What's new

Cô gái xấu xí

Phim này hay thế còn gì. Con dao kéo đóng hơi bị đạt của nó các bác còn chê gì nữa.

Công nhận là có mỗi chú Bình Minh đóng như kịch còn lại thì ổn.

Chán nhất là đang xem phim này mà phải quay sang xem mấy phim như " Những người độc thân vui vẻ hay cái khỉ gì đó do Hà Nội đóng

Phim này hay thế còn gì. Con dao kéo đóng hơi bị đạt của nó các bác còn chê gì nữa.

Công nhận là có mỗi chú Bình Minh đóng như kịch còn lại thì ổn.

Chán nhất là đang xem phim này mà phải quay sang xem mấy phim như " Những người độc thân vui vẻ hay cái khỉ gì đó do Hà Nội đóng

Túm lại là bà Vìu ám chỉ chê bai Hà Nội phải không?

Túm lại là ông muốn cãi lại tôi phải không?

Không dám cãi và cũng không phủ nhận điều đó.(Cái điều mà bà Vìu nói là HN đóng dở ấy).Nhưng chê bai nhau thì cũng kheo khéo một tẹo chứ,ở đây đầy các chú nhà Đài,đầy các bác nhà NS.Vuốt mặt phải nể cái mụn nhân chứ bà?.

Có mụn là phải bóp ra chứ ông...

Cái văn minh kịch nói của Hà Nội ngàn năm chúng ta không thể cứ thế mà bê nguyên xi lên PHIM được.

Tỉ dụ hôm qua tui xem cái phim "...nhà có nhiều cửa sổ" mà tui tức quá trời là tức. Phim gì mà coi khán giả không ra cái gì hết á. Khai thác tâm lý nhân vật quá kém đi.

anh nọ mới ra tù, đang đi trong công viên, thấy 2 bố con vui đùa, nghĩ ngay đến thơ ấu bị đánh đập lấy tay vò đầu...

anh đi lang thang trong thành phố, tấp vào 1 đám quay phim, vừa nhân tiện tất cả các nhân vật trong phim đều ở đám quay phim đó. Tiện ghê gớm, thế là các nhân vật kéo nhau ra từng góc trao đổi đủ thứ truyện trên đời. Rồi đùng 1 cái bà bán thuốc vừa ở chỗ quay phim để "tuyển nhân viên" đã thấy đang ngồi ở nhà nói chuyện với chồng còn anh lang thang thì đã đi tuốt ra cầu long biên và trời sắp sáng...

Ấy là ví dụ thế thôi.... Nhưng từ sau Ma Làng thì em chưa thích cái phim nào của HN hết á...

Túm lại quay về cô gái xấu xí. Sau khi xem Ugly betty thì em nghĩ phiên bản cô gái xấu xí nhà mình hay hơn nhiều...

(c)

Phải công nhận là anh Bình Minh là người đóng tệ nhất film này. Giọng thì chán kinh khủng, vai lại còn nhạt.

Mình thích nhất anh Phê và bố em Huyền Diệu. Em Mai Lan thì giọng thiệt là phều phào :))

Phải công nhận là anh Bình Minh là người đóng tệ nhất film này. Giọng thì chán kinh khủng, vai lại còn nhạt.

Mình thích nhất anh Phê và bố em Huyền Diệu. Em Mai Lan thì giọng thiệt là phều phào :))

Thực ra Anh Phê là một người hoàn chỉnh nhất trong phim rồi.Bình Minh trong vai này,phim này chỉ được mỗi cái đẹp giai thôi.==> Cái này thì chắc trong Phố rùm này ai cũng công nhận.Tìm cái mới đi cả nhà ơi.Bà Vìu có tìm ra cái gì nữa không?

Thực ra Anh Phê là một người hoàn chỉnh nhất trong phim rồi.Bình Minh trong vai này,phim này chỉ được mỗi cái đẹp giai thôi.==> Cái này thì chắc trong Phố rùm này ai cũng công nhận.Tìm cái mới đi cả nhà ơi.Bà Vìu có tìm ra cái gì nữa không?

Thế cái gì của cua em là không mới hả bác? Bác nói cứ như đúng rồi. Chán vật!

Bạn Nhocdenthui thương mến, với những người biết làm PS thì có phải phương châm đúng sẽ là:" Không có người phụ nữ xấu, mà chỉ có người chưa biết dùng PS ( cũng như make-up) ha?"

lolz, mình thích cái topic này quá.

Bạn Nhocdenthui thương mến, với những người biết làm PS thì có phải phương châm đúng sẽ là:" Không có người phụ nữ xấu, mà chỉ có người chưa biết dùng PS ( cũng như make-up) ha?"

lolz, mình thích cái topic này quá.

Xem phim đó em thấy xinh nhất vẫn là Huyền Diệu mới chết cơ chứ?.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back