What's new

Đại OFFLINE PHƯỢT nhân dịp CHÁU LÊN 3!!!

@Quat: Đầu giờ chiều nay em chuẩn bị đi nộp xiền, call cho bác Quạt để hẹn gặp cái thì ò í e, sau đó bác Voong call cũng thế, hix, thật là phí cái công em "make up", hichic, làm em chả bít đi đâu vì lười về nhà tốn bao xiền ăn vặt, đền em đê ...

@Black: Ukie ạ !

Black cử người lo tiếp nhận tài trợ bằng hiện vật nữa. Nam 1 Bắc 1. Tiếp nhận ngay thứ Hai đầu tuần để còn kịp gửi phát chuyển nhanh vào cho đầu bên kia.

Tất cả các loại chuyển phát vào cho các bạn SG Black chuyển qua cho anh để CPN miễn phí vào trong kia.

Xe cộ thuê thế nào nhỉ ??? vì nhiều đồ lỉnh kỉnh phết đấy nhé ai đi xe riêng thì ới mình để còn vứt máy chiếu và màn chiếu lên nhé . Loa đài , amply , đèn đóm cũng lằng nhằng ra phết.

Cho mình danh sách đi xe chung,( số lượng Nhân ) mình sẽ lo giúp vụ xe cộ. Nhưng phải sớm lên vì thuê oto càng sớm càng đỡ tốn..he he
Chung tay xây dựng cơ đồ .. Phuot gia .He he

Last edited:
Tất cả các loại chuyển phát vào cho các bạn SG Black chuyển qua cho anh để CPN miễn phí vào trong kia.

Xe cộ thuê thế nào nhỉ ??? vì nhiều đồ lỉnh kỉnh phết đấy nhé ai đi xe riêng thì ới mình để còn vứt máy chiếu và màn chiếu lên nhé . Loa đài , amply , đèn đóm cũng lằng nhằng ra phết.

Thấy có cái vụ setup đồ loa đài là lại ngứa ngáy chân tay ,chỉ tiếc ...đợt này bận quá :shrug:

hôm đấy lại gặp anh em phượt trên Thung Nai rồi.
Em ở bên muare và diễn đàn việt. Cũng là bên Phượt luôn. Rất hi vọng làm quen anh em đốt lửa trại chung hôm đó....

Có phải caravan việt ko nhỉ? Nghe đồn các bạn đi từ 20 -50 người, giao lưu cứ gọi là bét nhè chè đỗ đen ấy chứ:D. Nhớ chuẩn bị ít quà mừng Sn cho bọn tớ nhé ;), vật chất tinh thần gì đều nhận hết keke.

Walk: Bố nào bảo bao cả Thung Nai mà làm bạn sợ đến mức ko dám đi với little vespa, rồi little vespa cũng bận ráo cả thế?

Cho mình danh sách đi xe chung,( số lượng Nhân ) mình sẽ lo giúp vụ xe cộ. Nhưng phải sớm lên vì thuê oto càng sớm càng đỡ tốn..he he
Chung tay xây dựng cơ đồ .. Phuot gia .He he

Cám ơn đồng chí, có lẽ sẽ chốt danh sách xe đi chung vào T4 - hoặc chậm nhất là T5. Nếu được thì làm luôn 1 con xe to đi chung cho thân ái.
Dự kiến xuất phát là 1pm ngày 22/8/2009 tại Hà nội

Đến Thung Nai: 4pm

Ngày 23/8/3009: 2pm: xuất phát từ TN về Hà nội.

Thử check trước xe 30 chỗ và 45 chỗ bạn VS nhé :)

Có phải caravan việt ko nhỉ? Nghe đồn các bạn đi từ 20 -50 người, giao lưu cứ gọi là bét nhè chè đỗ đen ấy chứ:D. Nhớ chuẩn bị ít quà mừng Sn cho bọn tớ nhé ;), vật chất tinh thần gì đều nhận hết keke.

Walk: Bố nào bảo bao cả Thung Nai mà làm bạn sợ đến mức ko dám đi với little vespa, rồi little vespa cũng bận ráo cả thế?

ok anh. tha hồ giao lưu...có ông anh voongsenh cũng đi cùng là vui rồi. lão này kéo theo nhiều em chân dài đi cùng lắm...:L

Hê hê... Là thằng Batigol chị Bờ nách ạh. Chị:T nó vì tội nói láo đi(c)
@Sco: Không biết chú đi từ hôm nào Sco à. Anh định đi Đà bắc nên chỉ ở lại đó tối thứ 6 thôi. Nếu không gặp chú trên đó thì trà đá vậy(beer)

Last edited:
Black chị ở đâu?

Em là lính mới. muốn đi vụ này mà ko biết chọn theo Đại ca nào để hầu ...Thôi em theo BLACK nhé...(wait)Chị có cho em theo làm tùy tùng nhé
Mà mai em nộp tiền ở đâu nhỉ bà chị ơi?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back