What's new

Đại hội Box Du Lịch TTVNOL lần VI - Chào mừng thế giới những người đam mê xê dịch

Re: Đại hội Box Du Lịch TTVNOL lần VI - Chào mừng thế giới những người đam mê xê dịch

@ Last: Rất tiếc là đề nghị bị từ chối, no way :(

Re: Đại hội Box Du Lịch TTVNOL lần VI - Chào mừng thế giới những người đam mê xê dịch

@ Last: Rất tiếc là đề nghị bị từ chối, no way :(
He he... Em cũng đoán được nhưng không sao. Em đại diện Box Du lịch mời tất cả thành viên của diễn đàn này tham gia Đại hội, vì rất nhiều thành viên của mỗi bên đã từng và đang tham gia diễn đàn bên kia. Còn việc chính sách của người (những người) đứng đầu bó hẹp thì chịu thôi :D Mỗi người một tính mà :D.
Đây chỉ là Quán cà phê du phượt, dù sao cũng chỉ là chuyện nhảm, ai vui thì vào hóng thôi. Còn em đã gửi lời mời chính thức đến BQT Phượt và anh chị em trên diễn đàn này từ trước. Chuyển và công bố thông tin đó ntn cho thành viên là việc của các bác.

Last edited:

Tại sao bao nhiêu năm nay 2 cái diễn đàn này vẫn ko có tiếng nói chung nhỉ, sao ko nhân dịp này chúng ta link lại với nhau. Dù sao cũng cùng 1 tiêu chí : " chung niềm đam mê" :(.

Hiện nay, có một nhóm các bạn Phuot.com đã đăng ký tham gia Đại hội, nếu các bạn muốn join theo nhóm để có thể tham gia được nhiều hơn các trò chơi, tiết mục tại đại hội thì có thể join vào nhà này hoặc bất kỳ nhóm nào trên TTVNOL.

Nhà "Đinh&Ổ gà" từ phuot.com tuyển - Đẹp zai & Xinh gái - Máu lửa tham gia Đại Hội VI đây

Welkome tất cả các bạn tham gia vui cùng ngày hội lớn của dân du lịch bụi toàn quốc.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back