What's new

[Đã chốt đoàn] Trốn Tết ta đi bụi từ 02-07/02/2011-1 hành trình 2 vương quốc Cam-Thái

Status
Not open for further replies.
[Đã chốt đoàn] Trốn Tết ta đi bụi từ 02-07/02/2011-1 hành trình 2 vương quốc Cam-Thái

Tình hình là Tết năm nay o thích ở nhà nữa:
Thứ 1: mua quần áo mới, chi tiêu kinh khủng trong ngày tết, và đi ăn chơi trong thành phố bị chặt chém ko thương tiếc
Thứ 2: MỌi năm cứ ở nhà, đi vòng vòng thăm bà con( phát ngán), ko hưởng thụ riêng mình được. Năm nào như năm ấy...chán...sợ lắm cái cảnh đến nhà bà con chúc tết, rồi ăn cái món thịt kho và bánh tết(chán). Oải nhất là cái vụ lì xì cho con bạn, bà con, cháu , chít, chắt(dù mình chỉ 28 tuổi).
Thứ 3: Mình muốn nhân cơ hội này ghé lại Campuchia, và nổi hứng chạy qua Bangkok luôn,
Mình sẽ đi từ 02/02/2011 đến 07/02/2011, lịch trình là ko định trước, thích là đi, đi là ko tiếc.
Vậy có a chị nào cùng chí hướng như mình thì báo trước cho mình nhé, càng đông , càng vui, ko cần đặt cọc, ko gò bó, thích thì đi chung ko thì thôi , dù sao mình cũng đi 1 mình mà,hahaha
Bonus: Mình nói được thành thạo 2 ngoại ngữ: Anh, Hoa
Có bạn chịu chơi bên Siem rep( Cô ta là người Việt gốc Cam, là dân tour guide)
Đã đi qua 1 lần Cam
Và trên hết là tinht hần thoải mái, thân thiện, chơi hết mình...
Bà con nào thích mình cùng đi cùng nhé

Last edited by a moderator:
Re: [Đã chốt đoàn] Trốn Tết ta đi bụi từ 02-07/02/2011-1 hành trình 2 vương quốc Cam-

Lịch đi lại của thành viên:
SGN-PNP: mat kieng, a Thái, Tuyền, gogo, pinetree, Minh, a Dương, Hảo( nhóm 1(mùng 28)), từ PNP-BKK: bạn Hảo ko tham gia
SGN-BKK: a Quy, C Diệu, Trang cao( nhóm 2)( mùng 29 khởi hành)
BKK-Sieremp: mat kieng, a Thái, Tuyền, gogo, pinetree, Minh, a Dương, a Quy, C Diệu, Trang cao
Siemrep-SGN: mat keing, a Thái, a Dương, trang cao, pinetree + 3 người nhóm chị Minh ( nhóm 1)(mùng 5)
Siemrep-SGN: c Diệu trần. Tuyền, Minh, a Quy( nhóm 2)( mùng 6), còn bạn gogo sẽ về sau .

Khi xe đón từ SGn-PNP : 6h30 ngày 31/01/2011 tại 72 Bùi Viện: Tuyền, gogo, a Dương,
6h45 ngày 31/01/2011 tại maximark cộng hòa: matkeing, a Thái, minh , pinetree

Bà con thấy ok hết chưa, có cần chĩnh đổi ji thì lkie6n lạc matkieng gấp...................................

Các bạn đi xe tại 72 Bùi Viện đề nghị đến lúc 6g để tả xung hữu đột xí chỗ cho cả đoàn nha. Mặc dù có số ghế nhưng đề phòng các bạn Khoai Tây/ Khơ Me Đỏ nhảy vào dành đại :D

Re: [Đã chốt đoàn] Trốn Tết ta đi bụi từ 02-07/02/2011-1 hành trình 2 vương quốc Cam-

Vậy là ngày mai những người sau đây sẽ qua cty mắt kiếng nộp xiền( trong giờ hành chánh nhé)( 46 Phạm hồng thái, đối diện ksan New World, đứng trước nhân hàng indovina phone 1 cú là matkieng ra liền): Minh, Pinetree. bạn Tuyền sẽ chuyển khoản và gogo sẽ đưa tiền khi gặp đoàn tại xì gòn..........
Sau khi nhận đủ thì matkieng sẽ tiến hành đặt vé về cho cả đoàn luôn... có thể là chiều thứ 7 ......
Vậy là ok hết nha......... khi nào nhận được tiền của Pinetree và gogo mình sẽ chuyển khoản trả 2 bạn kiengio và a Nhân nhé, yên tâm đi nếu e ko trả thì cứ vào ngân hàng e mà lấy, ngân hàng của e hùng vốn mà,..,.,.,., hahahahaha....

Ah, cái vụ chia xế và ôm thì hay đấy, nhưng mà đường sá thái lan kinh lắm , toàn ô tô, chạy ko biết chỉ có nước chết.. Mà e nghĩ qua tới đó thì lo đi né đạn lạc thôi, chứ chạy với lái ji nổi..............hahhahaha

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back