What's new

Dân Hải Phòng buôn chuyện (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
@ Go: Em với LĐ chuẩn bị in ảnh chân dung nữa đi , thế thì chữ ký mới Prồ.

@ Bụi: bác nhớ rủ thêm nhà báo Trí Thọ nhá! Sáng nay em đã PM rủ rê bạn V- A rồi đấy. Bác nhớ về mô - kích thêm đi nhé. Hâm mộ hội nhà bác quá mà chưa được diện kiên dung nhan!

Em phải kể công em tí. (NT) Đang chiều buồn ngồi "mốc mép" mà chẳng thấy ai gửi tin bài gì, thì em vớ được bài của Thọ béo. Vậy là mắt trước, mắt sau chèn ngay các thông tin liên quan đến PHP và ảnh ọt vào. Chẳng tội gì không nhân đề tài liên quan đến "phượt" để PR nhà ta một tí. Tuy rằng bịa nhưng mà... bịa chuẩn cả nhà nhỉ. :LL

Em gom được 27 tờ báo, hôm nào đi off thì em Go rẽ qua cơ quan khênh hộ đến quán kính biếu cả nhà vì em đi làm, chắc hơn 8h tối mới đến sau.

Vụ PR dừng ở đây để chuyển sang đề tài off cho xôm tụ cuối năm. Thế cả nhà đã bàn xem hôm off ăn con gì, nuôi cây gì chưa? Hôm nọ ngồi đúng mâm em Go, chị Chan, chị Gạo và anh Black. Hic, họ gắp cứ... nhanh nhanh là! :D

hôm nào đi off thì em Go rẽ qua cơ quan khênh hộ đến quán kính biếu cả nhà vì em đi làm, chắc hơn 8h tối mới đến sau.

Vụ PR dừng ở đây để chuyển sang đề tài off cho xôm tụ cuối năm. Thế cả nhà đã bàn xem hôm off ăn con gì, nuôi cây gì chưa? Hôm nọ ngồi đúng mâm em Go, chị Chan, chị Gạo và anh Black. Hic, họ gắp cứ... nhanh nhanh là! :D

Nhất trí anh Bụi.

Em nói thật với cả nhà chứ mấy lần đi off em thấy anh Bụi ăn ít mà em cũng nghĩ anh ý ăn ít. Em bụng bảo dạ mình ngồi đúng mâm rùi :D chứ mà ngồi cùng mâm bác Thik chắc là về đến nhà là đói (NO). Sau đấy thì cũng thấy áy náy vì mình măm nhiều quá.
Nhưng hôm trước được dịp mở rộng tầm mắt anh bụi nhà ta đúng là tên nào người vậy cứ phải gọi là "túi bụi" =)). Em mới ngẫm lại có hóa ra không phải là anh Bụi ăn ít mà tại speed nhanh quá em không nhìn thấy lại cứ tưởng... :gun

Nhất trí anh Bụi.

Em nói thật với cả nhà chứ mấy lần đi off em thấy anh Bụi ăn ít mà em cũng nghĩ anh ý ăn ít. Em bụng bảo dạ mình ngồi đúng mâm rùi :D chứ mà ngồi cùng mâm bác Thik chắc là về đến nhà là đói (NO). Sau đấy thì cũng thấy áy náy vì mình măm nhiều quá.
Nhưng hôm trước được dịp mở rộng tầm mắt anh bụi nhà ta đúng là tên nào người vậy cứ phải gọi là "túi bụi" =)). Em mới ngẫm lại có hóa ra không phải là anh Bụi ăn ít mà tại speed nhanh quá em không nhìn thấy lại cứ tưởng... :gun

Đừng đổ tiếng ác cho anh em ơi. Hôm ấy là anh ăn ít nhất, em ở xa ko biết chứ mấy người ngồi cạnh anh là thương anh lém đấy. Họ sợ anh lả. mà em học Triết ko biết câu : hiện tượng đánh lừa bản chất" à. anh chi khỏe những thứ mà mọi người nghĩ anh ko khỏe thôi còn lại yếu những gì mà mọi người nghĩ anh khỏe

Hôm nọ ngồi đúng mâm em Go, chị Chan, chị Gạo và anh Black. Hic, họ gắp cứ... nhanh nhanh là! :D

Bác Bụi nhá! em với bác Black bảo nhau phải ăn nhiệt tình để bù lại số rịu bia không được uống.

Đừng đổ tiếng ác cho anh em ơi. Hôm ấy là anh ăn ít nhất, em ở xa ko biết chứ mấy người ngồi cạnh anh là thương anh lém đấy. Họ sợ anh lả.

Biết là nhiều người sẽ không khỏi ghen tị, dưng mờ em nhất quyết xí chỗ ngồi cạnh bác Thick đấy! Nói trước thế để đừng ai tranh, lại mất đoàn kết ra!

Biết là nhiều người sẽ không khỏi ghen tị, dưng mờ em nhất quyết xí chỗ ngồi cạnh bác Thick đấy! Nói trước thế để đừng ai tranh, lại mất đoàn kết ra!

Chị Gạo bên phải em bên trái nhé. Phân chia rõ ràng không ai thiệt :D.

Anh Audioman71 tối nay đi off đi anh để bà con còn có cơ hội gặp gỡ và học hỏi nữa chứ.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back