gòn thấy OK không???

*** Cá nhân em dạo này ko đụng cựa được vì mới ôm cả cái Cty vào mặt,

Trưa nay em vừa hóng hớt mới biết vụ này mà chả hiểu sao không vào được 4U, vừa xin lãnh đạo cho vào lại đấy X(

Các bạn SG mà nhận thì tốt quá không lại bảo tuyền thiên vị HN nhỉ ;)

Em cũng nghĩ tuần 22,23/8 là phù hợp chứ 2/9 sợ các bạn đều có kế hoạch rồi, thời gian không còn nhiều, dù làm ở HN hay SG thì các lãnh đạo cũng phải ra quyết định nhanh ạ :L

Member Sài GÒn giờ đông vui lắm. Toàn các bạn nhiệt tình vui vẻ, gái xinh nhiều vô kể... trai thì khỏe mạnh

Ngặt có điều đi lại khó khăn. Ra Thung Nai xa bỏ cụ lại ko có tiền

Sài Gòn cũng có thể đi đâu đó 2 ngày, miễn là có Wifi Internet... rồi ta làm cái trực tuyến thôi

Nếu thế thì thời gian Black đặt ra là OK

Các kế hoạch của anh em đi chơi trong dịp 2/.9 cũng ko bị ảnh hưởng

(beer) off đê....

Nếu mà làm ở Thung Nai thì e rằng ko có wifi để làm trực tuyến

và nếu mà muốn làm trực tuyến thì đường truyền phải tương đối ngon. Phải có webcam tốt, và quan trọng phải có màn hình lớn để tất cả cùng nhìn thấy nhau đang làm gì.

Tóm lại, 2 nơi cứ chủ động p.án thôi. Quan trọng là làm 1 quả off cho vui cho bà con có cơ hội "xử lý" nhau.

Sài Gòn mình tính xem ở đâu khoảng cách vừa phải vì đông người đi, có internet và điện đóm, di chuyển dễ dàng.

Mũi Nghinh Phong cũng OK hoặc lên núi trên Tà Cú cho sợ cũng được. Dưng mà không cần phải chia ra member Phượt hay nhà 442... :D cố gắng nâng cao tính cộng đồng chung đừng "nhà nhà" giống ttvn em hãi lắm :LL

Ơ thế ko chơi trực tuyến à, sợ bị lộ là đang nàm gì á? Dưng mà không sao, off cùng thời gian là OK rồi?

Đường truyền internet ở Mũi Nghinh phong ẹ lắm, tớ chỉ sợ đang nâng ly chúc mừng với nhau bổng mất tiêu tín hiệu (NO). Nhưng phong cảnh ở đó thì cũng ok lắm, nhà hàng và bãi biển thì good. Có thể làm tiệc ở đó rồi nhảy múa ở bãi tắm cũng ok.

Tà cú thì cũng ok con gà đen luôn. Chỉ sợ các thành viên khác không tham gia được thôi vì hơi xa với Nghinh Phong

Thành viên SG đưa ra ý kiến đê ;)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,193
189,949
Latest member
lifecarenutritions
Back