What's new

[Chia sẻ] Hawaii

Bạn làm sao rồi mà hình không lên? Hay PM cho bác cvn tốt bụng đê. Nôn nóng xem hình quá rồi. À mà bạn đổi qua độ C cho bọn tớ dễ hình dung, chứ cứ mỗi lần xem lại đổi từ F sang C mệt chết. À mà F sang C sử dụng công thức nào í nhỉ?

@vntuyen: ảnh em tự chụp thì xấu lắm, đừng nôn nóng, kẻo lại thất vọng, chụp chỉ để kỉ niệm thôi chứ ko có tay nghề.

Xem ảnh vì 2 lý do: 1. ảnh lạ, chưa đến, chưa biết 2.ảnh đẹp, ảnh khó chụp,..
Vậy nếu có 1 trong 2 cái đó thì up lên vô tư, còn không có mà thích up thì....cứ up :)
Mà Hawaii thì khối người chưa đi, bạn yên tâm up ảnh đi, nhé.
À, bạn đã up ảnh được chưa? Hình như bạn không cần đợi đủ bài đâu

Chào mừng bạn fresh-air đã tham gia phuot.com!
Bạn đưa một cái link ảnh lên để mình xem tại sao ảnh không hiện hình nhé!

Mình copy link của một ảnh trong trang flickr của bạn đưa lên đây. Nếu trong link nếu sau phần tên file anh có dấu ? rồi vài ký tự nữa thì (ví dụ ?v=0) thì bạn xóa từ dấu ? trở đi thì ảnh mới hiện được.

Last edited:
Thật tuyệt, BM đã từng ngồi hàng giờ liền xem những đoạn Hula dance, các site và rất thích quần đảo này. Nếu anh chị đã từng tới Tahiti island, xin vui lòng viết và đăng hình luôn ạ.

Có gì đâu. Chú nào ngỏ lời với Công chúa. Công chúa ra điều kiện là phải đi hưởng Tuần Trăng Mật ở Hawaii thì không những quay lại đó mà thấy nó đẹp bội phần :))

Điều đó chỉ đúng ở Việt nam khi tiền đền bù, giải tỏa không theo giá thị trường, chứ còn ở Mỹ thì khác

e ko đồng ý, nhưng đây ko phải chỗ để "cãi nhau" mấy chuyện đấy, nên thôi khép lại ở đây nhé.

Tính tư vấn nhưng nghe nói hấp hôn nên thôi.
Đùa tí, tớ chưa bao giờ tới Hawaii, hehe thì tư vấn nổi gì?:)
BTW, hấp 1 tuần cũng nóng dữ ha=))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back