Cửu Trại Câu thiên đường hạ giới 2010 ( 22 đến 31/10/2010 )

Status
Not open for further replies.

Vik

Phượt thủ
Vậy tk VCB của em vẫn nhận được tiền chứ? Tại có 500K mà chạy đi tìm chi nhánh của Eximbank thì không bõ. Từ VCB anh chuyển khoản trực tuyến sang VCB luôn.

Vik

Phượt thủ
Rẻ thiệt vây có gì em liên lạc , vậy mình đăng ký gói này luôn , nhưng phải nhanh sắp hết khuyến mãi rùi kìa

Em tạm tính vậy nhé 450 tệ tiền ở hostel 10% là mỗi bác 45 tệ
Tiền thuê xe đi CTC-NgaMy - Xiling em tạm thu trước 80 tệ mỗi bác
Phí bảo hiểm là VND 220.000 / người
Tổng số tiền em thu trước :VND 580.000 ( bác nào kg bh thì trừ 220.000 giùm em )
Bác nào ở HN thì chuyển vào TK của em
Ngân Hàng Eximbank Hội sở TPHCM
Số TK : 200014949112306
Chủ TK tên : Hoàng Tùng
Vui lòng gửi em thông tin sớm để em còn làm việc nhé , bác nào ck thì ới em 1 tiếng để em biết
Sáng anh mới chuyển 580K vào TK Tùng rồi nha.

Vik

Phượt thủ
Khiếp, cái topic này tụt sâu quá :D lâu không thấy tin tức gì từ Kevin, có gì mới gửi e-mail cho mọi người em nhé (NT)

Tweety

Phượt tử
Tình hình là đoàn mình nên sớm book vé máy bay Nam Ninh-Thành Đô, các bạn đoàn khác nói là càng để gần ngày đi book càng không có vé rẻ đâu.

KevinAuto

Hưởng thụ
Hehe tình hình là em vừa đi Cà Mau Bạc Liêu về , mọi người ở SG cuối tuần này offline tại quán cafe cũ lamode 118 Bùi Thị Xuân Q1 ngày chủ nhật 26-10-2010 vào lúc 7h tối nhé , với lại cuối tháng rùi các bác ở Hn liên lạc làm visa cho cùng tiến độ nhé , em xong vụ bh sẽ báo mọi ng biết đang chờ anh Việt báo về vé máy bay và phòng bên đó :D

Vik

Phượt thủ
Anh đang làm Visa rồi, nếu không có gì thay đổi sẽ nhận lại Passport và Visa vào thứ 2 tuần sau. Không biết trong SG mọi người chuẩn bị đến đâu rồi? Các bạn ở HN nữa? Toàn thấy im lặng như các đặc công chuẩn bị cho cuộc Bắc chinh thế nhỉ :D

Tweety

Phượt tử
Làm Visa TQ mất 4 ngày làm việc thôi nên bọn mình đang định để đến đầu tháng 10 mới làm :D. Bạn Vik có nick yahoo thì liên lạc với em Tùng để add nick rồi chat chit update thông tin :help. Quan trọng nhứt bi giờ là book được vé máy bay Nam Ninh - Thành Đô với book nhà nghỉ ở Thành Đô và Cửu Trại Câu.

Status
Not open for further replies.