What's new

Dân Hải Phòng buôn chuyện (Phần 2)

Status
Not open for further replies.
Re: Dân Hải Phòng buôn chuyện

Em đang ở trong Sài Gòn nhưng mà Tết này em về Hải Phòng đúng một tháng (21-01 đến 21-02). Mọi người có ý định tụ tập phát không nhể??

Ở đây mọi người chả phải đợi Tết mới tụ tập bạn ạ, ọp Minh hoạch ăn gà liên tục í mà, dưng mà gà phải đủ 2 chân mới đạt tiêu chuẩn nhậu của bọn tớ =)). Bạn vào nhà thì bỏ chút thời gian giới thiệu về mình đi, tỉ dụ như bạn thuộc giống gà gì, trống hay mái, niên đại ra răng, cụt chân trái, chân phải, hay cả 3 chân :)), muốn tụ tập với PHP theo kiểu gì (ra mắt chào hỏi hay giao lưu đấu súng...) thế bọn tớ mới biết để tổ chức véo cằm chứ.

Ối dồi ôi, em vửa bắt quả tang Lờ Đờ nhà mình với hình ảnh "lột xác" giữa trung tâm thành phố nhá!

Cánh cam, thân đen và... chân dài tắng tẻo :)

Tẻ tung cứ gọi là!
Cứ phát huy thế đê LĐ ơi!

Ối giời ơi!!!!

Bác biết ngay mà, về đến office cái là chui ngay vào đây, thấy bài của cô nuônnnnnn.
Độ hóng cứ gọi nà......:D

Đang đứng, thấy phone: Ối mẹ ơi, lờ đờ mặc váy, để em xuống xem.
Thế này thì bố đứa nào dám không mặc quần :))

Hình như hôm nay bên lờ đờ có hội nghị đi khách, à Hội nghị khách hàng. Trưa nay chiêu đãi đâu đấy nhỉ?

Ối dồi ôi, em vửa bắt quả tang Lờ Đờ nhà mình với hình ảnh "lột xác" giữa trung tâm thành phố nhá!

Cánh cam, thân đen và... chân dài tắng tẻo :)

Tẻ tung cứ gọi là!
Cứ phát huy thế đê LĐ ơi!

Cô này tắc trách thế, điện thoại đâu, sao em không chộp ngay 1 phát quăng lên để cả làng được "mở rộng tầm mắt", lần sau gặp Lờ đờ "đi khách...hàng" thế này phải alua ngay cho chị để chị mang máy đến "tác nghiệp" nhá, không khéo bán được ối xiền đi ọp :D.

Last edited:

Cảm ơn em. Tả địa chỉ chi tiết dùm anh với chứ ngã tư Thành Đội với nhà tròn, rồi đường Hàng Kênh thì ... bó tay rồi. :))

Em bận quá , Em úp mở vậy để khi nào Bác đi còn ới Em 1 câu . Sáng Anh ra 195 Cầu Đất ăn bánh đa cua bể nhé , nhớ ra sớm ko 9h30 là đã hết rồi . Đến trưa ăn ở 126 Cát Dài , Buổi chiều có bánh đa cua kèm sườn miếng ở 19 Cát Dài hoặc 86 Nguyễn Công Trứ . Nếu ăn bánh đa cua Em thích ăn nồi đất ở 164 Hàng Kênh rất ngon và rẻ tầm 3h chiều Anh nhé , Đến tối có hàng bán ở số 75 đường Cầu Đất (c)

Last edited:

Em bận quá , Em úp mở vậy để khi nào Bác đi còn ới Em 1 câu . Sáng Anh ra 195 Cầu Đất ăn bánh đa cua bể nhé , nhớ ra sớm ko 9h30 là đã hết rồi . Đến trưa ăn ở 126 Cát Dài , Buổi chiều có bánh đa cua kèm sườn miếng ở 19 Cát Dài hoặc 86 Nguyễn Công Trứ . Nếu ăn bánh đa cua Em thích ăn nồi đất ở 164 Hàng Kênh rất ngon và rẻ tầm 3h chiều Anh nhé , Đến tối có hàng bán ở ngay cạnh hàng bán quần áo Ninomaxx đường Cầu Đất (c)

Chà chà, nghe hấp dẫn thế, Tôm với...Cua là chỗ "họ hàng" thảo nào rành quá (cỡ chiên gia rồi đấy), thế cho chị hỏi luôn ở Hp ăn ...tôm chỗ nào ngon?

Báo cáo cả nhà, lớp học tiếng Trung do em Hương mối lái đã tiến bộ thần tốc như nghĩa quân Nguyễn Huệ:D, mới buổi thứ 2 mà trình độ đã đến tầm "tỉnh tò" (kiểu "cái bụng tao thích mày, mày có thích tao không thì bẩu?") và "dụ dỗ" (kiểu "tao về nhà mày ...chơi nhé, không thì mày về nhà tao cũng được"). Mà sao mấy cái vụ này "thím" em tiếp thu và áp dụng nhanh thế, không khéo sang năm mà đi Trung Quốc là "thím" dụ được chân dài Tung Của về làm "râu" ấy :)).

Chà chà, nghe hấp dẫn thế, Tôm với...Cua là chỗ "họ hàng" thảo nào rành quá (cỡ chiên gia rồi đấy), thế cho chị hỏi luôn ở Hp ăn ...tôm chỗ nào ngon?

Nhà Bác có mời ăn ko mà lại hỏi thế , Bác ghét Tôm tôi lắm hả ? Mai cho Bác cái địa chỉ sau nhá :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,486
190,103
Latest member
Penguin1
Back