What's new

Cuba

Anh Già

Moderator
Em nói thật là em cực thán phục bác Dudi , sang đến đấy mà bác vẫn còn tỉnh táo để quay phim chụp ảnh được thì quá tài rồi !(c) (beer) Phải là em ấy à, từ lúc vừa xuống sân bay em đã ôm chai Rum rồi nhá , cho đến lúc lên máy bay về vẫn còn cầm chai Rum , miệng lại còn ngậm điếu Cohiba phì phèo nhả khói chả kém gì bạn Mỳ . :D

chaubathong

Phượt thủ
Đi Cuba nói chung cực vui, cảm giác không khí ở đây lúc nào cũng như lễ hội. Bia rượu uống bét nhè không lo như ở Mỹ hay Canada ( không dám uống nhiều sợ cảnh sát thâu bằng lái). Bãi biển ở đây cực đẹp, nguyên thủy, cát vàng, nước trong xanh như ngọc, không rác rưởi, con gái vùng Caribe thì tuyệt vời, da rám nắng, ngực to, eo nhỏ, mông nở, nhảy salsa cực sexy. Nói chung là tuyệt vời :) Xin lỗi chị em nào đọc được mấy dòng này nhé! :)

Lời tự thú trước bình mình :
"Tớ thích uống mojito cho phê phê rồi ngắm nhìn các em nằm phơi nắng hoặc đi dạo trên bãi biển trong trang phục Eva, nói chung là không khác gì thiên đường hạ giới các bác ạ" ;)
Bác kể làm em thèm quá. Phải ráng làm 1 quả Cuba mới được :D

chaubathong

Phượt thủ
Mấy em Cuba xinh tươi rất yêu Việt nam, bác chỉ cần mời đi chơi làm bạn nhậu, mấy em này uống tĩ tã, rất chi là giỏi vì vậy tửu lượng của anh em mà không cao chắc là ........sau chầu nhậu chỉ còn nằm xem menu =))

Nếu sang hơn bác đưa em nó đi chơi ăn nghỉ ở Varadero chỉ cách Havana 100km giống như chạy Saigon - Vũng Tàu vậy là thiên đường hạ giới rồi =)) Chi Phí ăn nghỉ một tuần, ăn chơi thoải mái là $200. ( một tuần nhé bác, chứ không phải một đêm :)) )
Hihi, lúc đầu cũng định rủ bạn gái đi Cuba chơi, nhưng nghe bác kể vậy, chắc phải đi solo quá, hihi. Khi nào đi, em pm hỏi kinh nghiệm của bác nhe :D

Bagai

Phượt thủ
Anhgia mới sau một trận đã sợ te tua, nghe đến bagai là nổi hết gai ốc :LL

Đi Cuba chứ có phải phượt Nam Mỹ với châu Phi đâu, đi resort với va ly chứ có phải phượt với ba lô đâu :LL

Nhưng anh thì cũng muốn ngắm dung nhan của ông xã em xem chú nào tốt số thế ...... =))

Nếu định đi thì đi vào tuần trước Giáng Sinh, báo ông xã xin nghỉ việc đi rồi sang Tổ Rồng thăm quan luôn cho biết (beer)
Đang chờ nhà sư phụ + nhà AG đây (wait)

netwalker

Phượt gia
Thế em đi một mình hay đi với chồng. Nếu đi với chồng thì báo chồng chuẩn bị tinh thần nghỉ làm tuần trước Noel đi, còn đi một mình thì bow chắc cũng đi một mình đấy, có gì hẹn bay cùng nhau cho vui.

@ chaubathong

Cuba đi một mình hay hai mình đều có cái hay của nó. Đi hai mình có cái hay của hai mình, còn đi một mình có loại single package rất vui mà thanh niên bên này rất hay đi. Một lũ con trai rủ nhau đi SP, và người ta sẽ đưa mình đến một khách sạn ở đó cũng có một lũ con gái rủ nhau đi và tất nhiên là từ đủ các nơi trên thế giới. Ở trong cái khu resort dành cho SP đó có chuyện gì diễn ra thì có trời, biển và các anh chị kia mới biết :)) . Cái đó đúng là 5S :)

Anh Già

Moderator
Các bạn có định đi Cuba vào mùa đông chớ có đi Vadadero vì ở đó mùa này nước khá lạnh .

Toet

Để hỏi ông Chitto đã.!
Thế em đi một mình hay đi với chồng. Nếu đi với chồng thì báo chồng chuẩn bị tinh thần nghỉ làm tuần trước Noel đi, còn đi một mình thì bow chắc cũng đi một mình đấy, có gì hẹn bay cùng nhau cho vui.

@ chaubathong

Cuba đi một mình hay hai mình đều có cái hay của nó. Đi hai mình có cái hay của hai mình, còn đi một mình có loại single package rất vui mà thanh niên bên này rất hay đi. Một lũ con trai rủ nhau đi SP, và người ta sẽ đưa mình đến một khách sạn ở đó cũng có một lũ con gái rủ nhau đi và tất nhiên là từ đủ các nơi trên thế giới. Ở trong cái khu resort dành cho SP đó có chuyện gì diễn ra thì có trời, biển và các anh chị kia mới biết :)) . Cái đó đúng là 5S :)
Trùi ui, sao mình thích làm một cái single package ở Cuba thế không biết, chẹp chẹp. Các bạn đi X-mas lần này, năm sau lại làm chuyến khác cho Toét join với nha. hị hị

baxu

EmGià
Trùi ui, sao mình thích làm một cái single package ở Cuba thế không biết, chẹp chẹp. Các bạn đi X-mas lần này, năm sau lại làm chuyến khác cho Toét join với nha. hị hị
nhà matador có đi X-mas sang năm không để mình còn sắp xếp :))

Bagai

Phượt thủ
Em định mua vé tặng chồng sinh nhật, giữa tháng 12. Mua xong đi không đi thì thôi hehe... đi trước Noel là đẹp (về khoảng trước 22/12).

"Hồi hộp và chờ đợi" :p. Nếu Bow đi em mua vé cho em trai em đi luôn. Dân chơi không sợ mưa rơi :p