What's new

Chuẩn bị nhận đăng ký mua áo Phượt, phiên bản 2012

Status
Not open for further replies.
Ông này xoắn thế, các bạn hào hứng đặt áo nên mới nhiệt tình thế chứ.

KHông phải là xoắn hay không xoắn.nhưng phải chú ý.BQT đã nói chỉ là tp khởi động không đăng ký.thế tại sao các bạn lại cứ đăng ký điều đó chứng tỏ là không tôn trọng người khác nói.chứ còn đã tham gia vào Phuot đây ai mà không hào hứng ai mà không nhiệt tình.tôi còn hào hứng hơn nhưng vẫn phải ngồi hóng chờ tin của BQT.chờ đợi là hạnh phúc mà :D cứ chờ đợi đi.đến sẽ đến thôi lúc đó cho tha hồ mà đăng ký 1o cái cũng được.vội vàng mà làm :T

Lại đến mùa đặt áo rồi. Mình đã đặt mua áo 2 năm liền và rất cảm kích trước sự nhiệt tình của các bạn trong BTC. Các bạn đã làm việc hết mình để mang niềm vui đến cho mọi người. Tuy nhiên mình thấy rằng áo năm thứ 2 không bằng năm thứ nhất cả về chất liệu cũng như phối màu (áo sau khi giặt chảy xệ rất xấu). Thế nên áo năm thứ nhất mặc bạc phếch ra vẫn thích mặc đi khắp nơi, áo năm thứ 2 thì chỉ mặc loanh quanh ở nhà. Phải chăng là do giá tiền thấp hơn nên chất lượng kém hơn? Năm nay hi vọng BTC sẽ có áo đẹp hơn cho anh em.

CHo mình giải thích 1 tẹo: Do áo năm thứ 2 là chất liệu 100% cotton & thun 4 chiều nên nhà SX có hướng dẫn nếu muốn dùng bền thì ko nên giặt máy & ko sử dụng bột giặt có độ tẩy cao (trong topic đặt áo cũng có ghi rõ) ko biết các bạn có theo hướng dẫn ko ??? Tớ thấy có nhiều bạn áo vẫn mặc tốt cho đến bây giờ đó chứ!

Anh ơi đăng kí như thế nào

Mọi người ơi đăng kí áo như thế nào

Last edited by a moderator:
Khởi động lâu nhỉ, 1st post nói sau đó 1 tuần mà giờ vẫn chưa có thông tin j

CHo mình giải thích 1 tẹo: Do áo năm thứ 2 là chất liệu 100% cotton & thun 4 chiều nên nhà SX có hướng dẫn nếu muốn dùng bền thì ko nên giặt máy & ko sử dụng bột giặt có độ tẩy cao (trong topic đặt áo cũng có ghi rõ) ko biết các bạn có theo hướng dẫn ko ??? Tớ thấy có nhiều bạn áo vẫn mặc tốt cho đến bây giờ đó chứ!
Híc riết rồi em đi chuyến nào cũng mặc áo phượt mà thấy có bị gì đâu nhỉ, về là quăng ngay vào máy dặt, có điều vụ giãn thì có thật, giờ mà mặc áo phượt đi bơi thì bà con cứ tưởng là mình mặc áo không mặc quần mới chết chứ chị Mơ ^^!

Ủng hộ màu tím... em thích... mà đậm đậm chút đi mấy anh... nhạt quá con trai mặc cũng hơi...

chờ thông tin update và mẫu áo chính thức của Phượt để đăng ký thôi. Màu mè cá nhân em vote để màu như đã đăng, màu đen ko thích hợp để sử dụng nhiều hoàn cảnh. Mỗi năm một màu cũng là một ý hay :D.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back