What's new

Chuẩn bị các chuyến tiếp theo của Fan LX

Hix cả nhà mình rủ rê thế nèo thì cứ rủ nhé.Nhưng đừng để đến lúc số lượng người đi trong đó số mem nhà LX thì lại không được 50% nhé ;) hix hay em cũng rủ bạn đi chơi cùng nhỉ.
Hưng cho mọi người biết số lượng người đi thế nèo rùi để mọi người còn bít lên danh sách đi ông.

Dạo nì lâu lắm mới vào nhà cũ :D hj
đợt này chỉ có thủy gầy, thủy béo, tuấn anh, thái là kô đj thôi mà :|
@c.Trag: hj cái đấy ntn cug đc mà c, nhưng mà đj thì xếp xế - ôm nhé, nếu hok là ôg ý đj 1 mình đấy ^^
Sau vụ đi Phan kô tập tành 1 tẹo nào sức khỏe nó rơi tự do kinh quá cả nhà ạ :(

chuẩn luôn, sau vụ Fan lười tập, sức khỏe thấy giảm ác ... hic, mãi chưa thấy béo đc :|

chuẩn luôn, sau vụ Fan lười tập, sức khỏe thấy giảm ác ... hic, mãi chưa thấy béo đc :|

T cũng hạ quyết tâm đi tập thể dục bao nhiêu ngày mà vẫn hok đc (hem fải để cho béo lên;)), hức, công nhận ko có động lực thì khó thật, đâu lại vào đấy :D
Mà hum trước thấy e Hòa bẩu cũng ko đi TN mừ, e í dồn "sức" cho vụ HG. Xem ra lần này nhà mềnh thừa xế lắm roài, có khi các bạn nên tuyển thêm ôm xinh đẹp nữa để đổ đèo cho phê nhở? :LL

Hix sau vụ fan cãi nhau với cháu.H đang cần tuyển cháu mới :)).Dạo nì em suốt ngày đi đá cầu với trà đá ngắm gái chán chẳng biết làm gì

Mà hum trước thấy e Hòa bẩu cũng ko đi TN mừ, e í dồn "sức" cho vụ HG.
Em cũng đã phân vân không biết có đi TN không, vì bọn em học cả tuần luôn, không có nghỉ ngày nào. Em sợ nghỉ hai buổi rồi miễn thi luôn, chứ "sức" không phải vấn đề chính. Nhưng giờ thì em quyết đi rồi, cả TN lẫn HG lun, mấy cơn mưa nhỏ nì với dân ăn chơi thì đáng giề :D:D

Em cũng đã phân vân không biết có đi TN không, vì bọn em học cả tuần luôn, không có nghỉ ngày nào. Em sợ nghỉ hai buổi rồi miễn thi luôn, chứ "sức" không phải vấn đề chính. Nhưng giờ thì em quyết đi rồi, cả TN lẫn HG lun, mấy cơn mưa nhỏ nì với dân ăn chơi thì đáng giề :D:D

Keke, đi đi chứ còn giề nữa. Học cả đời mà, chơi đc mấy tý :)). Em ko đi thì xế của e lẻ loi chít ;)

Vãi chưởng ku ;) hix bỏ học thì nhờ người đi học nhờ chứ :D gớm xịt gớm xịt .He he cứ nghỉ đi nhà mình may lắm không sao đâu :D

Vãi chưởng ku ;) hix bỏ học thì nhờ người đi học nhờ chứ :D gớm xịt gớm xịt .He he cứ nghỉ đi nhà mình may lắm không sao đâu :D
Hơ hơ, thì đúng là nhà mình may mắn thật, từ vụ chùa Thầy đến leo lên Fan, nhưng cái chính là do ăn ở có phúc có đức ông ạ, thế thì tôi mới nghỉ thế chứ (c)(c)!!!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back