What's new

Chợ Chiều bán đắt : OCTL và Các Hòn Ở Nha Trang ( 31/8 - 3/9/2012 )

Trải chiếu cho con gái nằm , Mẹ tựa vào tường và Ba thì thẳng băng trên ghế . Cả nhà ngủ thêm một giấc trên sân ga để đến giờ cho Chuột con đi học luôn . Đã về đến nhà , chúc Cái Chợ Chiều ngủ ngon =))
Hồi ức sẽ được cập nhật khi mọi người giải quyết xong công việc tồn đọng sau Lễ và ăn ngủ đủ giấc :)
P/S : Mình sẽ off ở chổ Changtraidacam chứ ha , giảm tận 40% cơ mà :L . Anh LH Phong up giúp em cái Cạc - vi - dít của em nó đi ah !

Gio nay thi đi làm hết rồi chị Mẹ CHuột ơi, hok còn ai đi ngủ được nữa đâu. ^^. Làm việc xông ngày hôm nay, ngủ 1 giấc đã rồi mới có sức viết hồi ức ^^

Gio nay thi đi làm hết rồi chị Mẹ CHuột ơi, hok còn ai đi ngủ được nữa đâu. ^^. Làm việc xông ngày hôm nay, ngủ 1 giấc đã rồi mới có sức viết hồi ức ^^
Tình hình chị nắm được là người thì vào quẹt thẻ rồi về ngủ , người vào chấm công xong chui vào góc ngủ , người báo đi công tác rồi ra quán cafe ngủ , ...., có 1 anh ( anh mà ai cũng biết là ai đó :) ) đi học nghị quyết lại càng dễ ngủ =))
Chúc ngủ ngon giờ này là hợp lý , hí hí ...

TẬP TRUNG TẠI GA NHA TRANG
attachment.php

HÒN BÀ
attachment.php

Last edited:
Mình đi với nhà TLOC được 1 hòn thì về trước vì lý do sức khỏe không thể đi hòn bà được thật là tiếc quá đi ,.Cám ơn mọi người về chuyến đi thật là vui vẻ ,cám ơn mẹ chuột đã sắp cho xế trẻ đẹp trai ,anh phong đã cho xế mình ngủ chung mà giờ mới được giảm giá 40%.Dạo này bị chứng đau nửa đầu thấy mưa lạnh là ngất có ai cứu mình không?đau đầu quá đi

Sau chuyến đi về ngủ đến 1h mới dậy ăn cơm, chuyến đi vui quá, lần đầu tiên làm chuyện ấy của mình thật là sướng biết bao!Lúc đầu ko quen ai lại đang bùn nên còn bỡ ngỡ, về sau được các anh các chị dạy cho làm chuyện ấy như thế nào nên ko còn ngại nữa! Thích nhất cảm giác lên hòn bà, hehe, tối ngủ lều, đốt lửa uống rượu giữa cái lạnh lại nhớ ko khí ngoài Bắc! hehe! Cám ơn mọi người về chuyến đi,cám ơn chị Tina và chị Sáu đã chăm sóc em tận tình từ A đến Z(c) hehe! Hi vọng lần sau lại có dịp đi cùng mọi người!

Trải chiếu cho con gái nằm , Mẹ tựa vào tường và Ba thì thẳng băng trên ghế . Cả nhà ngủ thêm một giấc trên sân ga để đến giờ cho Chuột con đi học luôn . Đã về đến nhà , chúc Cái Chợ Chiều ngủ ngon =))
Hồi ức sẽ được cập nhật khi mọi người giải quyết xong công việc tồn đọng sau Lễ và ăn ngủ đủ giấc :)
P/S : Mình sẽ off ở chổ Changtraidacam chứ ha , giảm tận 40% cơ mà :L . Anh LH Phong up giúp em cái Cạc - vi - dít của em nó đi ah !

Mới ăn ở có lần đầu mà discount tận 40% rồi, chết changtraidacam luôn.
Hóng hình và câu chuyện của mọi người nhé. Cún ở Nha Trang tới giờ chưa về mới hận chứ, mình tự kỷ toàn tập nguyên lễ luôn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back