What's new

Cô gái xấu xí

Ông cha mình chả dạy rằng là vợ xinh là vợ người ta, cứ khuyến cáo con cái nên chọn vợ ưa nhìn là được rồi, cần chi mỏng mày hay hạt, chân dài mét mốt, đi lại ngoằn ngèo, lưng dài tốn vải...

Nên mình hiểu vì sao bạn yêu HD, đến mình cũng thích cô gái í, vừa giỏi, vừa có thể làm sản sinh của cải, và quan trọng nhất là mọi chức năng làm vợ, làm mẹ cô ấy có cả.

Phim này đang nhạt rồi, Chuyển sang xem Bỗng dưng muốn khóc thôi...

:)

Anh Phê dạo này cũng nhạt rồi...

Phim này bạn An Đông đóng siêu đạt làm mình gặp bạn ở ngoài đường chỉ nghĩ duy nhất 1 ý nghĩ là bạn ấy chính là GĐ SBBT chứ ko thể là diễn viên được. Nhưng từ ngày bạn ấy phải đu theo bạn Bình Minh làm mấy trò mèo thì nhân vật của bạn ấy cũng nhạt đi.

Mai Lan thì càng đóng càng ổn, mỗi tội giọng nói vẫn phều phào...

À còn anh Đức Hải thì hơi bị hay.

Hết!

Mỗi lần xem mà có cái con người mẫu Thảo My xuất hiện là e chỉ muốn xông phi thẳng vào ti vi thôiiii

Ôiii mẹ ơi,chưa từng thấy trên đời đứa nào thảo mai thảo quả như cái đứa này.Nhìn cái mặt sao cũng thấy hợp với cái vai diễn thế o biết..
Còn cái thèng Ninh Lâm nữa ...... ôi chẹp

Mỗi lần xem mà có cái con người mẫu Thảo My xuất hiện là e chỉ muốn xông phi thẳng vào ti vi thôiiii

Ôiii mẹ ơi,chưa từng thấy trên đời đứa nào thảo mai thảo quả như cái đứa này.Nhìn cái mặt sao cũng thấy hợp với cái vai diễn thế o biết..
Còn cái thèng Ninh Lâm nữa ...... ôi chẹp

Kiềm chế!kiềm chế nào nhà SuSu.Phải chăng vì tivi đang trong cơn lốc giảm giá nhẩy?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,178
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back