What's new
Phuot.vn

Nếu bạn quên mật khẩu, bấm vào link này https://www.phuot.vn/lost-password và làm theo hướng dẫn.
Nếu chưa có tài khoản, hãy login bằng tài khoản Facebook hoặc Goolge, không cần đăng ký.

Chuẩn bị nhận đăng ký mua áo Phượt, phiên bản 2012

Status
Not open for further replies.

seeking_a3

rân chơi
Rõ ràng là BQT thông báo chỉ là tp khởi động.thế mà tại sao các bạn ấy không chú ý đọc hay sao ý nhi?cứ lao vào đăng ký làm giề.chã hiểu nữa :T

Ông này xoắn thế, các bạn hào hứng đặt áo nên mới nhiệt tình thế chứ.

Cảnh Già

Phượt thủ
Ông này xoắn thế, các bạn hào hứng đặt áo nên mới nhiệt tình thế chứ.

KHông phải là xoắn hay không xoắn.nhưng phải chú ý.BQT đã nói chỉ là tp khởi động không đăng ký.thế tại sao các bạn lại cứ đăng ký điều đó chứng tỏ là không tôn trọng người khác nói.chứ còn đã tham gia vào Phuot đây ai mà không hào hứng ai mà không nhiệt tình.tôi còn hào hứng hơn nhưng vẫn phải ngồi hóng chờ tin của BQT.chờ đợi là hạnh phúc mà :D cứ chờ đợi đi.đến sẽ đến thôi lúc đó cho tha hồ mà đăng ký 1o cái cũng được.vội vàng mà làm :T

Summer_Flower44

Phượt tiên
Lại đến mùa đặt áo rồi. Mình đã đặt mua áo 2 năm liền và rất cảm kích trước sự nhiệt tình của các bạn trong BTC. Các bạn đã làm việc hết mình để mang niềm vui đến cho mọi người. Tuy nhiên mình thấy rằng áo năm thứ 2 không bằng năm thứ nhất cả về chất liệu cũng như phối màu (áo sau khi giặt chảy xệ rất xấu). Thế nên áo năm thứ nhất mặc bạc phếch ra vẫn thích mặc đi khắp nơi, áo năm thứ 2 thì chỉ mặc loanh quanh ở nhà. Phải chăng là do giá tiền thấp hơn nên chất lượng kém hơn? Năm nay hi vọng BTC sẽ có áo đẹp hơn cho anh em.

CHo mình giải thích 1 tẹo: Do áo năm thứ 2 là chất liệu 100% cotton & thun 4 chiều nên nhà SX có hướng dẫn nếu muốn dùng bền thì ko nên giặt máy & ko sử dụng bột giặt có độ tẩy cao (trong topic đặt áo cũng có ghi rõ) ko biết các bạn có theo hướng dẫn ko ??? Tớ thấy có nhiều bạn áo vẫn mặc tốt cho đến bây giờ đó chứ!

ngocdung91ql

Phượt tử
Anh ơi đăng kí như thế nào

Mọi người ơi đăng kí áo như thế nào

Last edited by a moderator:

Kain

Phượt tử
Khởi động lâu nhỉ, 1st post nói sau đó 1 tuần mà giờ vẫn chưa có thông tin j

Vinh Pham

Độp thủ
CHo mình giải thích 1 tẹo: Do áo năm thứ 2 là chất liệu 100% cotton & thun 4 chiều nên nhà SX có hướng dẫn nếu muốn dùng bền thì ko nên giặt máy & ko sử dụng bột giặt có độ tẩy cao (trong topic đặt áo cũng có ghi rõ) ko biết các bạn có theo hướng dẫn ko ??? Tớ thấy có nhiều bạn áo vẫn mặc tốt cho đến bây giờ đó chứ!
Híc riết rồi em đi chuyến nào cũng mặc áo phượt mà thấy có bị gì đâu nhỉ, về là quăng ngay vào máy dặt, có điều vụ giãn thì có thật, giờ mà mặc áo phượt đi bơi thì bà con cứ tưởng là mình mặc áo không mặc quần mới chết chứ chị Mơ ^^!

OkYub

Phượt tử
Ủng hộ màu tím... em thích... mà đậm đậm chút đi mấy anh... nhạt quá con trai mặc cũng hơi...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
39,935
179,743
Latest member
baobithucphamre