What's new

Chia sẻ kinh nghiệm khi phỏng vấn lấy Visa Mỹ !

Re: Nhờ Tư vấn Xin visa du lịch Mỹ trường hợp khó và lạ. Help me

Đến tháng 4/2013, chị em có mở hồ sơ diện F4 (anh chị em chờ đợi tr6n dưới 12 năm).
----
Hồ sơ của bạn hơi rối... bạn nên làm VISA theo một công ty Lữ hành và đi theo tour, sau đó ở lại muốn đi đâu thì đi (trong hạn mức visa và hợp pháp). Họ sẽ tư vấn kỹ hơn. Cheers

Re: Nhờ Tư vấn Xin visa du lịch Mỹ trường hợp khó và lạ. Help me

Cảm ơn bạn rất nhiều. Trường hợp của mình chắc khó để thuyết phục LSQ. Chắc phải ngồi chờ 12 năm sau mới dzám nghĩ tới.

22/2/2014 Visa vào Mỹ có những thay đổi mới .

Theo mình được biết thì Visa vào Mỹ có những thay đổi mới kể từ ngày 22/2/2014 vậy mình tạo chủ đề mới này để các bạn thảo luận để không trùng thông tin với chương trình visa cũ .

-Theo mình đọc qua thì đơn khai mới có hiệu lực từ ngày 22/2/2014 có nhiều điểm khác ,cũng như lệ phí và thời hạn Visa cũng khác .

Mời các bạn đọc thêm thông tin ở Link này nhé : www.ustraveldocs.com

Chúc các bạn thành công !

Hai Le Face Book

Re: 22/2/2014 Visa vào Mỹ có những thay đổi mới .

Mới nhận visa năm 2014 ,anh sứ quán gửi kèm thông báo mới.

Hy vọng là các anh vẫn cấp 12 tháng như mọi khi chứ cấp 3 tháng thì khó quá !

Cái này họ gây sức ép thôi bác ạh... người Mỹ không đi thụt lùi, hy vọng là như thế...! Vd: quy định gia hạn Visa không phỏng vấn là một bước cải thiện đó bác...

Cái này họ gây sức ép thôi bác ạh... người Mỹ không đi thụt lùi, hy vọng là như thế...! Vd: quy định gia hạn Visa không phỏng vấn là một bước cải thiện đó bác...

Thực ra họ cấp cho nhiều nước tới 10 năm cơ ... vn mình cấp cho công dân Mỹ 3 tháng nên họ cũng cấp như vậy ..

Cái thông báo này có lâu lắm rồi, cách đây 2 năm em mình xin đi đã có đính kèm rồi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back