Cửu Trại Câu thiên đường hạ giới 2010 ( 22 đến 31/10/2010 )

Status
Not open for further replies.

Vik

Phượt thủ
Đúng là mất có 4 ngày làm việc thôi nhưng mình đã tính làm trước xem có trục trặc gì thì còn có thời gian giải quyết, àh mình vẫn chém gió đều với em Tùng mà bạn Tweety ạ, chỉ là thấy nhóm mình chuẩn bị thầm lặng quá thôi :D nếu có sự update thông tin và chia sẻ kinh nghiệm trước chắc cũng ko phải là điều ko cần làm :D

souringo

Chuột con
@ Tweety xin lỗi vì chen ngang topic của nhóm bạn, mình cũng là thành viên trong 1 nhóm sẽ đi CTC lần này, nhưng việc xin visa Trung Quốc bạn nên làm sớm, vì hiện tại Trung Quốc hay thay đổi điều kiện cấp visa và tháng 10 có ngày quốc khánh của Trung Quốc họ sẽ hạn chế ko cấp visa. Bạn nên tham khảo thêm thông tin từ các dịch vụ làm visa Trung Quốc vẫn tốt hơn.
Chúc bạn may mắn.

fashionfurniture

Phượt thủ
tiện thể ké luôn này, thuê làm dịch vụ nhanh và không đắt. Nhóm mình đã thuê làm xong, đúng 1 tuần là có. ok

KevinAuto

Hưởng thụ
Tối chủ nhật 26-9 19h offline SG tại cafe lamode 118 Bùi Thị Xuân Q1 , bà con cô bác nhớ tham gia đông đủ nhé , anh Vik xem thế nào tổ chức giao lưu các bác ở Hn giùm e nhé :T

Last edited:

Vik

Phượt thủ
Tối chủ nhật 26-10 19h offline SG tại cafe lamode 118 Bùi Thị Xuân Q1 , bà con cô bác nhớ tham gia đông đủ nhé , anh Vik xem thế nào tổ chức giao lưu các bác ở Hn giùm e nhé :T
Em đặt lịch như vầy bữa đó chắc mọi người phải bay từ Thành Đô về SG offline quá :D
Ngoài Bắc khó tập trung được mọi người ghê, đến lúc này mới có thông tin của mấy người thôi àh. Em kiếm đc thông tin của tất cả nhóm ngoài Bắc thì gửi cho anh nhé.

KevinAuto

Hưởng thụ
Sáng bấn loạn quá nên gõ nhầm , hehe nhóm ngoài bắc thì anh liên lạc với chị Vu Hien á , em giờ ngồi rung đùi chờ đi thui . Lãnh sự quán TQ nghỉ lễ từ 1-10 đến 6-10 , 7-10 làm việc lại , ace chú ý nhé :D

Last edited:

Vik

Phượt thủ
Đã xong visa Tung Của, giờ là ngon lành ngồi đợi Kevin update thông tin đặt vé máy bay thôi:D bữa rồi ở trong đó offline làm sao mà không thấy Kevin up mấy cái hình lên cho khí thế nhỉ?

KevinAuto

Hưởng thụ
Tình hình tuần này nhà ta xong vụ vé máy bay và bảo hiểm lun rùi nhá , chỉ còn chờ tuần sau book phòng và xe thui

phuongsakura123

Phượt thủ
Tình hình tuần này nhà ta xong vụ vé máy bay và bảo hiểm lun rùi nhá , chỉ còn chờ tuần sau book phòng và xe thui
@ Kevin: Em cập nhật lại chương trình nếu cả nhà đều đồng ý đi Hải La Câu và toàn bộ chi phí nhé. Để biết mà đem theo bao nhiều xiền...hhihi

Status
Not open for further replies.