What's new

[Chia sẻ] Chỗ bán xe đạp xịn (Japan chính gốc), giá bèo

Em cũng thích 1 cái xe đạp để đi dạo Hà Nội.
Nhưng làm sao mua được cái xe JAPAN chính gốc bây giờ.
Hàng quảng cáo thì siêu nhiều rồi. Giờ khó quá.

Em cũng thích 1 cái xe đạp để đi dạo Hà Nội.
Nhưng làm sao mua được cái xe JAPAN chính gốc bây giờ.
Hàng quảng cáo thì siêu nhiều rồi. Giờ khó quá.

Hanoi thì không nên đi Cambodia kiếm xe đạp, vì chi phí đi lại tốn kém lắm
Dân miền Nam chỉ đạp xe vài tiếng là đến thủ đô Phnom Penh rồi

Mình thấy mấy bác hà nội đi gaint nhiều chắc giant ngoài đó rẻ hơn trong này, mà thấy mấy em nó nhìn cũng được lắm.

Giant ngoài HN giá cũng chát lắm, không phải ai cũng mua được nó đâu, như mình hay bạn bè mình chẳng hạn(đang sinh viên và cũng ăn bám gia đình) ngoài HN mà kiếm một con xe đạp chất cũng không khó, mấy xe Japan xịn cứ kiếm ở Hải phòng hay Vinh thế nào cũng có, còn giá bèo hơn thì là hàng từ Trung quốc đổ về thôi :D

Chuyến đi ngày 14/6 rất thú vị
Mời các bạn vô trang web này xem nhé

https://www.phuot.vn/threads/45157-Cambodia-chuyến-đi-mua-xe-đạp

Pác Tam Anh khi nào qua bên đó nhớ hú e 1 tiếng nhe,e qua đó mua 1 chiếc xe đạp về phượt. Pác Tam anh cho e hỏi tất cả chi fí qua đó bao gồm làm thủ tục cấp vía là hết bao nhiêu vậy pác.Em ở Bình Dương gần kcx linh trung 2 muốn đi qua đó hoặc theo nhóm của pác thì đi như thế nào.Số dt của em là: 0947977562 (nhớ hú e 1 tiếng để em sắp xếp đi cùng pác nhé)

Đi xuống Châu Đốc, qua Chợ Gò của Cam mua cho nhanh, có người vận chuyển qua Việt Nam luôn. Minh thường mua xe đạp điện ở chợ Gò thấy việc vận chuyển về VN dễ hơn đi PP mua.

Em là thành viên mới! Cũng có nhu cầu vừa muốn phượt vừa muốn tậu con xe đạp về. Khi nào bác Tam Anh đi qua đó nữa nhờ bác nhắn giùm em với nhe. SDT của em là 0989353919. Thank

Bác Tam Anh ơi, thế chổ bán xe mà bác úp lên là nằm ở đường nào vậy .
- Hình ê-lip : lớn, nhỏ
- Đường 167, 173, góc đường 380 & đường 63

Tập trung ở mấy khu này phải không Bác. Du lịch sắm 1 chiếc, không biết xe đạp làm hành lý theo xe du lịch được không ta.

Thanks.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,620
190,151
Latest member
tuanhaanh
Back