What's new

Chuẩn bị các chuyến tiếp theo của Fan LX

Chơi bời là Chuyện Nhỏ.....Học hành là Chuyện "Nhớn"
Không làm được Chuyện Nhỏ sao mà làm được....Chuyện "Nhớn" :)
Mấy hôm nay nhà Đ mất mạng nên không chém được cùng cả nhà....Vẫn vote cho 1 phiếu đi Thung Lai đồng thời xúc tiến thêm 1 ôm xinh đẹp...không biết còn kịp không nữa

Chúc cả nhà luôn vui.....

hic thấy cả hầm bàn bạc đi cũng thèm.Nhưng dạo này phải giúp thằng bạn viết ít code ko cuối tháng 4 nó về nước nó chém !! hic chắc vụ Hà Giang ko hóng đc chút nào rồi . Cả hầm đi vui vẻ nha. có ảnh về share cho anh em cho đỡ vật vậy !!

Có 1 tin khá quan trọng cả nhà ạ. Hnay gọi lên TN thì trên đó ngày 3,4 mình đj, mấy khách sạn ở đó đã kín phòng :((. Không thuê thêm ở đâu đc cả, nếu mình ngủ lều trại thì lại phải tự lo ăn uống & kô chắc là có thuyền cho chúng ta thuê:( . Nên bgiờ có 1 vài phương án, mọi người chọn lựa nhé
1. Ngủ ở Mai Châu, để vụ TN vào 1 tương lai gần nào đó :)
2. Chuyển sang Ba Bể (Bắc Kạn)
3. Cancel vụ 3,4 này giữ sức & money cho vụ HG

Chơi 3 bể bắc cạn đê sao phai xoắn ;) hix ăn chơi ko sợ mưa rơi.lên kế hoạch rùi không di nhục lém

Không phải xoắn...cứ từ từ để từ h đến cuối tuần Cả nhà tìm kiếm thông tin xem thế nào đã H ah. Có j đi Ba bể cũng ok. . Xem trên ảnh đẹp phết đấy...tội cái hơi xa thôi....
Cả nhà chịu khó vào update thông tin nhé vì cuối tuần sau chúng ta đi rồi, mới lại H chia xế ôm đi E vì A thấy có nhiều thay đổi trong chuyến đi này đấy...
@Have: có j Have đi với A, Mày nhẹ cân càng đỡ...Bốc đầu :))

Hì...
Tớ vote cho vụ Ba Bể. Vì thực ra Thung Nai cũng chẳng có gì, có điều đi với nhà mềnh là vui thôi.
Nhưng vui + cảnh đẹp thêm chút thì nhứt nhỉ...
À, Tớ đang tim xế nhé!

Đành lỡ hẹn vs TN chuyến nì vậy, Vote Ba Bể cà nhà ơi, tầm hơn 200km thoai mừ, 2 ngày chắc chiến tốt. Xem ảnh thì cũng thấy cảnh sắc hữu tình lém ;)

Chính xác là 224km theo google map :( tớ thấy đi thế này 2 ngày không ổn, gấp gáp quá vì đi theo đoàn mà phóng nhanh thì cũng phải mất 5h kô nghỉ (chưa kể những cung đường đi cực chậm) nói chung là xa gần = Hà Giang rồi nên tớ kô ủng hộ 3 hay 4 bể gì hết :D.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back