What's new

Dân Hải Phòng buôn chuyện (Phần 2)

Status
Not open for further replies.
Re: Dân Hải Phòng buôn chuyện

Nhân ngày 20-11 em chúc các anh chị giáo viên trong PHP luôn mạnh khỏe, công tác tốt và đạt được nhiều thành công. (wait)(wait)(wait)(wait)(wait)

Thưa các cụ.
Thưa toàn thể đồng bào, đồng chí,
Trong không khí phấn khởi và trang trọng toàn dân kỷ niệm ngày nhà giáo Việt Nam 20/11. Thay mặt đảng, quốc hội, chính phủ, mặt trận tổ quốc Tôi xin nhiệt liệt chúc mừng và biểu dương những thành tựu, sự cống hiến to lớn các đồng chí giáo viên trong PHP. Và cũng cũng bày tỏ lòng biết ơn sâu sắc tới các đồng chí đã có những đóng góp to lớn cho sự nghiệp trồng người của nước nhà. Xin Vinh danh các đồng chí.

Nhân dịp ngày nhà giáo Việt Nam xin chúc các anh chị đương kim giáo viên NGÔ,CO MEM,MOC LAN,FBI,các anh chị dã mất dạyTHIK DI CHOI,HOA GAO lời chúc tốt đẹp nhất

Ôi ôi! Cuối cùng cũng có người "nhớ" ra em. Hix, em cảm động quá! Em cảm ơn (đang thì tủi thân vì bị "lãng quên")!

Bác thik là thày giáo ư, vậy mà giờ này em mới biết, thế cho em hỏi nguyên giáo viên thikđichơi giảng dạy môn gì ấy nhỉ ?

Thưa các cụ.
Thưa toàn thể đồng bào, đồng chí,
Trong không khí ... toàn dân kỷ niệm ngày .... Thay mặt đảng, quốc hội, chính phủ, mặt trận tổ quốc Tôi xin .... Và cũng cũng bày tỏ lòng biết ơn sâu sắc tới các đồng chí đã ... của nước nhà. Xin Vinh danh các đồng chí.

Thế này nghe cứ như :(( ấy nhỉ.

Bác thik là thày giáo ư, vậy mà giờ này em mới biết, thế cho em hỏi nguyên giáo viên thikđichơi giảng dạy môn gì ấy nhỉ ?

Thầy Thik giảng dạy môn :Kiếm tiền đi phượt

Hồi trước thì không biết nhưng bây giờ giáo viên đang dậy nuôi con gì và ăn con gì. Ăn sao cho ngon cho bổ. Ở sao cho đẹp, đi sao cho sướng và tiêu xiền thế nào cho hết :D.

Hic hic :(( cám ơn các bác đã quan tâm tới mấy anh em tôi.
Xúc động quá, chả biết nói gì. Xin cám ơn lại lần nữa :L

[video=youtube;BM8FRrM0Eno]http://www.youtube.com/watch?v=BM8FRrM0Eno&feature=related[/video]

Em đang ở trong Sài Gòn nhưng mà Tết này em về Hải Phòng đúng một tháng (21-01 đến 21-02). Mọi người có ý định tụ tập phát không nhể??

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back