Cửu Trại Câu thiên đường hạ giới 2010 ( 22 đến 31/10/2010 )

Status
Not open for further replies.

KevinAuto

Hưởng thụ
Theo thông tin từ Thành Đô từ thành viên Hùng trong nhóm ta , thời tiết đang rất mát mẻ và hôm nay sau khi liên lạc với Hostel ở Thành Đô rất okie , ngay đối diện Vũ Hầu Tự ngay sát phố đi bộ , rất thuận tiện cho chúng ta vui chơi ăn uống dạo mát nhé ,phòng có khóa chứ kg như thông tin ban đầu kg có khóa , giá vẫn như giá niêm yết 50 tệ 1ng 1 ngày , còn xe vì đến thời điểm đó còn 1 tháng nên ng ta chưa cho biết giá chính xác đc nhưng chắc chắn em sẽ thương lượng giá tốt nhất cho nhóm mình vì lợi thế có người bên đó sẵn rùi ! Tranh thủ cuối tháng này hay đầu tháng sau cầm vé máy bay cho nó an tâm

tieuyenthanh

Phượt tử
Em ở HN và cũng trong đoàn đi nhưng hôm nay mới vào topic xem... hihi. các a chị đi đâu thì em theo đấy.
Em tiết kiệm đc 60$ tiền Visa ^^!

Salguy

Like a Bee...
Theo thông tin từ Thành Đô từ thành viên Hùng trong nhóm ta , thời tiết đang rất mát mẻ và hôm nay sau khi liên lạc với Hostel ở Thành Đô rất okie , ngay đối diện Vũ Hầu Tự ngay sát phố đi bộ , rất thuận tiện cho chúng ta vui chơi ăn uống dạo mát nhé ,phòng có khóa chứ kg như thông tin ban đầu kg có khóa , giá vẫn như giá niêm yết 50 tệ 1ng 1 ngày , còn xe vì đến thời điểm đó còn 1 tháng nên ng ta chưa cho biết giá chính xác đc nhưng chắc chắn em sẽ thương lượng giá tốt nhất cho nhóm mình vì lợi thế có người bên đó sẵn rùi ! Tranh thủ cuối tháng này hay đầu tháng sau cầm vé máy bay cho nó an tâm
Vậy là 2 nhóm ở chung một nhà rồi. Vui nhỉ.

KevinAuto

Hưởng thụ
Bảo hiểm du lịch 10 ngày tầm 300k, mọi người nên mua nhé ,cái này mọi người tự mua được kg ? Mọi người cho ý kiến với

thik_di_choi

Phượt tiên
Bảo hiểm du lịch 10 ngày tầm 300k, mọi người nên mua nhé ,cái này mọi người tự mua được kg ? Mọi người cho ý kiến với
Theo anh nên mua chung đi. Hình như mua nhiều người thì có chiết khấu đấy

• Like
Reactions: Vik

KevinAuto

Hưởng thụ
Em vừa gọi cho bảo hiểm AAA rồi họ đang email cho em bảng giá , nói chung cũng rất tiện lợi ,không những hỗ trợ về y tế , trợ giúp khi có vấn đề tại Trung Quốc mà còn về hành lý thất lạc nữa , thấy gói thấp nhất nghé nói là 19$ , vé máy bay NN - Chengdu giờ 520 + 90 là 610 , đợi đến cuối tháng xem có ngon hơn kg (BB)

Vik

Phượt thủ
Em vừa gọi cho bảo hiểm AAA rồi họ đang email cho em bảng giá , nói chung cũng rất tiện lợi ,không những hỗ trợ về y tế , trợ giúp khi có vấn đề tại Trung Quốc mà còn về hành lý thất lạc nữa , thấy gói thấp nhất nghé nói là 19$ , vé máy bay NN - Chengdu giờ 520 + 90 là 610 , đợi đến cuối tháng xem có ngon hơn kg (BB)
Tùng ơi, mua trực tuyến qua HSBC rẻ hơn nhiều em ạ: http://www.hsbc.com.vn/1/2/personal/insurance
Gói cá nhân thấp nhất (bảo hiểm từ 22/10 đến 01/11) có 218.5K thôi àh.

KevinAuto

Hưởng thụ
Rẻ thiệt vây có gì em liên lạc , vậy mình đăng ký gói này luôn , nhưng phải nhanh sắp hết khuyến mãi rùi kìa

Em tạm tính vậy nhé 450 tệ tiền ở hostel 10% là mỗi bác 45 tệ
Tiền thuê xe đi CTC-NgaMy - Xiling em tạm thu trước 80 tệ mỗi bác
Phí bảo hiểm là VND 220.000 / người
Tổng số tiền em thu trước :VND 580.000 ( bác nào kg bh thì trừ 220.000 giùm em )
Bác nào ở HN thì chuyển vào TK của em
Ngân Hàng Eximbank Hội sở TPHCM
Số TK : 200014949112306
Chủ TK tên : Hoàng Tùng
Vui lòng gửi em thông tin sớm để em còn làm việc nhé , bác nào ck thì ới em 1 tiếng để em biết

Last edited:

Vik

Phượt thủ
Em có tk Vietcombank không vậy? Ngoài bắc mọi người chuộng dùng Vietcombank :D

KevinAuto

Hưởng thụ
VCB em có xài mà bỏ lâu rồi anh ơi , trước có xài chơi CK mà sau CK ghê quá chia tay luôn VCB rùi ^^

Status
Not open for further replies.